Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.500.783.465 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.543.456.298 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 38,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.500.783.465 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.543.456.298 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 38,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải TBMT Gói số 2: Hóa chất kèm máy (gồm 05 phần: 43 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 10:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải TBMT Gói số 1: Hóa chất, vật tư xét nghiệm (gồm 15 phần: 109 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 09:58
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hóa chất, vật tư xét nghiệm sử dụng năm 2026 lần 2 với 2 gói thầu.
28/07/2026 16:03
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hóa chất, vật tư xét nghiệm sử dụng năm 2026 lần 2 với 2 gói thầu.
24/07/2026 14:48
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hóa chất, vật tư xét nghiệm sử dụng năm 2026 lần 2 cho Trung tâm Y tế khu vực Sóc Trăng với 2 gói thầu.
24/07/2026 14:11
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hóa chất, vật tư xét nghiệm sử dụng năm 2026 lần 2 cho Trung tâm Y tế khu vực Sóc Trăng với 2 gói thầu.
24/07/2026 14:06
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Hóa chất, vật tư xét nghiệm (gồm 18 phần: 18 mặt hàng) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT
21/07/2026 14:43
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Turbezid phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh.
21/07/2026 08:40
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm thuốc Turbezid phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Sóc Trăng với 1 gói thầu.
13/07/2026 14:36
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hóa chất, vật tư xét nghiệm sử dụng năm 2026 lần 2 cho Trung tâm Y tế khu vực Sóc Trăng với 2 gói thầu.
10/07/2026 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Hóa chất, vật tư xét nghiệm (gồm 18 phần: 18 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ DỊCH VỤ Y TẾ KHẢI THỊNH, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY, CÔNG TY CỔ PHẦN ARMEPHACO, CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT
21/07/2026 14:43
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG công bố kết quả gói thầu Vật tư y tế - hóa chất (37 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRANG THIẾT BỊ - VẬT TƯ Y TẾ HIỀN LÂM MINH
19/05/2025 09:50
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất sử dụng năm 2025 của Trung tâm Y tế thành phố Sóc Trăng với 1 gói thầu.
12/05/2025 14:34
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG công bố kết quả gói thầu Vắc xin Sốt xuất huyết.
- Nhà thầu trúng thầu:
20/03/2025 15:37
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua vắc xin Sốt xuất huyết cho Trung tâm Y tế thành phố Sóc Trăng năm 2025 với 1 gói thầu.
06/03/2025 10:43
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua vắc xin cúm mùa cho Trung tâm Y tế thành phố Sóc Trăng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu:
25/02/2025 09:40
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua vắc xin cúm mùa cho Trung tâm Y tế thành phố Sóc Trăng năm 2025 với 1 gói thầu.
25/02/2025 08:15
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền 03 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA
13/01/2025 14:17
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic 17 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC
13/01/2025 14:07
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hòa cho các Trạm Y tế Phường trực thuộc Trung tâm Y tế thành phố Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN TỬ ĐIỆN LẠNH THÀNH LỢI
25/12/2024 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải TBMT Gói số 2: Hóa chất kèm máy (gồm 05 phần: 43 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 10:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải TBMT Gói số 1: Hóa chất, vật tư xét nghiệm (gồm 15 phần: 109 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 09:58
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hóa chất, vật tư xét nghiệm sử dụng năm 2026 lần 2 với 2 gói thầu.
28/07/2026 16:03
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hóa chất, vật tư xét nghiệm sử dụng năm 2026 lần 2 với 2 gói thầu.
24/07/2026 14:48
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hóa chất, vật tư xét nghiệm sử dụng năm 2026 lần 2 cho Trung tâm Y tế khu vực Sóc Trăng với 2 gói thầu.
24/07/2026 14:11
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hóa chất, vật tư xét nghiệm sử dụng năm 2026 lần 2 cho Trung tâm Y tế khu vực Sóc Trăng với 2 gói thầu.
24/07/2026 14:06
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Hóa chất, vật tư xét nghiệm (gồm 18 phần: 18 mặt hàng) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT
21/07/2026 14:43
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Turbezid phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh.
21/07/2026 08:40
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm thuốc Turbezid phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Sóc Trăng với 1 gói thầu.
13/07/2026 14:36
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hóa chất, vật tư xét nghiệm sử dụng năm 2026 lần 2 cho Trung tâm Y tế khu vực Sóc Trăng với 2 gói thầu.
10/07/2026 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trong cuộc sống bận rộn, chúng ta đôi khi quên mất rằng chúng ta xứng đáng với những điều tốt đẹp, những khoảng khắc vui vẻ và bạn bè thân thương. Vậy nên hãy ghi nhớ điều này. BẠN xứng đáng! "
Katrina Mayer
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".