Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 119 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 114 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 136 gói thầu, trong đó có 114 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 34 gói (với 35 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 133 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 101 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,14%, Xây lắp 2,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 79.644.372.862 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 74.604.575.791 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên như sau:
- Có quan hệ với 119 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,14%, Xây lắp 2,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 79.644.372.862 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 74.604.575.791 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 103 KHLCNT trong đó có 73 KHLCNT tự đăng tải, có 30 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 46 TBMT trong đó tự mời thầu 33 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa,cải tạo phòng chụp CT scanner.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT TÙNG
27/08/2026 14:45
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua thiết phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Phúc Yên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 14:39
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hòa nhiệt độ phục vụ hoạt động của
Trung tâm Y tế khu vực Phúc Yên năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 08:28
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu,dự toán mua sắm:Mua thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Phúc Yên với 4 gói thầu.
24/08/2026 10:13
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vạn Niên
20/08/2026 15:12
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05:Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG KHÔI
17/08/2026 15:43
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HTB VĨNH PHÚC
17/08/2026 15:40
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Tư vấn thẩm định HSYC, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
17/08/2026 15:35
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
17/08/2026 15:32
Bên mời thầu Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung vật tư, hóa chất, sinh phẩm phục vụ công tác khám chữa bệnh và y tế dự phòng năm 2026 của Trung tâm Y tế KV Phúc Yên của chủ đầu tư Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vạn Niên
12/08/2026 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung vật tư, hóa chất, sinh phẩm phục vụ công tác khám chữa bệnh và y tế dự phòng năm 2026 của Trung tâm Y tế KV Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ T&P, Công ty TNHH Vạn Niên
12/08/2026 16:08
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn và khám sức khỏe định kỳ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ TOPMED, Công ty TNHH Vạn Niên
02/06/2026 17:18
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua thuốc generic sử dụng năm 2026 trong thời gian chờ đấu thầu tập trung ( lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HẢI DƯƠNG, CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MINH LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SEN VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SALA, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN
06/05/2026 17:12
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua vật tư,sinh phẩm phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ T&P
29/04/2026 10:31
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua thuốc generic sử dụng năm 2026 trong thời gian chờ đấu thầu tập trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BA ĐÌNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SALA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN G8+, CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG SINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ LIFECARE, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
31/03/2026 11:16
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu V/v phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu ,dự toán
Bảo trì , bảo dưỡng: Thang máy nhà Nội trú của
Trung tâm Y tế thành phố Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu:
22/10/2025 16:26
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung vật tư tiêu hao, sinh phẩm phục vụ công tác chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ NHẬT NAM
08/10/2025 15:07
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua thuốc generic sử dụng năm 2025 trong thời gian chờ đấu thầu tập trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH TÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG SINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI THỦY, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SALA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ENDOPHACO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ LIFECARE
18/09/2025 15:09
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua một số vật tư, hóa chất phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của Trung tâm Y tế Khu vực Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vạn Niên
07/08/2025 14:00
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tư vấn thẩm định E- HSMT, Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Y tế Trường An
14/07/2025 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa,cải tạo phòng chụp CT scanner.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT TÙNG
27/08/2026 14:45
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua thiết phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Phúc Yên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 14:39
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hòa nhiệt độ phục vụ hoạt động của
Trung tâm Y tế khu vực Phúc Yên năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 08:28
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu,dự toán mua sắm:Mua thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Phúc Yên với 4 gói thầu.
24/08/2026 10:13
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vạn Niên
20/08/2026 15:12
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05:Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG KHÔI
17/08/2026 15:43
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HTB VĨNH PHÚC
17/08/2026 15:40
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Tư vấn thẩm định HSYC, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
17/08/2026 15:35
Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
17/08/2026 15:32
Bên mời thầu Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung vật tư, hóa chất, sinh phẩm phục vụ công tác khám chữa bệnh và y tế dự phòng năm 2026 của Trung tâm Y tế KV Phúc Yên của chủ đầu tư Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vạn Niên
12/08/2026 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên đã đăng tải 114 KHLCNT, trong đó có 136 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên đã đăng tải 35 TBMT trong 34 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 33 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên đã đăng tải 133 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 133 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 101 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên có quan hệ với 119 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Khu vực Phúc Yên có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ngôn từ lừa lọc không chỉ chính chúng hiểm độc, mà chúng tiêm nhiễm vào tâm hồn cái ác. "
Plato