Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 193 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 160 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 184 gói thầu, trong đó có 160 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 70 gói (với 82 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 126 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 83 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 69 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,73%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 29,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 107.959.527.959 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.569.109.624 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 38,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 193 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,73%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 29,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 107.959.527.959 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.569.109.624 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 38,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 179 KHLCNT trong đó có 144 KHLCNT tự đăng tải, có 35 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 94 TBMT trong đó tự mời thầu 79 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm ion đồ sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - KỸ THUẬT SUNMED
28/08/2026 09:41
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc cấp bách chưa lựa chọn được nhà thầu phục vụ công tác cấp cứu và điều trị tại Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
27/08/2026 16:35
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng máy phát điện 350KVA của Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP LƯƠNG HÒA
24/08/2026 14:28
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy gây mê kèm thở sử dụng tại Khoa Ngoại - PTGMHS của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT NGUYỄN LẠC
20/08/2026 14:23
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đăng tải TBMT Mua sắm thuốc cấp bách chưa lựa chọn được nhà thầu phục vụ công tác cấp cứu và điều trị tại Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/08/2026 14:18
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm ion đồ sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/08/2026 14:16
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đăng tải KHLCNT Mua hóa chất xét nghiệm ion đồ sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ với 1 gói thầu.
05/08/2026 08:15
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc cấp bách chưa lựa chọn được nhà thầu phục vụ công tác cấp cứu và điều trị tại Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ với 1 gói thầu.
04/08/2026 10:19
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua hóa chất xét nghiệm HbA1C.
23/07/2026 16:15
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua hóa chất, vật tư y tế, sinh phẩm xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
23/07/2026 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm ion đồ sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - KỸ THUẬT SUNMED
28/08/2026 09:41
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc cấp bách chưa lựa chọn được nhà thầu phục vụ công tác cấp cứu và điều trị tại Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
27/08/2026 16:35
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng máy phát điện 350KVA của Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP LƯƠNG HÒA
24/08/2026 14:28
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy gây mê kèm thở sử dụng tại Khoa Ngoại - PTGMHS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT NGUYỄN LẠC
20/08/2026 14:23
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ công bố kết quả gói thầu Bảo trì 03 thang máy tải khách và bệnh nhân
tại Trung tâm Y tế thị xã Long Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY HƯNG VIỆT
04/05/2026 15:58
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: bảo trì 03 thang máy tải khách và bệnh nhân tại Trung tâm Y tế thị xã Long Mỹ với 1 gói thầu.
04/05/2026 15:42
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ công bố kết quả gói thầu Mua sắm nệm giường bệnh sử dụng tại Trung tâm Y tế thị xã Long Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
07/07/2025 09:47
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ công bố kết quả gói thầu THUÊ TƯ VẤN LẬP BÁO CÁO KẾT QUẢ VẬN HÀNH THỬ NGHIỆM CÔNG TRÌNH XỬ LÝ CHẤT THẢI VÀ LẬP BÁO CÁO ĐỀ XUẤT CẤP GIẤY PHÉP MÔI TRƯỜNG ĐỐI VỚI TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ LONG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật và Thông tin
27/06/2025 15:24
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua giấy phục vụ công tác khám, chữa bệnh, lưu trữ hồ sơ và báo cáo thống kê năm 2025 tại Trung tâm Y tế thị xã Long Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THANH THANH
23/06/2025 09:34
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy vi tính, máy in cho các khoa, phòng thuộc Trung tâm Y tế thị xã Long Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỒNG ĐÁNG
15/06/2025 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm ion đồ sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - KỸ THUẬT SUNMED
28/08/2026 09:41
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc cấp bách chưa lựa chọn được nhà thầu phục vụ công tác cấp cứu và điều trị tại Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
27/08/2026 16:35
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng máy phát điện 350KVA của Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP LƯƠNG HÒA
24/08/2026 14:28
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy gây mê kèm thở sử dụng tại Khoa Ngoại - PTGMHS của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT NGUYỄN LẠC
20/08/2026 14:23
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đăng tải TBMT Mua sắm thuốc cấp bách chưa lựa chọn được nhà thầu phục vụ công tác cấp cứu và điều trị tại Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/08/2026 14:18
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm ion đồ sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/08/2026 14:16
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đăng tải KHLCNT Mua hóa chất xét nghiệm ion đồ sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ với 1 gói thầu.
05/08/2026 08:15
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc cấp bách chưa lựa chọn được nhà thầu phục vụ công tác cấp cứu và điều trị tại Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ với 1 gói thầu.
04/08/2026 10:19
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua hóa chất xét nghiệm HbA1C.
23/07/2026 16:15
Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua hóa chất, vật tư y tế, sinh phẩm xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
23/07/2026 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đã đăng tải 160 KHLCNT, trong đó có 184 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đã đăng tải 82 TBMT trong 70 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 79 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ đã đăng tải 126 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 126 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 83 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ có quan hệ với 193 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Long Mỹ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chỉ những lúc bị đau người ta mới phát hiện gia đình mình là nơi an toàn nhất, vững chắc nhất, và bố mẹ, mới là những người vĩnh viễn sẽ không tổn thương, phản bội họ. "
Tát Không Không