Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 159 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,83%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.847.974.407 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.076.776.015 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 25,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè như sau:
- Có quan hệ với 159 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,83%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.847.974.407 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.076.776.015 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 25,88%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 49 TBMT trong đó tự mời thầu 46 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp Vắc xin tiêm chủng dịch vụ giai đoạn 2025 – 2027 (gồm 03 nhóm, 05 mặt hàng). của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
23/06/2025 16:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công tháo dỡ, cải tạo, sửa chữa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ-XÂY DỰNG S.S.A TRÀ VINH
10/06/2025 08:58
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính, máy in, máy scan của Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè năm 2025 (bao gồm 04 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN MÂY VÀNG
05/06/2025 10:05
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải KHLCNT mua máy vi tính, máy in, máy scan của Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè với 1 gói thầu.
30/05/2025 10:11
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải KHLCNT mua máy vi tính, máy in, máy scan của Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè với 1 gói thầu.
30/05/2025 10:06
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải KHLCNT mua máy vi tính, máy in, máy scan của Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè với 1 gói thầu.
19/05/2025 16:49
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải TBMT Gói thầu Cung cấp Vắc xin tiêm chủng dịch vụ giai đoạn 2025 – 2027 (gồm 03 nhóm, 05 mặt hàng). của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2025 10:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công tháo dỡ, cải tạo, sửa chữa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2025 15:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
13/05/2025 09:43
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG BÁCH LỘC TV
13/05/2025 09:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp Vắc xin tiêm chủng dịch vụ giai đoạn 2025 – 2027 (gồm 03 nhóm, 05 mặt hàng)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
23/06/2025 16:32
Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè công bố KQMT gói thầu Gói thầu Cung cấp Vắc xin tiêm chủng dịch vụ giai đoạn 2025 – 2027 (gồm 03 nhóm, 05 mặt hàng). với 2 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 08:14
Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè công bố kết quả gói thầu Mua máy vi tính, máy in, máy scan của Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè năm 2025 (bao gồm 04 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN MÂY VÀNG
05/06/2025 10:05
Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đăng tải KHLCNT mua máy vi tính, máy in, máy scan của Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè năm 2025 với 1 gói thầu.
30/05/2025 10:11
Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đăng tải KHLCNT mua máy vi tính, máy in, máy scan của Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè năm 2025 với 1 gói thầu.
30/05/2025 10:06
Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đăng tải KHLCNT mua máy vi tính, máy in, máy scan của Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè năm 2025 với 1 gói thầu.
19/05/2025 16:49
Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đăng tải TBMT Gói thầu Cung cấp Vắc xin tiêm chủng dịch vụ giai đoạn 2025 – 2027 (gồm 03 nhóm, 05 mặt hàng). theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2025 10:06
Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
13/05/2025 09:43
Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG BÁCH LỘC TV
13/05/2025 09:28
Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn mời thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY
13/05/2025 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp Vắc xin tiêm chủng dịch vụ giai đoạn 2025 – 2027 (gồm 03 nhóm, 05 mặt hàng). của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
23/06/2025 16:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công tháo dỡ, cải tạo, sửa chữa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ-XÂY DỰNG S.S.A TRÀ VINH
10/06/2025 08:58
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính, máy in, máy scan của Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè năm 2025 (bao gồm 04 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN MÂY VÀNG
05/06/2025 10:05
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải KHLCNT mua máy vi tính, máy in, máy scan của Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè với 1 gói thầu.
30/05/2025 10:11
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải KHLCNT mua máy vi tính, máy in, máy scan của Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè với 1 gói thầu.
30/05/2025 10:06
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải KHLCNT mua máy vi tính, máy in, máy scan của Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè với 1 gói thầu.
19/05/2025 16:49
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải TBMT Gói thầu Cung cấp Vắc xin tiêm chủng dịch vụ giai đoạn 2025 – 2027 (gồm 03 nhóm, 05 mặt hàng). của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2025 10:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công tháo dỡ, cải tạo, sửa chữa của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2025 15:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
13/05/2025 09:43
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG BÁCH LỘC TV
13/05/2025 09:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải 46 TBMT trong 35 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 46 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè đã đăng tải 44 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè có quan hệ với 159 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cầu Kè có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một trí óc bảo thủ là một trí óc đang chết dần. "
Edna Ferber
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.