Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,33%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.614.915.670 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.866.918.792 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,33%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.614.915.670 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.866.918.792 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 49 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 27 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 27 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Mua sắm văn phòng phẩm quý II, III, IV năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ CAO VIỆT NHẬT
25/08/2026 09:57
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm văn phòng phẩm quý II, III, IV năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 09:25
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa Khoa Nội, Ngoại, hành lang các tầng Khu nhà C và một số Khoa, phòng chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG 317
12/08/2026 10:57
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trung tâm Y tế Hồng Bàng; Hạng mục: Sửa chữa Khoa Nội, Ngoại, hành lang các tầng Khu nhà C và một số Khoa, phòng chức năng với 1 gói thầu.
12/08/2026 10:50
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Mua sắm văn phòng phẩm quý I năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ CAO VIỆT NHẬT
08/07/2026 09:34
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm văn phòng phẩm quý I năm 2026 với 1 gói thầu.
08/07/2026 09:08
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm:Mua sắm văn phòng phẩm quý I năm 2026 với 1 gói thầu.
08/07/2026 09:03
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm:Mua sắm văn phòng phẩm quý I năm 2026 với 1 gói thầu.
08/07/2026 08:53
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị hạ tầng CNTT triển khai hồ sơ bệnh án điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
03/07/2026 15:56
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ triển khai hồ sơ bệnh án điện tử của Trung tâm Y tế Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
03/07/2026 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm thuốc ARV điều trị HIV năm 2026-2028 tại Trung tâm Y tế Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
20/04/2026 10:55
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hóa chất Máy phân tích điện giải năm 2026-2027 tại Trung tâm Y tế Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị y tế Ngôi Sao Việt
13/03/2026 16:10
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy phân tích điện giải năm 2025 – 2026 tại Trung tâm Y tế Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị y tế Ngôi Sao Việt
15/12/2025 10:56
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic năm 2025 – 2026 (Lần 1) (gồm 12 phần) tại Trung tâm Y tế Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ LIFECARE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MIỀN TRUNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM FREMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ, CÔNG TY TNHH DƯỢC MỸ PHẨM TRƯỜNG AN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
09/12/2025 08:20
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư y tế năm 2025 – 2026 (12 tháng) (gồm 02 phần).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG OÁNH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT ĐÔNG
20/10/2025 11:14
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐA ĐỘ
24/05/2025 09:32
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PT HẠ TẦNG 168
24/05/2025 09:30
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trung tâm y tế quận Hồng Bàng với 2 gói thầu.
24/05/2025 09:28
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu: mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2025-2026 (18 tháng) của Trung tâm y tế quận Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG OÁNH
15/05/2025 10:40
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Insulin năm 2025 của Trung tâm Y tế quận Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
14/05/2025 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Mua sắm văn phòng phẩm quý II, III, IV năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ CAO VIỆT NHẬT
25/08/2026 09:57
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm văn phòng phẩm quý II, III, IV năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 09:25
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa Khoa Nội, Ngoại, hành lang các tầng Khu nhà C và một số Khoa, phòng chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG 317
12/08/2026 10:57
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trung tâm Y tế Hồng Bàng; Hạng mục: Sửa chữa Khoa Nội, Ngoại, hành lang các tầng Khu nhà C và một số Khoa, phòng chức năng với 1 gói thầu.
12/08/2026 10:50
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Mua sắm văn phòng phẩm quý I năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ CAO VIỆT NHẬT
08/07/2026 09:34
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm văn phòng phẩm quý I năm 2026 với 1 gói thầu.
08/07/2026 09:08
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm:Mua sắm văn phòng phẩm quý I năm 2026 với 1 gói thầu.
08/07/2026 09:03
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm:Mua sắm văn phòng phẩm quý I năm 2026 với 1 gói thầu.
08/07/2026 08:53
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị hạ tầng CNTT triển khai hồ sơ bệnh án điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
03/07/2026 15:56
TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ triển khai hồ sơ bệnh án điện tử của Trung tâm Y tế Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
03/07/2026 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 41 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG đã đăng tải 15 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HỒNG BÀNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi đã luôn tin, và vẫn mãi tin rằng dù đến với ta là vận may hay tai ương, ta luôn có thể trao cho nó ý nghĩa, và biến nó thành điều gì đó đáng giá. "
Hermann Hesse