Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.769.343.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.933.298.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.769.343.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.933.298.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,79%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng đến hết tháng 09/2022 của Trung tâm y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU NINH HIỆP
20/01/2022 13:46
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị dược phẩm và dịch vụ y tế Nam Định
31/12/2021 12:03
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải TBMT Mua thiết bị y tế chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/12/2021 16:52
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua thiết bị y tế chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy với 1 gói thầu.
15/12/2021 14:53
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải TBMT Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng đến hết tháng 09/2022 của Trung tâm y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/12/2021 13:40
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải TBMT Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng đến hết tháng 09/2022 của Trung tâm y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/12/2021 17:17
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải KHLCNT Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng đến hết tháng 09/2022 của Trung tâm y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy với 1 gói thầu.
02/12/2021 17:08
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế tiêu hao sử dụng thường xuyên từ tháng 9 2021 đến hết tháng 8 2022 của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị dược phẩm và dịch vụ y tế Nam Định
25/10/2021 15:36
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải TBMT Mua vật tư y tế tiêu hao sử dụng thường xuyên từ tháng 9 2021 đến hết tháng 8 2022 của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/09/2021 17:30
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế tiêu hao sử dụng thường xuyên từ tháng 9/2021 đến hết tháng 8/2022 của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy với 1 gói thầu.
07/09/2021 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế huyện Giao Thủy công bố kết quả gói thầu Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng đến hết tháng 09/2022 của Trung tâm y tế huyện Giao Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU NINH HIỆP
20/01/2022 13:46
Trung tâm y tế huyện Giao Thủy công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị dược phẩm và dịch vụ y tế Nam Định
31/12/2021 12:03
Trung tâm y tế huyện Giao Thủy công bố KQMT gói thầu Mua thiết bị y tế chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy với 1 nhà thầu tham gia.
27/12/2021 17:04
Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đăng tải TBMT Mua thiết bị y tế chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/12/2021 16:52
Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua thiết bị y tế chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy với 1 gói thầu.
15/12/2021 14:53
Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đăng tải TBMT Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng đến hết tháng 09/2022 của Trung tâm y tế huyện Giao Thủy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/12/2021 13:40
Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đăng tải TBMT Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng đến hết tháng 09/2022 của Trung tâm y tế huyện Giao Thủy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/12/2021 17:17
Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đăng tải KHLCNT Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng đến hết tháng 09/2022 của Trung tâm y tế huyện Giao Thủy với 1 gói thầu.
02/12/2021 17:08
Trung tâm y tế huyện Giao Thủy công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế tiêu hao sử dụng thường xuyên từ tháng 9 2021 đến hết tháng 8 2022 của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị dược phẩm và dịch vụ y tế Nam Định
25/10/2021 15:36
Trung tâm y tế huyện Giao Thủy công bố KQMT gói thầu Mua vật tư y tế tiêu hao sử dụng thường xuyên từ tháng 9 2021 đến hết tháng 8 2022 của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy với 1 nhà thầu tham gia.
28/09/2021 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng đến hết tháng 09/2022 của Trung tâm y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU NINH HIỆP
20/01/2022 13:46
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị dược phẩm và dịch vụ y tế Nam Định
31/12/2021 12:03
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải TBMT Mua thiết bị y tế chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/12/2021 16:52
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua thiết bị y tế chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy với 1 gói thầu.
15/12/2021 14:53
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải TBMT Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng đến hết tháng 09/2022 của Trung tâm y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/12/2021 13:40
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải TBMT Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng đến hết tháng 09/2022 của Trung tâm y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/12/2021 17:17
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải KHLCNT Mua vị thuốc y học cổ truyền sử dụng đến hết tháng 09/2022 của Trung tâm y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy với 1 gói thầu.
02/12/2021 17:08
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế tiêu hao sử dụng thường xuyên từ tháng 9 2021 đến hết tháng 8 2022 của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị dược phẩm và dịch vụ y tế Nam Định
25/10/2021 15:36
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải TBMT Mua vật tư y tế tiêu hao sử dụng thường xuyên từ tháng 9 2021 đến hết tháng 8 2022 của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/09/2021 17:30
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế tiêu hao sử dụng thường xuyên từ tháng 9/2021 đến hết tháng 8/2022 của Trung tâm Y tế huyện Giao Thủy của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Giao Thủy với 1 gói thầu.
07/09/2021 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải 25 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Giao Thủy có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ngôn từ lừa lọc không chỉ chính chúng hiểm độc, mà chúng tiêm nhiễm vào tâm hồn cái ác. "
Plato