Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 22,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,96%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.336.567.040 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.817.012.740 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ như sau:
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 22,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,96%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.336.567.040 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.817.012.740 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 41 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 31 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 37 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đăng tải KHLCNT Mua sắm vắc xin tiêm ngừa dịch vụ năm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:22
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP THƯƠNG GIA
25/08/2026 08:46
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đăng tải TBMT Gói thuốc Generic: 04 mặt hàng theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 17:36
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung năm 2026 cho Trung tâm Y tế khu vực Mỹ Tú với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:33
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đăng tải TBMT Gói số 1: Mua sắm Hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế (2 phần 116 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 14:57
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đăng tải TBMT Gói số 2: Mua sắm Hóa chất, VTXN để vận hành thiết bị y tế đã có (gồm 07 máy: 66 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 14:56
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm Hóa chất, VTXN và thầutrúng thầu chịu trách nhiệm cung cấp TBYT để sử dụng hóa chất, VTXN đó theo yêu cầu của chủ đầu tư, nhà thầu không chuyển giao quyền sở hữu, chỉ chuyển nhượng quyền sử dụng TBYT cho đơn vị (gồm 01 máy: 13 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 14:51
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ công bố kết quả gói thầu Gói số 5: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ T.D.S
17/08/2026 08:48
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ công bố kết quả gói thầu Gói số 4: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRIỆU TÍN
17/08/2026 08:42
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Turbezid phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Mỹ Tú và 04 Trạm Y tế xã (Long Hưng, Mỹ Tú, Mỹ Phước, Mỹ Hương).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
14/08/2026 08:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP THƯƠNG GIA
25/08/2026 08:46
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP THÀNH NGHIỆP
24/07/2026 07:56
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Hóa chất kèm máy (04 máy gồm 08 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÉT NGHIỆM VÀ CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH PHÚC AN, Công Ty TNHH Thương Mại Thiết Bị Y Khoa Nguyễn Tùng, HKD CỬA HÀNG THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT ANH, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT
14/07/2026 10:20
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế (gồm 16 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRANG THIẾT BỊ - VẬT TƯ Y TẾ HIỀN LÂM MINH, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ NAM SƠN
14/07/2026 09:59
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đăng tải KHLCNT Tổ chức đấu giá cho thuê mặt bằng trông giữ xe với 1 gói thầu.
15/05/2025 10:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế Trung tâm Y tế huyện Mỹ Tú với 4 gói thầu.
03/01/2025 19:20
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY CỔ PHẦN THẢO MỘC XANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGUYÊN ANH KHOA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN TRAPHACO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI Q&V VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯỢC XUÂN QUANG, CÔNG TY TNHH VẠN XUÂN, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT - THÁI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KIM LONG MIỀN NAM , CÔNG TY TNHH QSM.PHARMA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
25/11/2024 16:32
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC NAM ĐỒNG, CÔNG TY TNHH ĐẠI BẮC - MIỀN NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN SANTAV, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM QDU, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ĐAN THANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NHẬT TIẾN, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VINH ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC ĐẠI NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN PYMEPHARCO, CÔNG TY TNHH NACOPHARM MIỀN NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VILOPHAR, CÔNG TY CỔ PHẦN GOLD STAR PHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINPHARCO, CÔNG TY TNHH DƯỢC HỒNG LỘC PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TƯỜNG THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VẠN KHANG, Công ty Cổ Phần Thương Mại Dược Phẩm PVN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM 3/2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ 2B, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGUYÊN ANH KHOA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THÀNH VINH, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA - DƯỢC PHẨM MEKOPHAR, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT - THÁI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SONG VÂN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SHINPOONG DAEWOO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ KHANG, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM CÁT THÀNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SUN RISE , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ÚC CHÂU
25/11/2024 10:15
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ công bố KQMT gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền với 21 nhà thầu tham gia.
08/10/2024 10:00
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ công bố KQMT gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic với 67 nhà thầu tham gia.
08/10/2024 08:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đăng tải KHLCNT Mua sắm vắc xin tiêm ngừa dịch vụ năm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:22
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP THƯƠNG GIA
25/08/2026 08:46
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đăng tải TBMT Gói thuốc Generic: 04 mặt hàng theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 17:36
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung năm 2026 cho Trung tâm Y tế khu vực Mỹ Tú với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:33
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đăng tải TBMT Gói số 1: Mua sắm Hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế (2 phần 116 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 14:57
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đăng tải TBMT Gói số 2: Mua sắm Hóa chất, VTXN để vận hành thiết bị y tế đã có (gồm 07 máy: 66 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 14:56
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm Hóa chất, VTXN và thầutrúng thầu chịu trách nhiệm cung cấp TBYT để sử dụng hóa chất, VTXN đó theo yêu cầu của chủ đầu tư, nhà thầu không chuyển giao quyền sở hữu, chỉ chuyển nhượng quyền sử dụng TBYT cho đơn vị (gồm 01 máy: 13 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 14:51
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ công bố kết quả gói thầu Gói số 5: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ T.D.S
17/08/2026 08:48
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ công bố kết quả gói thầu Gói số 4: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRIỆU TÍN
17/08/2026 08:42
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Turbezid phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Mỹ Tú và 04 Trạm Y tế xã (Long Hưng, Mỹ Tú, Mỹ Phước, Mỹ Hương).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
14/08/2026 08:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đã đăng tải 23 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ có quan hệ với 90 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỸ TÚ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lạc thú vĩ đại nhất và cao quý nhất chúng ta có trên thế giới này là khám phá ra những chân lý mới, và đứng sau nó chính là loại bỏ thành kiến cũ. "
Friedrich II