Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 3,57%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.214.704.097 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.523.797.349 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 76,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 3,57%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.214.704.097 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.523.797.349 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 76,88%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 37 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế khu vực Kế Sách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP THÀNH NGHIỆP
28/08/2026 07:55
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Hóa chất kèm máy xét nghiệm sinh hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH NHUỆ
04/08/2026 10:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Hóa chất kèm máy xét nghiệm sinh hóa. Thuộc: Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua hóa chất, vật tư y tế để Tổ chức khám sức khoẻ định kỳ, khám sàng lọc cho người dân trên địa bàn xã Kế Sách năm 2026 với 1 gói thầu.
03/08/2026 15:00
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Thuôc Lao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
28/07/2026 13:56
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuốc lao, thuộc: kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm thuốc điều trị Lao phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Kế Sách và 06 Trạm Y tế xã (Đại Hải, Kế Sách, An Lạc Thôn, Phong Nẫm, Nhơn Mỹ, Thới An Hội) với 1 gói thầu.
27/07/2026 14:48
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế khu vực Kế Sách theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2026 16:28
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế khu vực Kế Sách với 2 gói thầu.
17/06/2026 16:49
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế (gồm 08 phần: 103 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
12/06/2026 13:58
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm HIS, EMR, LIS, RIS/PACS và chữ ký số tại Trung tâm Y tế Khu vực Kế Sách.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
02/06/2026 10:53
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm HIS, EMR, LIS, RIS/PACS và chữ ký số tại Trung tâm Y tế Khu vực Kế Sách với 1 gói thầu.
02/06/2026 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2024 của 07 cơ sở y tế công lập tỉnh Sóc Trăng với 5 gói thầu.
17/03/2025 14:40
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt Máy Scan cho các Trạm Y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Kế Sách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TIN HỌC ĐIỆN TỬ T&N
27/12/2024 17:19
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm và lắp đặt Máy Scan cho các Trạm Y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Kế Sách với 1 gói thầu.
26/12/2024 09:43
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt camera cho các Trạm Y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Kế Sách.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ VĂN PHÒNG TỔNG HỢP ST NATIONAL IT
24/12/2024 09:46
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm và lắp đặt camera cho các Trạm Y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Kế Sách với 1 gói thầu.
23/12/2024 10:46
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đa vi chất cho trẻ em suy dinh dưỡng (gồm 01 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BROS PARTNERS
12/11/2024 08:11
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT
07/11/2024 16:49
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HUY PHONG
07/11/2024 16:47
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu tư vấn lựa chọn nhà thầu mua thuốc năm 2024 tại Trung tâm Y tế huyện Kế Sách với 2 gói thầu.
07/11/2024 16:32
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHONG PHÚ
07/11/2024 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế khu vực Kế Sách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP THÀNH NGHIỆP
28/08/2026 07:55
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Hóa chất kèm máy xét nghiệm sinh hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH NHUỆ
04/08/2026 10:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Hóa chất kèm máy xét nghiệm sinh hóa. Thuộc: Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua hóa chất, vật tư y tế để Tổ chức khám sức khoẻ định kỳ, khám sàng lọc cho người dân trên địa bàn xã Kế Sách năm 2026 với 1 gói thầu.
03/08/2026 15:00
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Thuôc Lao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
28/07/2026 13:56
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuốc lao, thuộc: kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm thuốc điều trị Lao phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Kế Sách và 06 Trạm Y tế xã (Đại Hải, Kế Sách, An Lạc Thôn, Phong Nẫm, Nhơn Mỹ, Thới An Hội) với 1 gói thầu.
27/07/2026 14:48
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế khu vực Kế Sách theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2026 16:28
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026-2027 cho Trung tâm Y tế khu vực Kế Sách với 2 gói thầu.
17/06/2026 16:49
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế (gồm 08 phần: 103 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
12/06/2026 13:58
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm HIS, EMR, LIS, RIS/PACS và chữ ký số tại Trung tâm Y tế Khu vực Kế Sách.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
02/06/2026 10:53
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm HIS, EMR, LIS, RIS/PACS và chữ ký số tại Trung tâm Y tế Khu vực Kế Sách với 1 gói thầu.
02/06/2026 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 48 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đã đăng tải 28 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KẾ SÁCH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Dựa vào trí tuệ có thể thắng được tài sản, nhưng không người nào có thể dùng tài sản để đổi lấy trí tuệ. "
Taylor (Mỹ)