Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,64%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.715.759.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.598.354.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,64%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.715.759.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.598.354.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm đông máu của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA LONG PHÁT
06/06/2022 11:04
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Môi trường Hải Dương
09/03/2022 09:11
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua test xét nghiệm định tính kháng nguyên Sars-CoV-2 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG NAM Á - VIỆT NAM
05/10/2021 07:57
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tủ an toàn sinh học cấp 2 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THƯƠNG MINH LONG
08/09/2021 15:28
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy chạy thận nhân tạo của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
04/05/2021 14:33
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Môi trường Hải Dương
10/03/2021 11:05
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy đo khúc xạ kế tự động và độ cong giác mạc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN TRƯỜNG
22/10/2020 16:26
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vật tư y tế phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ LINH SƠN
14/09/2020 09:15
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM KINH
24/02/2020 16:22
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang phục y tế của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
05/09/2019 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế huyện Kinh Môn công bố kết quả gói thầu Mua test xét nghiệm định tính kháng nguyên Sars-CoV-2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG NAM Á - VIỆT NAM
05/10/2021 07:57
Trung tâm y tế huyện Kinh Môn công bố KQMT gói thầu Mua test xét nghiệm định tính kháng nguyên Sars-CoV-2 với 2 nhà thầu tham gia.
17/09/2021 08:35
Trung tâm y tế huyện Kinh Môn công bố kết quả gói thầu Mua tủ an toàn sinh học cấp 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THƯƠNG MINH LONG
08/09/2021 15:28
Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đăng tải TBMT Mua test xét nghiệm định tính kháng nguyên Sars-CoV-2 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/09/2021 08:09
Trung tâm y tế huyện Kinh Môn công bố KQMT gói thầu Mua tủ an toàn sinh học cấp 2 với 1 nhà thầu tham gia.
01/09/2021 11:30
Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đăng tải TBMT Mua tủ an toàn sinh học cấp 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
27/08/2021 10:42
Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đăng tải KHLCNT Mua test xét nghiệm định tính kháng nguyên Sars-CoV-2 với 1 gói thầu.
24/08/2021 10:45
Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đăng tải KHLCNT Mua tủ an toàn sinh học cấp 2 với 1 gói thầu.
23/08/2021 14:20
Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đăng tải KHLCNT Mua test xét nghiệm định tính kháng nguyên Sars-CoV-2 với 1 gói thầu.
21/07/2021 11:24
Trung tâm y tế huyện Kinh Môn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Môi trường Hải Dương
10/03/2021 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm đông máu của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA LONG PHÁT
06/06/2022 11:04
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Môi trường Hải Dương
09/03/2022 09:11
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua test xét nghiệm định tính kháng nguyên Sars-CoV-2 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG NAM Á - VIỆT NAM
05/10/2021 07:57
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tủ an toàn sinh học cấp 2 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THƯƠNG MINH LONG
08/09/2021 15:28
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy chạy thận nhân tạo của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
04/05/2021 14:33
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Môi trường Hải Dương
10/03/2021 11:05
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy đo khúc xạ kế tự động và độ cong giác mạc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN TRƯỜNG
22/10/2020 16:26
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vật tư y tế phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ LINH SƠN
14/09/2020 09:15
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM KINH
24/02/2020 16:22
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang phục y tế của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Kinh Môn.
05/09/2019 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Kinh Môn có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thực ra khi chúng ta còn nhỏ, bao giờ cũng có một người hoặc một vài người, trong những năm tháng hồn nhiên vô tư mà bây giờ chẳng còn cách nào quay lại được ấy, đã từng mang đến cho chúng ta những niềm vui bình dị. "
Sói Xám Mọc Cánh