Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 119 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 200 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 302 gói thầu, trong đó có 190 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 75 gói (với 78 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 228 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 157 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 87 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 85 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,72%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 17,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 124.037.918.841 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 120.225.106.372 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng như sau:
- Có quan hệ với 119 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,72%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 17,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 124.037.918.841 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 120.225.106.372 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 274 KHLCNT trong đó có 191 KHLCNT tự đăng tải, có 83 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 102 TBMT trong đó tự mời thầu 75 TBMT, có 27 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN MINH TÂM
27/08/2026 11:33
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn thiết kế xây dựng Hiếu Anh
27/08/2026 11:27
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi, xây dựng mô hình thông tin công trình (BIM) giai đoạn báo cáo nghiên cứu khả thi..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ BẤT ĐỘNG SẢN VÀ CÔNG NGHỆ ĐẤT VÀNG VIỆT NAM
27/08/2026 10:24
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập quy hoạch tổng mặt bằng tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định và Tư vấn xây dựng Phú Thọ
27/08/2026 10:09
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Trung tâm Y tế khu vực Đoan Hùng kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Trung tâm Y tế khu vực Đoan Hùng. với 4 gói thầu.
24/08/2026 14:21
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thế linh kiện và bảo dưỡng cho các máy điều hòa tại Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:43
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Mua lưu điện cho Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD NGUYỄN VĂN CHIẾN
12/08/2026 15:23
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng đăng tải KHLCNT Mua lưu điện cho Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng với 1 gói thầu.
06/08/2026 17:06
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Mua gói sơ sinh, kính che mắt sơ sinh cho Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH May Vĩnh Xuân
03/08/2026 15:09
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng đăng tải KHLCNT Mua gói sơ sinh, kính che mắt sơ sinh cho Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng với 1 gói thầu.
29/07/2026 08:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Vật tư y tế, hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm y tế lần 5 năm 2026 phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT TPCOM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ PHÚC AN THỊNH, CÔNG TY TNHH Y TẾ HẢI NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ TOPMED, CÔNG TY TNHH KHÍ CÔNG NGHIỆP QUANG HƯNG
28/07/2026 15:44
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm: Mua sắm vắc xin phục vụ công tác tiêm chủng dịch vụ năm 2026-2027 tại Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL, CÔNG TY CỔ PHẦN WINBIO, Công ty Cổ phần Khoa học Công nghệ DR.SON, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ THORMAN
19/05/2026 16:10
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm: Mua sắm vật tư y tế, hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm y tế lần 4 năm 2026 phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ HẢI NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TPMED, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ NGỌC BÍCH, CÔNG TY CỔ PHẦN MÁY LỌC THẬN VIỆT NAM
19/05/2026 15:50
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm: Thay mới linh kiện cho hệ thống máy cộng hưởng từ 1.5 Tesla phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng (danh mục chi tiết tại phụ lục đính kèm).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ DỤNG CỤ Y KHOA 3P
07/05/2026 16:30
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm: Mua sắm vật tư y tế, hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm y tế lần 3 năm 2026 phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU IMED, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ NGỌC BÍCH, CÔNG TY TNHH Y TẾ ANH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDIVINA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), Công ty TNHH Thương Mại và Kỹ thuật An Khang
04/05/2026 14:08
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm: Mua sắm vật tư y tế, hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm y tế lần 2 năm 2026 phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT TPCOM, CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI VIỆT TUẤN, CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT THIẾT BỊ Y TẾ ĐÔNG NAM Á
07/04/2026 15:31
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm: Mua sắm vật tư y tế, hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm y tế lần 1 năm 2026 phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng (danh mục chi tiết tại phụ lục đính kèm).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ DỤNG CỤ Y KHOA, CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN MÁY LỌC THẬN VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH KHÍ CÔNG NGHIỆP QUANG HƯNG
22/01/2026 16:11
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm: Hoá chất xét nghiệm và sinh phẩm y tế năm 2025 phục vụ công tác khám chữa bệnh tại
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU IMED, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT TPCOM, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDIVINA, CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL
03/12/2025 10:32
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Vật tư sinh phẩm y tế năm 2025 phục vụ công tác khám chữa bệnh
tại Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG, CÔNG TY TNHH TBYT VIỆT NAM CBN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ DỤNG CỤ Y KHOA, CÔNG TY CỔ PHẦN ACCUTECH VIỆT NAM
18/11/2025 09:00
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm: Hóa chất, sinh phẩm y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh
tại Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU IMED, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT TPCOM, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDIVINA, CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL
23/10/2025 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN MINH TÂM
27/08/2026 11:33
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn thiết kế xây dựng Hiếu Anh
27/08/2026 11:27
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi, xây dựng mô hình thông tin công trình (BIM) giai đoạn báo cáo nghiên cứu khả thi..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ BẤT ĐỘNG SẢN VÀ CÔNG NGHỆ ĐẤT VÀNG VIỆT NAM
27/08/2026 10:24
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập quy hoạch tổng mặt bằng tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định và Tư vấn xây dựng Phú Thọ
27/08/2026 10:09
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Trung tâm Y tế khu vực Đoan Hùng kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Trung tâm Y tế khu vực Đoan Hùng. với 4 gói thầu.
24/08/2026 14:21
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thế linh kiện và bảo dưỡng cho các máy điều hòa tại Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:43
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Mua lưu điện cho Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD NGUYỄN VĂN CHIẾN
12/08/2026 15:23
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng đăng tải KHLCNT Mua lưu điện cho Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng với 1 gói thầu.
06/08/2026 17:06
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng công bố kết quả gói thầu Mua gói sơ sinh, kính che mắt sơ sinh cho Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH May Vĩnh Xuân
03/08/2026 15:09
Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng đăng tải KHLCNT Mua gói sơ sinh, kính che mắt sơ sinh cho Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng với 1 gói thầu.
29/07/2026 08:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng đã đăng tải 200 KHLCNT, trong đó có 302 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng đã đăng tải 78 TBMT trong 75 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 75 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng đã đăng tải 228 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 228 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 157 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng có quan hệ với 119 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng có quan hệ với 36 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Đoan Hùng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi biết có một vũ khí đáng sợ hơn, có sức sát thương lớn hơn, đây chính là chân lý. "
Kaileidinuo (Pháp)