Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.075.988.325 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.228.668.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.075.988.325 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.228.668.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,79%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phim x-quang; chỉ khâu; hóa chất, vật tư xét nghiệm và khí oxygen y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế Ba Tơ của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C
23/07/2026 15:31
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải TBMT Mua phim x-quang; chỉ khâu; hóa chất, vật tư xét nghiệm và khí oxygen y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế Ba Tơ theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
09/07/2026 11:03
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải KHLCNT Mua Phim X-Quang; chỉ khâu; hóa chất, vật tư xét nghiệm và khí Oxygen y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế Ba Tơ với 1 gói thầu.
09/07/2026 09:51
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc điều trị lao năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Ba Tơ của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
22/06/2026 08:49
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải TBMT Mua sắm thuốc điều trị lao năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Ba Tơ theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/06/2026 16:00
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc điều trị lao năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Ba Tơ với 1 gói thầu.
10/06/2026 09:54
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải KHLCNT Sửa chữa Khoa hồi sức cấp cứu tích cực chống độc, xây dựng bồn hoa cải tạo sân vườn tạo cảnh quang sạch đẹp và làm song sắt, cửa sắt hành lang với 2 gói thầu.
22/05/2026 14:57
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô cứu thương biển số 76A - 004 47 năm 2026 với 1 gói thầu.
08/05/2026 10:21
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG ĐỒNG DANH
07/05/2026 15:37
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng tổng hợp An Phát
07/05/2026 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ công bố kết quả gói thầu Mua phim x-quang; chỉ khâu; hóa chất, vật tư xét nghiệm và khí oxygen y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ QUẢNG NGÃI, CÔNG TY TNHH XÉT NGHIỆM VÀ CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH PHÚC AN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRUNG VIỆT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C
23/07/2026 15:31
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc điều trị lao năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
22/06/2026 08:49
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải KHLCNT Mua sắm Văn phòng phẩm, vật tư văn phòng, vật tư hàng hóa khác dùng cho khám chữa bệnh đợt 2 năm 2025 cho Trung tâm Y tế huyện Ba Tơ với 1 gói thầu.
23/05/2025 10:03
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải KHLCNT Mua sắm Văn phòng phẩm, vật tư văn phòng, vật tư hàng hóa khác dùng cho khám chữa bệnh đợt 2 năm 2025 cho Trung tâm Y tế huyện Ba Tơ với 1 gói thầu.
23/05/2025 08:22
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm sữa bồi dưỡng cho viên chức, người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại năm 2024 của Trung tâm Y tế huyện Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
25/02/2025 14:35
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm sữa bồi dưỡng cho viên chức, người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại năm 2024 của Trung tâm Y tế huyện Ba Tơ với 4 nhà thầu tham gia.
05/02/2025 09:04
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tiêu hao dùng cho khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ QUẢNG NGÃI
04/02/2025 16:39
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm sữa bồi dưỡng cho viên chức, người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại năm 2024 của Trung tâm Y tế huyện Ba Tơ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/01/2025 16:30
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế tiêu hao của Trung tâm Y tế huyện Ba Tơ với 1 gói thầu.
17/01/2025 15:04
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải KHLCNT Gói thầu 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
30/12/2024 18:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phim x-quang; chỉ khâu; hóa chất, vật tư xét nghiệm và khí oxygen y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế Ba Tơ của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C
23/07/2026 15:31
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải TBMT Mua phim x-quang; chỉ khâu; hóa chất, vật tư xét nghiệm và khí oxygen y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế Ba Tơ theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
09/07/2026 11:03
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải KHLCNT Mua Phim X-Quang; chỉ khâu; hóa chất, vật tư xét nghiệm và khí Oxygen y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế Ba Tơ với 1 gói thầu.
09/07/2026 09:51
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc điều trị lao năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Ba Tơ của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
22/06/2026 08:49
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải TBMT Mua sắm thuốc điều trị lao năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Ba Tơ theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/06/2026 16:00
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc điều trị lao năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Ba Tơ với 1 gói thầu.
10/06/2026 09:54
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải KHLCNT Sửa chữa Khoa hồi sức cấp cứu tích cực chống độc, xây dựng bồn hoa cải tạo sân vườn tạo cảnh quang sạch đẹp và làm song sắt, cửa sắt hành lang với 2 gói thầu.
22/05/2026 14:57
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô cứu thương biển số 76A - 004 47 năm 2026 với 1 gói thầu.
08/05/2026 10:21
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG ĐỒNG DANH
07/05/2026 15:37
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng tổng hợp An Phát
07/05/2026 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BA TƠ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Im lặng là vàng, nhưng đôi khi nó là tội lỗi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.