Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 106 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 78 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 80 gói thầu, trong đó có 78 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 80 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,74%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.321.660.367 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.166.577.132 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng như sau:
- Có quan hệ với 106 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,74%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.321.660.367 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.166.577.132 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 60 KHLCNT trong đó có 60 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế 7 tháng cuối năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚC THỊNH
12/06/2025 17:06
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế 7 tháng cuối năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng với 1 gói thầu.
06/06/2025 10:05
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm cho các khoa, phòng, Trạm Y tế năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Cửa hàng Văn phòng phẩm Nguyễn Thị Như Hoa
21/05/2025 22:35
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm cho các khoa, phòng, Trạm Y tế năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:05
Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện của máy xét nghiệm sinh hóa tự động và máy ly tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TÂM VIỆT
06/05/2025 10:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thông hút bể phốt, thông tắc bồn cầu, thông tắc sàn tại Trạm Y tế xã Liên Hà, Trạm Y tế xã Liên Trung, Trạm Y tế xã Hạ Mỗ, Trạm Y tế xã Trung Châu, Trạm Y tế xã Hồng Hà năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN BÁ THUẤN
28/04/2025 16:56
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống điều hòa cho các khoa, phòng, trạm y tế năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ASIA
28/04/2025 16:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chế phẩm xử lý môi trường và tinh dầu xả cho các khoa, phòng, trạm y tế năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Chiêm
28/04/2025 16:47
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải TBMT Mua sắm các thiết bị phục vụ công tác bảo quản thuốc, vắc xin của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 17:06
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ DỤNG CỤ Y KHOA
22/04/2025 12:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế 7 tháng cuối năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚC THỊNH
12/06/2025 17:06
Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế 7 tháng cuối năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng với 1 gói thầu.
06/06/2025 10:05
Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm cho các khoa, phòng, Trạm Y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Cửa hàng Văn phòng phẩm Nguyễn Thị Như Hoa
21/05/2025 22:35
Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm cho các khoa, phòng, Trạm Y tế năm 2025 với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:05
Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng công bố KQMT gói thầu Mua sắm các thiết bị phục vụ công tác bảo quản thuốc, vắc xin với 2 nhà thầu tham gia.
05/05/2025 10:21
Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Thông hút bể phốt, thông tắc bồn cầu, thông tắc sàn tại Trạm Y tế xã Liên Hà, Trạm Y tế xã Liên Trung, Trạm Y tế xã Hạ Mỗ, Trạm Y tế xã Trung Châu, Trạm Y tế xã Hồng Hà năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN BÁ THUẤN
28/04/2025 16:56
Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống điều hòa cho các khoa, phòng, trạm y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ASIA
28/04/2025 16:52
Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Mua chế phẩm xử lý môi trường và tinh dầu xả cho các khoa, phòng, trạm y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Chiêm
28/04/2025 16:47
Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đăng tải TBMT Mua sắm các thiết bị phục vụ công tác bảo quản thuốc, vắc xin theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 17:06
Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ DỤNG CỤ Y KHOA
22/04/2025 12:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế 7 tháng cuối năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚC THỊNH
12/06/2025 17:06
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế 7 tháng cuối năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng với 1 gói thầu.
06/06/2025 10:05
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm cho các khoa, phòng, Trạm Y tế năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Cửa hàng Văn phòng phẩm Nguyễn Thị Như Hoa
21/05/2025 22:35
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm cho các khoa, phòng, Trạm Y tế năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:05
Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện của máy xét nghiệm sinh hóa tự động và máy ly tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TÂM VIỆT
06/05/2025 10:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thông hút bể phốt, thông tắc bồn cầu, thông tắc sàn tại Trạm Y tế xã Liên Hà, Trạm Y tế xã Liên Trung, Trạm Y tế xã Hạ Mỗ, Trạm Y tế xã Trung Châu, Trạm Y tế xã Hồng Hà năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN BÁ THUẤN
28/04/2025 16:56
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống điều hòa cho các khoa, phòng, trạm y tế năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ASIA
28/04/2025 16:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chế phẩm xử lý môi trường và tinh dầu xả cho các khoa, phòng, trạm y tế năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Chiêm
28/04/2025 16:47
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải TBMT Mua sắm các thiết bị phục vụ công tác bảo quản thuốc, vắc xin của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 17:06
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ DỤNG CỤ Y KHOA
22/04/2025 12:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải 78 KHLCNT, trong đó có 80 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải 19 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng đã đăng tải 80 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 80 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng có quan hệ với 106 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đời người từ xưa tới nay chẳng tốt như tưởng tượng, cũng chẳng xấu như tưởng tượng. "
Mobosange (Pháp)
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.