Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 220 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 265 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 277 gói thầu, trong đó có 265 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 95 gói (với 98 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 267 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 186 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,63%, Xây lắp 3,06%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,31%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 139.628.421.854 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 96.758.634.339 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 30,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 220 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,63%, Xây lắp 3,06%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,31%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 139.628.421.854 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 96.758.634.339 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 30,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 278 KHLCNT trong đó có 247 KHLCNT tự đăng tải, có 31 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 109 TBMT trong đó tự mời thầu 89 TBMT, có 20 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2026 - 2028 tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT MINH
28/08/2026 15:07
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 15:37
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHÁT
19/08/2026 15:38
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ VÀ ĐẦU TƯ MINH TÂM
19/08/2026 15:35
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương với 3 gói thầu.
18/08/2026 14:44
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị thẩm định giá gói thầu mua sắm thiết bị y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT TÍN
05/08/2026 10:24
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Thuê đơn vị thẩm định giá gói thầu mua sắm thiết bị y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương với 1 gói thầu.
03/08/2026 14:01
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY
14/07/2026 10:23
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương năm 2026 với 1 gói thầu.
14/07/2026 10:09
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất máy huyết học Mispa năm 2026 (lần 2) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
09/07/2026 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất máy huyết học Mispa năm 2026 (lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
09/07/2026 14:54
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm quần áo người bệnh, ga giường, mùng, mền, khăn vải, gối, nệm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH May Mặc Vân Tuyên
15/04/2026 09:59
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sữa tươi tiệt trùng chi bồi dưỡng bằng hiện vật theo Thông tư số 24/2022/TT-BLĐTBXH năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TH ĐỨC MINH
09/04/2026 17:50
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thay thế năm 2025 tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT MINH
05/11/2025 10:36
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm Y dụng cụ năm 2025 tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT MINH
05/11/2025 10:31
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất năm 2025 - 2026 tại Trung tâm Y tế huyện Đơn Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ QUANG MINH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT MINH, CÔNG TY TNHH TM DỊCH VỤ THÁI MINH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M-PROTECH
17/09/2025 09:15
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế năm 2025 tại Trung tâm Y tế huyện Đơn Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ Y TẾ HÀ CAO
01/08/2025 11:22
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm phim Xquang năm 2025-2026 tại Trung tâm Y tế huyện Đơn Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LEVISS
31/07/2025 16:12
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua tủ lạnh bảo quản vắc xin 968 lít năm 2025 của Trung tâm Y tế Đơn Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ KHOA HỌC QUỐC TẾ
21/07/2025 11:15
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sữa tươi tiệt trùng chi bồi dưỡng bằng hiện vật theo Thông tư số 24/2022/TT/BLĐTBXH năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI BẠCH ĐẰNG
15/07/2025 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2026 - 2028 tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT MINH
28/08/2026 15:07
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 15:37
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHÁT
19/08/2026 15:38
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ VÀ ĐẦU TƯ MINH TÂM
19/08/2026 15:35
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương với 3 gói thầu.
18/08/2026 14:44
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị thẩm định giá gói thầu mua sắm thiết bị y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT TÍN
05/08/2026 10:24
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Thuê đơn vị thẩm định giá gói thầu mua sắm thiết bị y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương với 1 gói thầu.
03/08/2026 14:01
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY
14/07/2026 10:23
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế khu vực Đơn Dương năm 2026 với 1 gói thầu.
14/07/2026 10:09
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất máy huyết học Mispa năm 2026 (lần 2) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
09/07/2026 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải 265 KHLCNT, trong đó có 277 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải 98 TBMT trong 95 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 89 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG đã đăng tải 267 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 267 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 186 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG có quan hệ với 220 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC ĐƠN DƯƠNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc đời con người lúc nào cũng phải giống như dòng sông đang chảy trước mặt tôi đây. Vẫn một lòng sông ấy thôi, nhưng nước thì luôn luôn đổi mới. "
H. Thô - rô
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.