Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 120 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 65 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 116 gói thầu, trong đó có 65 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 37 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 52 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 51 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,95%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,38%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.536.725.660 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.989.683.123 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 120 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,95%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,38%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.536.725.660 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.989.683.123 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 95 KHLCNT trong đó có 58 KHLCNT tự đăng tải, có 37 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 60 TBMT trong đó tự mời thầu 42 TBMT, có 18 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 5 gói thầu, trong đó trúng 5 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (5)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Dương (2), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NHẬT
21/08/2026 14:53
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VTV
21/08/2026 14:50
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm bổ sung thuốc Generic lần 2 năm 2026 phục vụ hoạt động chuyên môn tại Trung tâm Y tế Hải Dương theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 16:33
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Công nghệ KAN
07/08/2026 11:18
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HDACO
07/08/2026 11:16
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc Generic lần 2 năm 2026 phục vụ hoạt động chuyên môn tại Trung tâm Y tế Hải Dương với 3 gói thầu.
03/08/2026 16:31
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc Generic lần 2 năm 2026 phục vụ hoạt động chuyên môn tại Trung tâm Y tế Hải Dương với 3 gói thầu.
03/08/2026 16:12
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị, hạ tầng CNTT phục vụ nhu cầu mua sắm triển khai hồ sơ bệnh án điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN POWER OF PASSION TECHNOLOGY SOLUTIONS
14/07/2026 14:45
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ triển khai Hồ sơ bệnh án điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
26/06/2026 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy siêu âm đen trắng xách tay năm 2026 phục vụ hoạt động chuyên môn tại Trung tâm y tế Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ 3S
28/05/2026 16:09
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc Generic lần 1 năm 2026 phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HẢI DƯƠNG, Công ty TNHH Dược phẩm HQ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh
14/04/2026 15:30
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm Vắc xin phòng bệnh cúm mùa GCFlu Quadrivalent Pre-filled syringe inj ngoài chương trình tiêm chủng mở rộng năm 2025 cho Trung tâm Y tế Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL
03/12/2025 16:10
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cơ khí và xây dựng Quyết Thắng VN
24/11/2025 11:11
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm Vắc xin phòng bệnh Sởi-Quai bị-Rubella (MMR) ngoài chương trình tiêm chủng mở rộng năm 2025 cho Trung tâm Y tế Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KÊNH PHÒNG BỆNH
11/09/2025 15:24
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học năm 2025-2026 cho Trung tâm Y tế thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT HÀ THÀNH
08/09/2025 11:14
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Gói số 3: Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học năm 2025-2026 cho Trung tâm Y tế thành phố Hải Dương với 3 nhà thầu tham gia.
10/07/2025 10:25
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học năm 2025-2026 cho Trung tâm Y tế thành phố Hải Dương theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/07/2025 09:34
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học năm 2025-2026 cho Trung tâm Y tế thành phố Hải Dương theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 16:08
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học năm 2025-2026 cho Trung tâm Y tế thành phố Hải Dương với 3 gói thầu.
27/06/2025 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NHẬT
21/08/2026 14:53
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VTV
21/08/2026 14:50
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm bổ sung thuốc Generic lần 2 năm 2026 phục vụ hoạt động chuyên môn tại Trung tâm Y tế Hải Dương theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 16:33
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Công nghệ KAN
07/08/2026 11:18
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HDACO
07/08/2026 11:16
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc Generic lần 2 năm 2026 phục vụ hoạt động chuyên môn tại Trung tâm Y tế Hải Dương với 3 gói thầu.
03/08/2026 16:31
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc Generic lần 2 năm 2026 phục vụ hoạt động chuyên môn tại Trung tâm Y tế Hải Dương với 3 gói thầu.
03/08/2026 16:12
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị, hạ tầng CNTT phục vụ nhu cầu mua sắm triển khai hồ sơ bệnh án điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN POWER OF PASSION TECHNOLOGY SOLUTIONS
14/07/2026 14:45
TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ triển khai Hồ sơ bệnh án điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
26/06/2026 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG đã đăng tải 65 KHLCNT, trong đó có 116 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG đã đăng tải 42 TBMT trong 37 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 42 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG đã đăng tải 66 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG có quan hệ với 120 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HẢI DƯƠNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mong bạn đem lòng từ bi và thái độ ôn hòa để bày tỏ những nỗi oan ức và bất mãn của mình, có như vậy người khác mới khả dĩ tiếp nhận. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".