Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.634.616.331 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 979.223.354 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 40,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.634.616.331 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 979.223.354 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 40,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Nhóm sinh phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MINH ANH
18/08/2026 16:08
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Nhóm sinh phẩm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2026 10:32
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Nhóm hóa chất theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2026 10:30
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số1: Nhóm Vật tư y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2026 10:24
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM
26/05/2026 14:44
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK
26/05/2026 14:39
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đăng tải KHLCNT “Mua sắm vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm cho thời gian 24 tháng (giai đoạn 2026-2028)” với 5 gói thầu.
22/05/2026 14:42
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: “Mua sắm thực phẩm thực hiện chế độ bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÁI CHƯƠNG
22/01/2026 10:15
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: “Mua sắm thực phẩm thực hiện chế độ bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2026” với 1 gói thầu.
20/01/2026 15:22
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu“Mua sắm thiết bị Y tế phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh sốt xuất huyết năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MINH ANH
12/01/2026 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: “Mua sắm sinh phẩm phục vụ khám sàng lọc bệnh đái tháo đường năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV KỸ THUẬT M&M
11/08/2025 15:52
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Gói hóa chất, sinh phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MINH ANH, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT ANH
25/07/2025 15:31
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC KIM ĐÔ, CÔNG TY TNHH TMDV KỸ THUẬT M&M, CÔNG TY TNHH TMDV PN FOOD
22/07/2025 14:58
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Gói vật tư y tế với 3 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 09:13
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Gói hóa chất, sinh phẩm với 5 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 09:12
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói vật tư y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 10:33
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Gói hóa chất, sinh phẩm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 10:32
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm bổ sung năm 2024-2025 (12 tháng) với 4 gói thầu.
15/05/2025 16:05
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DVL MIỀN NAM
06/05/2025 14:40
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm bổ sung năm 2024-2025 (12 tháng) với 4 gói thầu.
06/05/2025 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Nhóm sinh phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MINH ANH
18/08/2026 16:08
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Nhóm sinh phẩm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2026 10:32
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Nhóm hóa chất theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2026 10:30
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số1: Nhóm Vật tư y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2026 10:24
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM
26/05/2026 14:44
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK
26/05/2026 14:39
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đăng tải KHLCNT “Mua sắm vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm cho thời gian 24 tháng (giai đoạn 2026-2028)” với 5 gói thầu.
22/05/2026 14:42
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: “Mua sắm thực phẩm thực hiện chế độ bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÁI CHƯƠNG
22/01/2026 10:15
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: “Mua sắm thực phẩm thực hiện chế độ bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2026” với 1 gói thầu.
20/01/2026 15:22
Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu“Mua sắm thiết bị Y tế phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh sốt xuất huyết năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MINH ANH
12/01/2026 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Khánh Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Gần như có thể nói rằng có mối quan hệ toán học giữa vẻ đẹp của môi trường xung quanh và hoạt động của trẻ nhỏ; trẻ sẽ tình nguyện khám phá trong môi trường đẹp đẽ hơn là trong môi trường xấu xí. "
Maria Montessori
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.