Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.392.504.334 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.058.816.898 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 như sau:
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.392.504.334 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.058.816.898 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Mua bơm tiêm insulin và băng keo lụa các loại (gồm 02 phần) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM PHANES
27/08/2026 15:20
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đăng tải TBMT Gói số 01: Mua vật tư y tế hóa chất sinh phẩm sử dụng năm 2026-2027 (gồm 153 phần) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 16:20
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đăng tải KHLCNT Mua Vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Sa Đéc 2 năm 2026-2027 với 2 gói thầu.
14/08/2026 09:18
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đăng tải KHLCNT Mua Vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Sa Đéc 2 năm 2026-2027 với 2 gói thầu.
14/08/2026 08:53
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố kết quả gói thầu Mua máy xét nghiệm điện giải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT
11/08/2026 08:32
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đăng tải TBMT Gói số 02: Mua bơm tiêm insulin và băng keo lụa các loại (gồm 02 phần) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
06/08/2026 14:42
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục y tế của Trung tâm Y tế khu vực Sa Đéc 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - THIẾT KẾ VINACONS
06/08/2026 11:05
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đăng tải KHLCNT Mua máy xét nghiệm điện giải với 1 gói thầu.
28/07/2026 15:11
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Hóa chất sử dụng cho máy xét nghiệm huyết học >=18 thông số 3 thành phần bạch cầu (nhà thầu trúng thầu chịu trách nhiệm cung cấp thiết bị y tế để sử dụng hóa chất).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ VẬN CHUYỂN GIAO NHẬN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI ĐẠI MỚI
28/07/2026 15:03
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đăng tải KHLCNT Mua Vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Sa Đéc 2 năm 2026-2027 với 2 gói thầu.
27/07/2026 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Mua bơm tiêm insulin và băng keo lụa các loại (gồm 02 phần).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM PHANES
27/08/2026 15:20
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế, linh kiện thay thế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ Y TẾ ĐẠI THIÊN PHÚ
09/07/2026 11:29
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Thu gom vận chuyển và xử lý chất thải y tế nguy hại năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG VIỆT XANH
01/07/2026 16:39
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố kết quả gói thầu Mua găng tay sử dụng trong thăm khám các cỡ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC LÂM ĐỒNG (LADOPHAR)
25/02/2026 14:47
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố kết quả gói thầu Mua Phim X Quang dùng cho máy in phim khô laser HighCap XLp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NAM THIÊN LỘC
05/01/2026 09:11
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm lao năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VŨ THUẬN
06/08/2025 09:04
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ CTS
27/12/2024 13:11
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế với 3 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 14:23
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HỒ NGUYỄN
10/12/2024 10:58
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HỒ NGUYỄN
10/12/2024 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Mua bơm tiêm insulin và băng keo lụa các loại (gồm 02 phần) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM PHANES
27/08/2026 15:20
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đăng tải TBMT Gói số 01: Mua vật tư y tế hóa chất sinh phẩm sử dụng năm 2026-2027 (gồm 153 phần) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 16:20
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đăng tải KHLCNT Mua Vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Sa Đéc 2 năm 2026-2027 với 2 gói thầu.
14/08/2026 09:18
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đăng tải KHLCNT Mua Vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Sa Đéc 2 năm 2026-2027 với 2 gói thầu.
14/08/2026 08:53
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố kết quả gói thầu Mua máy xét nghiệm điện giải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT
11/08/2026 08:32
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đăng tải TBMT Gói số 02: Mua bơm tiêm insulin và băng keo lụa các loại (gồm 02 phần) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
06/08/2026 14:42
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục y tế của Trung tâm Y tế khu vực Sa Đéc 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - THIẾT KẾ VINACONS
06/08/2026 11:05
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đăng tải KHLCNT Mua máy xét nghiệm điện giải với 1 gói thầu.
28/07/2026 15:11
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Hóa chất sử dụng cho máy xét nghiệm huyết học >=18 thông số 3 thành phần bạch cầu (nhà thầu trúng thầu chịu trách nhiệm cung cấp thiết bị y tế để sử dụng hóa chất).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ VẬN CHUYỂN GIAO NHẬN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI ĐẠI MỚI
28/07/2026 15:03
Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đăng tải KHLCNT Mua Vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Sa Đéc 2 năm 2026-2027 với 2 gói thầu.
27/07/2026 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đã đăng tải 21 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 đã đăng tải 31 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 có quan hệ với 46 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Sa Đéc 2 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi chế độ độc tài là thực tế, cách mạng trở thành quyền lợi. "
Victor Hugo