Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thạch Thành như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.128.650.140 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.144.929.060 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thạch Thành như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.128.650.140 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.144.929.060 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,84%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Thạch Thành như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành công bố kết quả gói thầu Mua Bộ máy vi tính để bàn và Windows bản quyền kèm theo từng bộ máy vi tính năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH HOÀN MỸ
05/08/2026 08:22
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đăng tải KHLCNT Mua Bộ máy vi tính để bàn và Windows bản quyền kèm theo từng bộ máy vi tính năm 2026 với 1 gói thầu.
03/08/2026 10:33
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đăng tải KHLCNT Mua sắm đèn năng lượng mặt trời với 1 gói thầu.
17/04/2026 14:45
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua quà Tết Nguyên đán Bính Ngọ năm 2026 với 1 gói thầu.
06/02/2026 08:55
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm xe gom rác thải đợt 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Nhiêu
16/12/2025 21:30
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm xe gom rác thải đợt 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
16/12/2025 20:56
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành công bố kết quả gói thầu Mua sắm Cloramin B năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Phước
10/12/2025 21:51
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe gom rác thải năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Nhiêu
06/12/2025 09:19
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm xe gom rác thải năm 2025 với 1 gói thầu.
05/12/2025 15:34
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Cloramin B năm 2025 với 1 gói thầu.
05/12/2025 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế huyện Thạch Thành năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
08/04/2025 14:43
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VINAPHAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY TNHH DƯỢC TÂN LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
24/03/2025 10:00
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANH DƯỢC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ THANH HOÁ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VINAPHAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC TH PHARMA
24/03/2025 09:28
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành công bố KQMT gói thầu Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế huyện Thạch Thành năm 2025-2026 với 3 nhà thầu tham gia.
03/03/2025 08:31
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành công bố KQMT gói thầu Gói thầu thuốc Generic với 6 nhà thầu tham gia.
24/02/2025 08:23
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành công bố KQMT gói thầu Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền với 4 nhà thầu tham gia.
24/02/2025 08:22
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đăng tải TBMT Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế huyện Thạch Thành năm 2025-2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/02/2025 15:12
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đăng tải TBMT Gói thầu thuốc Generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/02/2025 17:17
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đăng tải TBMT Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/02/2025 17:16
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định Kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nghiên cứu và đầu tư HLA
11/02/2025 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành công bố kết quả gói thầu Mua Bộ máy vi tính để bàn và Windows bản quyền kèm theo từng bộ máy vi tính năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH HOÀN MỸ
05/08/2026 08:22
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đăng tải KHLCNT Mua Bộ máy vi tính để bàn và Windows bản quyền kèm theo từng bộ máy vi tính năm 2026 với 1 gói thầu.
03/08/2026 10:33
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đăng tải KHLCNT Mua sắm đèn năng lượng mặt trời với 1 gói thầu.
17/04/2026 14:45
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua quà Tết Nguyên đán Bính Ngọ năm 2026 với 1 gói thầu.
06/02/2026 08:55
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm xe gom rác thải đợt 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Nhiêu
16/12/2025 21:30
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm xe gom rác thải đợt 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
16/12/2025 20:56
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành công bố kết quả gói thầu Mua sắm Cloramin B năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Phước
10/12/2025 21:51
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe gom rác thải năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Nhiêu
06/12/2025 09:19
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm xe gom rác thải năm 2025 với 1 gói thầu.
05/12/2025 15:34
Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Cloramin B năm 2025 với 1 gói thầu.
05/12/2025 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thạch Thành đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thạch Thành có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thạch Thành có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thạch Thành có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người không thay đổi, những mối ưu tiên của họ thay đổi. "
Khuyết Danh