Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.442.705.967 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.023.313.003 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút như sau:
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.442.705.967 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.023.313.003 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 40 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 30 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút công bố kết quả gói thầu Máy tính để bàn tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH STAR DAKLAK
17/07/2026 16:08
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút công bố kết quả gói thầu Làm quầy tiếp đón bệnh nhân tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phương Mai Nhuần
17/07/2026 08:18
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải KHLCNT Làm quầy tiếp đón bệnh nhân tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút với 1 gói thầu.
16/07/2026 15:50
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải KHLCNT Làm quầy tiếp đón bệnh nhân tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút. với 1 gói thầu.
15/07/2026 08:53
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán, khí Oxy y tế, hóa chất xét nghiệm phục vụ khám sức khỏe toàn dân và khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION
07/07/2026 15:16
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải KHLCNT Máy tính để bàn tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút năm 2026 với 1 gói thầu.
01/07/2026 15:29
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút công bố kết quả gói thầu Mua sắm tấm nhận ảnh X-quang kỹ thuật số DR phục vụ khám sức khỏe toàn dân và khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỒNG THANH
23/06/2026 14:14
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán, khí Oxy y tế, hóa chất xét nghiệm phục vụ khám sức khỏe toàn dân và khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/06/2026 11:08
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán, khí Oxy y tế, hóa chất xét nghiệm phục vụ khám sức khỏe toàn dân và khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút với 1 gói thầu.
18/06/2026 17:13
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải KHLCNT Mua sắm tấm nhận ảnh X-quang kỹ thuật số DR phục vụ khám sức khỏe toàn dân và khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút. với 1 gói thầu.
18/06/2026 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán, khí Oxy y tế, hóa chất xét nghiệm phục vụ khám sức khỏe toàn dân và khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LIÊN NHA, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CAO MEKONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC – VẬT TƯ Y TẾ ĐẮK LẮK, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐĂNG PHÁT VN, CÔNG TY TNHH BKS DIAGNOSTICS, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HƯNG VIỆT, CÔNG TY TNHH Y TẾ KIM GIANG, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH Y TẾ ANH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC MỸ PHẨM LH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ & VẬT TƯ Y TẾ HOA NĂNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT THỦY NGÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ MÁY WEMBLEY MEDICAL, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TRANG THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC TUẤN , CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HUMANIC, CÔNG TY TNHH TM DỊCH VỤ THÁI MINH, CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION
07/07/2026 15:16
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút công bố kết quả gói thầu Mua vị thuốc y học cổ truyền năm 2026 phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THÀNH PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG Y DƯỢC THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRƯỜNG XUÂN, Công ty TNHH dược phẩm Gia Nguyên, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC SƠN LÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU NINH HIỆP
23/04/2026 15:55
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm chẩn đoán, khí oxy y tế, thiết bị y tế bổ sung năm 2025 với 1 gói thầu.
01/07/2025 08:47
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút công bố kết quả gói thầu Sửa chữa ống soi dạ dày Fujinon tại Trung tâm Y tế huyện Cư Jút năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MNM
02/06/2025 08:57
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải KHLCNT Sửa chữa ống soi dạ dày Fujinon tại Trung tâm Y tế huyện Cư Jút năm 2025 với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:47
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải KHLCNT Sửa chữa ống soi dạ dày Fujinon tại Trung tâm Y tế huyện Cư Jút năm 2025 với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:39
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hoá chất, sinh phẩm chẩn đoán, thiết bị y tế năm 2025 cho Trung tâm Y tế huyện Cư Jút.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MINH ANH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M-PROTECH, CÔNG TY TNHH XÉT NGHIỆM VÀ CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH PHÚC AN
20/03/2025 14:59
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hoá chất, sinh phẩm chẩn đoán, thiết bị y tế năm 2025 cho Trung tâm Y tế huyện Cư Jút với 9 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 16:27
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế, hoá chất, sinh phẩm chẩn đoán, thiết bị y tế năm 2025 cho Trung tâm Y tế huyện Cư Jút theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 16:57
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hoá chất, sinh phẩm chẩn đoán, thiết bị y tế năm 2025 cho Trung tâm Y tế huyện Cư Jút với 1 gói thầu.
07/01/2025 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút công bố kết quả gói thầu Máy tính để bàn tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH STAR DAKLAK
17/07/2026 16:08
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút công bố kết quả gói thầu Làm quầy tiếp đón bệnh nhân tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phương Mai Nhuần
17/07/2026 08:18
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải KHLCNT Làm quầy tiếp đón bệnh nhân tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút với 1 gói thầu.
16/07/2026 15:50
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải KHLCNT Làm quầy tiếp đón bệnh nhân tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút. với 1 gói thầu.
15/07/2026 08:53
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán, khí Oxy y tế, hóa chất xét nghiệm phục vụ khám sức khỏe toàn dân và khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION
07/07/2026 15:16
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải KHLCNT Máy tính để bàn tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút năm 2026 với 1 gói thầu.
01/07/2026 15:29
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút công bố kết quả gói thầu Mua sắm tấm nhận ảnh X-quang kỹ thuật số DR phục vụ khám sức khỏe toàn dân và khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỒNG THANH
23/06/2026 14:14
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán, khí Oxy y tế, hóa chất xét nghiệm phục vụ khám sức khỏe toàn dân và khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/06/2026 11:08
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán, khí Oxy y tế, hóa chất xét nghiệm phục vụ khám sức khỏe toàn dân và khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút với 1 gói thầu.
18/06/2026 17:13
Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đăng tải KHLCNT Mua sắm tấm nhận ảnh X-quang kỹ thuật số DR phục vụ khám sức khỏe toàn dân và khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Cư Jút. với 1 gói thầu.
18/06/2026 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 64 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đã đăng tải 33 TBMT trong 32 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 30 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút đã đăng tải 49 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút có quan hệ với 96 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Cư Jút có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hàm răng của quyền lực luôn luôn mở rộng để nhai nuốt, và cánh tay nó luôn vươn ra, nếu có thể, để phá hủy tự do tư duy, ngôn luận và viết lách. "
John Adams