Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 202 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 231 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 248 gói thầu, trong đó có 228 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 100 gói (với 107 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 27 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 231 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 145 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,37%, Xây lắp 5,61%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,02%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 176.563.796.469 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 157.798.842.671 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn như sau:
- Có quan hệ với 202 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,37%, Xây lắp 5,61%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,02%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 176.563.796.469 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 157.798.842.671 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,63%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ HOA PHƯỢNG
04/09/2026 14:33
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy chạy thận nhân tạo đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn với 3 gói thầu.
03/09/2026 14:03
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải TBMT Mua sắm chỉ khâu năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/08/2026 16:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm chỉ khâu năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:11
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vaccine Prevenar 13 phục vụ tiêm chủng dịch vụ tháng 8 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
19/08/2026 10:07
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vaccine Prevenar 13 phục vụ tiêm chủng dịch vụ tháng 8 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn với 1 gói thầu.
18/08/2026 16:59
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải KHLCNT May đo trang phục, đồ vải năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn với 1 gói thầu.
10/08/2026 08:39
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải KHLCNT May đo trang phục, đồ vải năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:39
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc tháng 7 lần 2 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FARGO VIỆT NAM
05/08/2026 08:51
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm test chẩn đoán nhanh trong xét nghiệm năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QA-LAB VIỆT NAM
29/07/2026 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Kinh Môn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc tháng 7 lần 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM PEM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ DHC, Công ty TNHH Dược phẩm HQ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THANH SƠN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THUẬN ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN FARGO VIỆT NAM
05/08/2026 08:51
Trung tâm Y tế Kinh Môn công bố kết quả gói thầu Mua sắm test chẩn đoán nhanh trong xét nghiệm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QA-LAB VIỆT NAM
29/07/2026 14:39
Trung tâm Y tế Kinh Môn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÚ HƯNG
24/07/2026 14:49
Trung tâm Y tế Kinh Môn công bố kết quả gói thầu Mua sắm vaccine dịch vụ tháng 7 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN WINBIO
20/07/2026 11:27
Trung tâm Y tế Kinh Môn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc tháng 7 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THANH SƠN, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HẠ LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN AFP GIA VŨ
20/07/2026 11:16
Trung tâm Y tế Kinh Môn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc tháng 6 lần 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY TNHH ASPEN VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THANH SƠN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM
22/06/2026 10:59
Trung tâm Y tế Kinh Môn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc tháng 6 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y DƯỢC QUANG MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, Công ty TNHH Dược phẩm HQ
11/06/2026 16:34
Trung tâm Y tế Kinh Môn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Y tế lần 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT STARLA VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC BẢO
27/05/2026 09:07
Trung tâm Y tế Kinh Môn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Y tế lần 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI LINH SƠN, CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM, HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THIẾT BỊ Y TẾ MINH PHƯƠNG
25/05/2026 21:19
Trung tâm Y tế Kinh Môn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc tháng 5 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HẢI DƯƠNG, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM AN NGUYÊN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TIẾN VIỆT
18/05/2026 17:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ HOA PHƯỢNG
04/09/2026 14:33
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy chạy thận nhân tạo đợt 2 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn với 3 gói thầu.
03/09/2026 14:03
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải TBMT Mua sắm chỉ khâu năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/08/2026 16:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm chỉ khâu năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:11
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vaccine Prevenar 13 phục vụ tiêm chủng dịch vụ tháng 8 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
19/08/2026 10:07
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vaccine Prevenar 13 phục vụ tiêm chủng dịch vụ tháng 8 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn với 1 gói thầu.
18/08/2026 16:59
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải KHLCNT May đo trang phục, đồ vải năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn với 1 gói thầu.
10/08/2026 08:39
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải KHLCNT May đo trang phục, đồ vải năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:39
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc tháng 7 lần 2 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FARGO VIỆT NAM
05/08/2026 08:51
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm test chẩn đoán nhanh trong xét nghiệm năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QA-LAB VIỆT NAM
29/07/2026 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn đã đăng tải 27 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn là chủ đầu tư của 231 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 133 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 98 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn là chủ đầu tư của 107 TBMT, trong đó tự mời thầu 54 TBMT, đơn vị khác mời thầu 53 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn là chủ đầu tư của 231 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Kinh Môn là chủ đầu tư có quan hệ với 202 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dù là ai thì mặc định sẽ chỉ có thể cùng một người khác đi hết đoạn đường đời. Chúng ta đều không tránh được điểm tận cùng của mỗi người. Đến lúc đó bạn mới biết, ở đoạn cuối của thế giới và thời gian, có ai đang đứng đó chờ bạn. "
Hoàng Mặc Kỳ
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh