Thông báo mời thầu

Gói số 01: Gói thầu thuốc Generic

Tìm thấy: 17:03 28/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp thuốc năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng
Tên gói thầu
Gói số 01: Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp thuốc năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước, nguồn Quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đan Phượng, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:03 08/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500115374_2503281653
Ngày phê duyệt
28/03/2025 16:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Y tế huyện Đan Phượng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:01 28/03/2025
đến
09:03 08/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:10 08/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.005.198 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu không trăm lẻ năm nghìn một trăm chín mươi tám đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/04/2025 (06/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Không Tư vấn thẩm định giá
2 Không Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định
3 Không Tư vấn lập E-HSMT
4 Không Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Không Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Không Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
7 Không Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Diazepam
210.000
210.000
0
365 ngày
2
Morphin
280.000
280.000
0
365 ngày
3
Paracetamol
189.000
189.000
0
365 ngày
4
Paracetamol + Diphenhydramin
12.400.000
12.400.000
0
365 ngày
5
Colchicin
1.200.000
1.200.000
0
365 ngày
6
Chlorpheniramin
3.500.000
3.500.000
0
365 ngày
7
Diphenhydramin
540.000
540.000
0
365 ngày
8
Naloxon hydroclorid
88.200
88.200
0
365 ngày
9
Dopamine hydrochloride
135.000
135.000
0
365 ngày
10
Theophylline ethylenediamine
52.500
52.500
0
365 ngày
11
Carbamazepin
13.920.000
13.920.000
0
365 ngày
12
Phenobarbital
18.900.000
18.900.000
0
365 ngày
13
Phenobarbital
1.470.000
1.470.000
0
365 ngày
14
Phenytoin
2.058.000
2.058.000
0
365 ngày
15
Valproat natri
21.168.000
21.168.000
0
365 ngày
16
Amoxicilin
69.720.000
69.720.000
0
365 ngày
17
Amoxicilin + Acid clavulanic
79.800.000
79.800.000
0
365 ngày
18
Cefdinir
64.000.000
64.000.000
0
365 ngày
19
Cefradin
163.500.000
163.500.000
0
365 ngày
20
Cefradin
67.500.000
67.500.000
0
365 ngày
21
Neomycin +Polymyxin B +Dexamethason
55.500.000
55.500.000
0
365 ngày
22
Tobramycin
8.250.000
8.250.000
0
365 ngày
23
Spiramycin + Metronidazol
6.965.000
6.965.000
0
365 ngày
24
Tetracyclin hydroclorid
320.000
320.000
0
365 ngày
25
Aciclovir
2.667.000
2.667.000
0
365 ngày
26
Amlodipin
46.800.000
46.800.000
0
365 ngày
27
Amlodipin + indapamid
49.870.000
49.870.000
0
365 ngày
28
Bisoprolol + hydroclorothiazid
48.000.000
48.000.000
0
365 ngày
29
Enalapril + hydrochlorothiazide
245.000.000
245.000.000
0
365 ngày
30
Enalapril + hydrochlorothiazide
59.670.000
59.670.000
0
365 ngày
31
Lisinopril
36.000.000
36.000.000
0
365 ngày
32
Lisinopril+Hydroclorothiazid
81.000.000
81.000.000
0
365 ngày
33
Lisinopril+Hydroclorothiazid
22.365.000
22.365.000
0
365 ngày
34
Perindopril+ Indapamide
325.000.000
325.000.000
0
365 ngày
35
Ramipril
79.800.000
79.800.000
0
365 ngày
36
Telmisartan+ Hydroclorothiazid
159.600.000
159.600.000
0
365 ngày
37
Fenofibrat
33.000.000
33.000.000
0
365 ngày
38
Fluvastatin
37.485.000
37.485.000
0
365 ngày
39
Papaverin hydroclorid
750.000
750.000
0
365 ngày
40
Nhôm hydroxyd+ Magnesi hydroxyd + Simethicon
42.500.000
42.500.000
0
365 ngày
41
Bacillus subtilis
30.000.000
30.000.000
0
365 ngày
42
Saccharomyces boulardii
27.500.000
27.500.000
0
365 ngày
43
Metformin+ Glibenclamide
63.000.000
63.000.000
0
365 ngày
44
Gliclazid
32.500.000
32.500.000
0
365 ngày
45
Glimepirid + metformin
30.000.000
30.000.000
0
365 ngày
46
Glimepirid + metformin
45.000.000
45.000.000
0
365 ngày
47
Clorpromazin
25.200.000
25.200.000
0
365 ngày
48
Levomepromazin
72.450.000
72.450.000
0
365 ngày
49
Olanzapin
108.675.000
108.675.000
0
365 ngày
50
Piracetam
64.000.000
64.000.000
0
365 ngày
51
Salbutamol sulfat
10.980.000
10.980.000
0
365 ngày
52
Natri clorid + Natri citrate + Kali clorid + Glucose khan
6.400.000
6.400.000
0
365 ngày
53
Calci clorid
33.520
33.520
0
365 ngày
54
Vitamin A+ D2
44.800.000
44.800.000
0
365 ngày
55
Vitamin B1+B6+B12
49.350.000
49.350.000
0
365 ngày
56
Vitamin B1+B6+B12
110.000.000
110.000.000
0
365 ngày
57
Vitamin B1+B6+B12
275.000.000
275.000.000
0
365 ngày
58
Povidon iodin
5.258.000
5.258.000
0
365 ngày
59
Methadone
139.200.600
139.200.600
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây