Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.538.059.655 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.730.534.975 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 22,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.538.059.655 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.730.534.975 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 22,82%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 34 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 28 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa tường rào TYT xã Buôn Triết của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk.
16/08/2022 09:07
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cửa cổng, tường rào, sơn chống thấm TYT xã Krông Nô của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 68
16/08/2022 09:05
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào TYT xã Buôn Triết của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk với 1 gói thầu.
09/08/2022 16:01
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa cổng, tường rào, sơn chống thấm TYT xã Krông Nô của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk với 1 gói thầu.
09/08/2022 16:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cửa cổng, tường rào TYT xã Bông Krang của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk.
09/08/2022 14:35
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa phòng xét nghiệm sinh hóa, phòng XQ, sửa cửa chính, cửa sổ, sơn chống thấm, thay thế hệ thống điện toàn bộ khu xét nghiệm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng MC
09/08/2022 14:31
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn sửa tường rào phía tây TTYT huyện của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng MC
09/08/2022 14:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng xét nghiệm sinh hóa, phòng XQ, sửa cửa chính, cửa sổ, sơn chống thấm, thay thế hệ thống điện toàn bộ khu xét nghiệm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk với 1 gói thầu.
08/08/2022 10:26
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT Sơn sửa tường rào phía tây TTYT huyện của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk với 1 gói thầu.
08/08/2022 10:25
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa cổng, tường rào TYT xã Bông Krang của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk với 1 gói thầu.
08/08/2022 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế huyện Lăk công bố kết quả gói thầu Sửa chữa tường rào TYT xã Buôn Triết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 68
16/08/2022 09:07
Trung tâm Y tế huyện Lăk công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cửa cổng, tường rào, sơn chống thấm TYT xã Krông Nô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 68
16/08/2022 09:05
Trung tâm Y tế huyện Lăk đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào TYT xã Buôn Triết với 1 gói thầu.
09/08/2022 16:01
Trung tâm Y tế huyện Lăk đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa cổng, tường rào, sơn chống thấm TYT xã Krông Nô với 1 gói thầu.
09/08/2022 16:00
Trung tâm Y tế huyện Lăk công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cửa cổng, tường rào TYT xã Bông Krang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng MC
09/08/2022 14:35
Trung tâm Y tế huyện Lăk công bố kết quả gói thầu Sửa chữa phòng xét nghiệm sinh hóa, phòng XQ, sửa cửa chính, cửa sổ, sơn chống thấm, thay thế hệ thống điện toàn bộ khu xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng MC
09/08/2022 14:31
Trung tâm Y tế huyện Lăk công bố kết quả gói thầu Sơn sửa tường rào phía tây TTYT huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng MC
09/08/2022 14:23
Trung tâm Y tế huyện Lăk đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng xét nghiệm sinh hóa, phòng XQ, sửa cửa chính, cửa sổ, sơn chống thấm, thay thế hệ thống điện toàn bộ khu xét nghiệm với 1 gói thầu.
08/08/2022 10:26
Trung tâm Y tế huyện Lăk đăng tải KHLCNT Sơn sửa tường rào phía tây TTYT huyện với 1 gói thầu.
08/08/2022 10:25
Trung tâm Y tế huyện Lăk đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa cổng, tường rào TYT xã Bông Krang với 1 gói thầu.
08/08/2022 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa tường rào TYT xã Buôn Triết của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk.
16/08/2022 09:07
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cửa cổng, tường rào, sơn chống thấm TYT xã Krông Nô của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 68
16/08/2022 09:05
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào TYT xã Buôn Triết của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk với 1 gói thầu.
09/08/2022 16:01
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa cổng, tường rào, sơn chống thấm TYT xã Krông Nô của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk với 1 gói thầu.
09/08/2022 16:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cửa cổng, tường rào TYT xã Bông Krang của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk.
09/08/2022 14:35
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa phòng xét nghiệm sinh hóa, phòng XQ, sửa cửa chính, cửa sổ, sơn chống thấm, thay thế hệ thống điện toàn bộ khu xét nghiệm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng MC
09/08/2022 14:31
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn sửa tường rào phía tây TTYT huyện của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng MC
09/08/2022 14:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng xét nghiệm sinh hóa, phòng XQ, sửa cửa chính, cửa sổ, sơn chống thấm, thay thế hệ thống điện toàn bộ khu xét nghiệm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk với 1 gói thầu.
08/08/2022 10:26
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT Sơn sửa tường rào phía tây TTYT huyện của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk với 1 gói thầu.
08/08/2022 10:25
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa cổng, tường rào TYT xã Bông Krang của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Lăk với 1 gói thầu.
08/08/2022 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Lăk có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Người mà không học khác gì mò mẫm trong đêm. "
Tục ngữ Việt Nam