Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 41 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,00%, Xây lắp 4,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.329.544.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.873.092.985 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 73,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,00%, Xây lắp 4,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.329.544.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.873.092.985 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 73,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Vật tư, sinh phẩm của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
26/09/2022 16:54
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm hóa chất năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
25/07/2022 08:41
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Khí Oxy Y tế dược dụng của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
10/05/2022 16:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Test nhanh kháng nguyên Covid -19 phòng chống dịch COVID-19 đợt 5 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
14/04/2022 14:44
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ bảo hộ cấp độ 3 nguồn dịch vụ để phòng chống dịch COVID-19 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
31/03/2022 07:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Test nhanh kháng nguyên covid 19 phòng chống dịch COVID-19 đợt 4 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
26/03/2022 06:35
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Test nhanh kháng nguyên covid 19 phòng chống dịch COVID-19 đợt 3 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
21/03/2022 13:57
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tiêu hao nguồn dịch vụ để phòng chống dịch COVID-19 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
09/03/2022 16:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm test nhanh kháng nguyên Covid-19 phòng chống dịch COVID-19 đợt 2 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
09/03/2022 11:29
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa chống dịch phục vụ công tác xét nghiệm Covid-19 năm 2022 nguồn dịch vụ của Trung tâm Y tế huyện Buôn Đôn của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
24/02/2022 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn công bố kết quả gói thầu Mua thuốc cổ truyền, thuốc từ dược liệu thuộc danh mục thuốc đấu thầu tập trung cấp cơ sở năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược Vật tư Y tế ĐắkLắk
25/07/2022 09:52
Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua thuốc Generic thuộc danh mục thuốc đấu thầu tập trung cấp cơ sở năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
25/07/2022 09:30
Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm hóa chất năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
25/07/2022 08:41
Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic thuộc danh mục thuốc không trúng thầu năm 2021(đấu thầu lại).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
24/09/2021 16:16
Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá phòng chống dịch COVID-19 dùng trong công tác khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế huyện Buôn Đôn (Đợt 6) với 1 gói thầu.
21/09/2021 10:24
Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá phòng chống dịch COVID-19 dùng trong công tác phòng chống dịch chung của huyện với 1 gói thầu.
21/09/2021 10:23
Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm hóa chất năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
16/09/2021 09:05
Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá phòng chống dịch COVID-19 dùng trong công tác khám chữa bệnh với 1 gói thầu.
07/09/2021 17:02
Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Mua sắm hóa chất năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/08/2021 15:24
Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm bơm kim tiêm để thực hiện dự án tiêm chủng mở rộng huyện Buôn Đôn của Trung tâm tâm Y tế Buôn Đôn với 1 gói thầu.
20/08/2021 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Vật tư, sinh phẩm của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
26/09/2022 16:54
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm hóa chất năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
25/07/2022 08:41
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Khí Oxy Y tế dược dụng của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
10/05/2022 16:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Test nhanh kháng nguyên Covid -19 phòng chống dịch COVID-19 đợt 5 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
14/04/2022 14:44
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ bảo hộ cấp độ 3 nguồn dịch vụ để phòng chống dịch COVID-19 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
31/03/2022 07:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Test nhanh kháng nguyên covid 19 phòng chống dịch COVID-19 đợt 4 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
26/03/2022 06:35
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Test nhanh kháng nguyên covid 19 phòng chống dịch COVID-19 đợt 3 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
21/03/2022 13:57
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tiêu hao nguồn dịch vụ để phòng chống dịch COVID-19 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
09/03/2022 16:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm test nhanh kháng nguyên Covid-19 phòng chống dịch COVID-19 đợt 2 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
09/03/2022 11:29
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa chống dịch phục vụ công tác xét nghiệm Covid-19 năm 2022 nguồn dịch vụ của Trung tâm Y tế huyện Buôn Đôn của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn.
24/02/2022 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn đã đăng tải 41 KHLCNT, trong đó có 58 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn đã đăng tải 25 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Buôn Đôn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thứ chúng ta gọi là xã hội dân chủ có thể được định nghĩa cho một số mục đích là một xã hội nơi đa số luôn luôn sẵn sàng đàn áp thiểu số cách mạng. "
Walter Lippmann