Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 60 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 59 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,37%, Xây lắp 2,63%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.721.872.890 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.767.596.942 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 55,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm như sau:
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,37%, Xây lắp 2,63%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.721.872.890 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.767.596.942 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 55,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 50 KHLCNT trong đó có 50 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 26 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải TBMT May quần áo công tác năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/04/2025 11:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: May quần áo công tác năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
11/04/2025 14:25
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư văn phòng cho Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Cửa Hàng Kinh Doanh Thương Mại Dịch Vụ Thuận Phát
09/04/2025 15:53
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước giải khát Tuyên truyền chính sách mới về Dân số và phát triển năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ NHUNG
09/04/2025 09:56
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Văn phòng phẩm, phô tô tài liệu phục vụ công tác Tuyên truyền chính sách mới về Dân số và phát triển năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trần Gia Tâm
09/04/2025 09:32
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic: 48 mặt hàng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINACARE
03/04/2025 21:09
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRAPHACO
03/04/2025 21:08
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống xử lý nước thải y tế tại 2 phòng khám đa khoa khu vực: Đa Tốn, Yên Viên năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ XÂY DỰNG MÔI TRƯỜNG KYOTO
02/04/2025 16:21
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua nước giải khát Tuyên truyền chính sách mới về Dân số và phát triển năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
02/04/2025 16:07
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Văn phòng phẩm, phô tô tài liệu phục vụ công tác Tuyên truyền chính sách mới về Dân số và phát triển năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
01/04/2025 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm công bố KQMT gói thầu May quần áo công tác năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
05/05/2025 10:20
Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đăng tải TBMT May quần áo công tác năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/04/2025 11:13
Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: May quần áo công tác năm 2025 với 1 gói thầu.
11/04/2025 14:25
Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư văn phòng cho Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Cửa Hàng Kinh Doanh Thương Mại Dịch Vụ Thuận Phát
09/04/2025 15:53
Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm công bố kết quả gói thầu Mua nước giải khát Tuyên truyền chính sách mới về Dân số và phát triển năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ NHUNG
09/04/2025 09:56
Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm công bố kết quả gói thầu Văn phòng phẩm, phô tô tài liệu phục vụ công tác Tuyên truyền chính sách mới về Dân số và phát triển năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trần Gia Tâm
09/04/2025 09:32
Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic: 48 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THUẬN AN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN VNCARE VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIA MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ENDOPHACO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÍN ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ DHC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINACARE
03/04/2025 21:09
Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN BẮC, CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯỢC PHÚC HƯNG, CÔNG TY TNHH VẠN XUÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN TRAPHACO
03/04/2025 21:08
Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm công bố kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống xử lý nước thải y tế tại 2 phòng khám đa khoa khu vực: Đa Tốn, Yên Viên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ XÂY DỰNG MÔI TRƯỜNG KYOTO
02/04/2025 16:21
Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua nước giải khát Tuyên truyền chính sách mới về Dân số và phát triển năm 2025 với 1 gói thầu.
02/04/2025 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải TBMT May quần áo công tác năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/04/2025 11:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: May quần áo công tác năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
11/04/2025 14:25
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư văn phòng cho Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Cửa Hàng Kinh Doanh Thương Mại Dịch Vụ Thuận Phát
09/04/2025 15:53
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước giải khát Tuyên truyền chính sách mới về Dân số và phát triển năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ NHUNG
09/04/2025 09:56
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Văn phòng phẩm, phô tô tài liệu phục vụ công tác Tuyên truyền chính sách mới về Dân số và phát triển năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trần Gia Tâm
09/04/2025 09:32
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic: 48 mặt hàng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINACARE
03/04/2025 21:09
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRAPHACO
03/04/2025 21:08
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống xử lý nước thải y tế tại 2 phòng khám đa khoa khu vực: Đa Tốn, Yên Viên năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ XÂY DỰNG MÔI TRƯỜNG KYOTO
02/04/2025 16:21
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua nước giải khát Tuyên truyền chính sách mới về Dân số và phát triển năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
02/04/2025 16:07
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Văn phòng phẩm, phô tô tài liệu phục vụ công tác Tuyên truyền chính sách mới về Dân số và phát triển năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm với 1 gói thầu.
01/04/2025 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải 60 KHLCNT, trong đó có 71 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải 38 TBMT trong 35 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 26 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm đã đăng tải 51 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm có quan hệ với 59 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Gia Lâm có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chăm sóc sức khỏe ngày hôm nay cho tôi hy vọng tươi sáng hơn vào ngày mai. "
Anne Wilson Schaef