Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,79 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,30%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.261.485.382 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.792.017.834 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,79 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,30%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.261.485.382 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.792.017.834 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Vị thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU NINH HIỆP
26/03/2025 15:19
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
20/03/2025 15:51
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM NGUYỄN DƯƠNG
19/03/2025 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HÀ PHÚ
30/12/2024 10:30
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Vị thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 16:32
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 15:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuốc Generic của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/12/2024 20:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc cho Trung tâm Y tế Nam Đông năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông với 3 gói thầu.
20/12/2024 10:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2024 09:36
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Vị thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU NINH HIỆP
26/03/2025 15:19
Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY TNHH VẠN XUÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG 3, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN TRUNG, CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯỢC PHÚC HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
20/03/2025 15:51
Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIPHARCO , CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BELLA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN SANTAV, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SHINPOONG DAEWOO, CÔNG TY TNHH DP-TBYT BẢO MINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM NGUYỄN DƯƠNG
19/03/2025 15:15
Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Vị thuốc cổ truyền với 1 nhà thầu tham gia.
22/01/2025 09:13
Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền với 9 nhà thầu tham gia.
15/01/2025 09:09
Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic với 31 nhà thầu tham gia.
07/01/2025 08:06
Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HÀ PHÚ
30/12/2024 10:30
Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Vị thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 16:32
Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 15:27
Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuốc Generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/12/2024 20:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Vị thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU NINH HIỆP
26/03/2025 15:19
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
20/03/2025 15:51
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM NGUYỄN DƯƠNG
19/03/2025 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HÀ PHÚ
30/12/2024 10:30
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Vị thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 16:32
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 15:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuốc Generic của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/12/2024 20:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc cho Trung tâm Y tế Nam Đông năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông với 3 gói thầu.
20/12/2024 10:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2024 09:36
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải 27 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông có quan hệ với 56 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Huyện Nam Đông có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Danh dự là viên kim cương mà đức hạnh đeo nơi tay. "
Voltaire
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.