Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 62 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,00%, Xây lắp 15,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.705.067.038 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.603.961.494 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,00%, Xây lắp 15,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.705.067.038 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.603.961.494 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Thuận Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 41 KHLCNT trong đó có 37 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Mua sắm thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HOÀNG LAN
18/12/2025 08:15
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Mua sắm thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và thương mại 7679
18/12/2025 08:13
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm túi thuốc y tế cho bản đặc biệt khó khăn năm 2025 trên địa bàn khu vực Thuận Châu với 2 gói thầu.
17/12/2025 16:13
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm túi thuốc y tế cho bản đặc biệt khó khăn năm 2025 trên địa bàn khu vực Thuận Châu với 2 gói thầu.
10/12/2025 08:53
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm túi thuốc y tế cho bản đặc biệt khó khăn năm 2025 trên địa bàn khu vực Thuận Châu với 2 gói thầu.
09/12/2025 20:19
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Thuận Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ THị Hoà
25/04/2025 12:15
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn Quý I năm 2025 của Trung tâm y tế huyện Thuận Châu của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Thuận Châu với 1 gói thầu.
25/04/2025 12:14
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn Quý I năm 2025 của Trung tâm y tế huyện Thuận Châu của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Thuận Châu với 1 gói thầu.
17/04/2025 23:22
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Phô tô sổ khám sức khỏe người cao tuổi năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Thuận Châu.
30/12/2024 17:56
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn Quý III năm 2024 của Trung tâm y tế huyện Thuận Châu của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Thuận Châu với 1 gói thầu.
30/12/2024 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ THị Hoà
25/04/2025 12:15
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn Quý I năm 2025 của Trung tâm y tế huyện Thuận Châu với 1 gói thầu.
25/04/2025 12:14
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn Quý I năm 2025 của Trung tâm y tế huyện Thuận Châu với 1 gói thầu.
17/04/2025 23:22
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu công bố kết quả gói thầu Phô tô sổ khám sức khỏe người cao tuổi năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Minh Quang
30/12/2024 17:56
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn Quý III năm 2024 của Trung tâm y tế huyện Thuận Châu với 1 gói thầu.
30/12/2024 09:57
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đăng tải KHLCNT Túi thuốc y tế cho các bản đặc biệt khó khăn” năm 2024 trên địa bàn huyện Thuận Châu với 1 gói thầu.
30/12/2024 09:49
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Thị Thanh Bình
28/12/2024 09:42
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đăng tải KHLCNT Túi thuốc y tế cho các bản đặc biệt khó khăn” năm 2024 trên địa bàn huyện Thuận Châu với 1 gói thầu.
25/12/2024 17:46
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn Quý IV năm 2024 của Trung tâm y tế huyện Thuận Châu với 1 gói thầu.
23/12/2024 17:28
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ THị Hoà
10/12/2024 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Mua sắm thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HOÀNG LAN
18/12/2025 08:15
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Mua sắm thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và thương mại 7679
18/12/2025 08:13
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm túi thuốc y tế cho bản đặc biệt khó khăn năm 2025 trên địa bàn khu vực Thuận Châu với 2 gói thầu.
17/12/2025 16:13
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm túi thuốc y tế cho bản đặc biệt khó khăn năm 2025 trên địa bàn khu vực Thuận Châu với 2 gói thầu.
10/12/2025 08:53
Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm túi thuốc y tế cho bản đặc biệt khó khăn năm 2025 trên địa bàn khu vực Thuận Châu với 2 gói thầu.
09/12/2025 20:19
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Thuận Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ THị Hoà
25/04/2025 12:15
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn Quý I năm 2025 của Trung tâm y tế huyện Thuận Châu của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Thuận Châu với 1 gói thầu.
25/04/2025 12:14
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn Quý I năm 2025 của Trung tâm y tế huyện Thuận Châu của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Thuận Châu với 1 gói thầu.
17/04/2025 23:22
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Phô tô sổ khám sức khỏe người cao tuổi năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Thuận Châu.
30/12/2024 17:56
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn Quý III năm 2024 của Trung tâm y tế huyện Thuận Châu của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Thuận Châu với 1 gói thầu.
30/12/2024 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đã đăng tải 41 KHLCNT, trong đó có 62 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đã đăng tải 20 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu đã đăng tải 55 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Thuận Châu có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi phát điên rồi hay sao à? Tôi sợ là thế, nhưng để tôi nói cho bạn biết một điều nhé, những người tốt nhất thường đều điên rồ. "
Lewis Carroll