Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.282.374.649 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.332.568.011 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 59,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.282.374.649 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.332.568.011 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 59,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 52 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vắc xin dịch vụ sử dụng năm 2026- 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
28/08/2026 15:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm cho máy Etimax 3000 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ FUSION
28/08/2026 14:11
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Mua sắm thuốc generic (thuộc danh mục thuốc cơ sở tự tổ chức đấu thầu) sử dụng 24 tháng (giai đoạn 2026-2028) với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:31
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu cho Gói thầu thuốc generic (gồm 266 mặt hàng, trong đó số danh mục của từng nhóm: Nhóm 1: 19; Nhóm 2: 34; Nhóm 3: 20; Nhóm 4: 188; Nhóm 5: 5) với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất xét nghiệm cho máy Etimax 3000 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 08:54
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm hóa chất xét nghiệm cho máy Etimax 3000 với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:07
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc xin dịch vụ (gồm 04 mặt hàng, trong đó số danh mục của từng nhóm: Nhóm 1: 01; Nhóm 5: 03) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHÚC THIỆN
16/07/2026 14:33
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải TBMT Mua vắc xin dịch vụ (gồm 04 mặt hàng, trong đó số danh mục của từng nhóm: Nhóm 1: 01; Nhóm 5: 03) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
09/07/2026 09:03
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm vắc xin dịch vụ sử dụng trong thời gian chờ kết quả đấu thầu rộng rãi với 1 gói thầu.
08/07/2026 14:29
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất sử dụng công tác khám sức khỏe toàn dân đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ VẠN KHANG
29/06/2026 13:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm cho máy Etimax 3000.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VIMEC, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ FUSION
28/08/2026 14:11
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin dịch vụ (gồm 04 mặt hàng, trong đó số danh mục của từng nhóm: Nhóm 1: 01; Nhóm 5: 03).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHÚC THIỆN
16/07/2026 14:33
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu vắc xin (gồm 01 mặt hàng, trong đó số danh mục của từng nhóm: Nhóm 5: 01).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BIỂN LOAN
09/06/2025 08:08
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp vắc xin sử dụng trong thời gian chờ đấu thầu cho Trung tâm Y tế huyện Cai Lậy với 1 gói thầu.
09/06/2025 07:56
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp vắc xin sử dụng năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
22/05/2025 16:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán invitro sử dụng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HÀO TÍN, CÔNG TY TNHH TM THỰC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ HẢI NGUYÊN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MINH TRÍ
24/04/2025 11:18
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc generic thuộc danh mục thuốc cơ sở tự đấu thầu sử dụng năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
24/04/2025 10:06
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp vắc xin sử dụng năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/03/2025 13:57
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán invitro sử dụng năm 2025 với 1 gói thầu.
26/02/2025 15:24
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc generic (gồm 11 mặt hàng, trong đó số danh mục của từng nhóm: Nhóm 1: 03; Nhóm 4: 06; Nhóm 5: 02).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ PHÚC AN, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THIÊN KIM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM DƯỢC LIỆU PHARMEDIC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM 3/2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM AMPHARCO U.S.A, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
13/02/2025 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vắc xin dịch vụ sử dụng năm 2026- 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
28/08/2026 15:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm cho máy Etimax 3000 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ FUSION
28/08/2026 14:11
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Mua sắm thuốc generic (thuộc danh mục thuốc cơ sở tự tổ chức đấu thầu) sử dụng 24 tháng (giai đoạn 2026-2028) với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:31
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu cho Gói thầu thuốc generic (gồm 266 mặt hàng, trong đó số danh mục của từng nhóm: Nhóm 1: 19; Nhóm 2: 34; Nhóm 3: 20; Nhóm 4: 188; Nhóm 5: 5) với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất xét nghiệm cho máy Etimax 3000 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 08:54
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm hóa chất xét nghiệm cho máy Etimax 3000 với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:07
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc xin dịch vụ (gồm 04 mặt hàng, trong đó số danh mục của từng nhóm: Nhóm 1: 01; Nhóm 5: 03) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHÚC THIỆN
16/07/2026 14:33
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải TBMT Mua vắc xin dịch vụ (gồm 04 mặt hàng, trong đó số danh mục của từng nhóm: Nhóm 1: 01; Nhóm 5: 03) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
09/07/2026 09:03
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm vắc xin dịch vụ sử dụng trong thời gian chờ kết quả đấu thầu rộng rãi với 1 gói thầu.
08/07/2026 14:29
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất sử dụng công tác khám sức khỏe toàn dân đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ VẠN KHANG
29/06/2026 13:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đã đăng tải 38 KHLCNT, trong đó có 34 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÌNH PHÚ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Người có tài lao động, thiên tài sáng tạo. "
Robert Schumann
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".