Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic 100 mặt hàng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 07:53 21/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc cho Trung tâm Y tế thành phố Sóc Trăng năm 2024
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic 100 mặt hàng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu bảo hiểm y tế, dịch vụ và các nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 10/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
128/QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt
20/08/2024 07:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ SÓC TRĂNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:50 21/08/2024
đến
14:00 10/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 10/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.102.907 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu một trăm lẻ hai nghìn chín trăm lẻ bảy đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2024 (08/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acetyl leucin
630.000
630.000
0
12 tháng
2
Acetylsalicylic acid (DL-lysin-acetylsalicylat)
387.600
387.600
0
12 tháng
3
Alimemazin
1.728.000
1.728.000
0
12 tháng
4
Alpha chymotrypsin
693.000
693.000
0
12 tháng
5
Amlodipin
1.005.000
1.005.000
0
12 tháng
6
Amlodipin
12.100.000
12.100.000
0
12 tháng
7
Amoxicilin
1.796.400
1.796.400
0
12 tháng
8
Amoxicilin + acid clavulanic
6.720.000
6.720.000
0
12 tháng
9
Amoxicilin + acid clavulanic
9.000.000
9.000.000
0
12 tháng
10
Atorvastatin
1.606.500
1.606.500
0
12 tháng
11
Bisoprolol
2.400.000
2.400.000
0
12 tháng
12
Bisoprolol
1.848.000
1.848.000
0
12 tháng
13
Calci carbonat + calci gluconolactat
700.000
700.000
0
12 tháng
14
Calci carbonat + vitamin D3
1.176.000
1.176.000
0
12 tháng
15
Cefaclor
13.797.000
13.797.000
0
12 tháng
16
Cefadroxil
10.400.000
10.400.000
0
12 tháng
17
Cefixim
5.180.000
5.180.000
0
12 tháng
18
Cefuroxim
4.476.800
4.476.800
0
12 tháng
19
Cefuroxim
9.992.000
9.992.000
0
12 tháng
20
Celecoxib
380.000
380.000
0
12 tháng
21
Cetirizin
499.700
499.700
0
12 tháng
22
Chlorpheniramin (hydrogen maleat)
317.400
317.400
0
12 tháng
23
Cinnarizin
480.000
480.000
0
12 tháng
24
Clopidogrel
153.000
153.000
0
12 tháng
25
Clotrimazol
157.000
157.000
0
12 tháng
26
Cồn 70°
2.486.400
2.486.400
0
12 tháng
27
Diosmectit
2.100.000
2.100.000
0
12 tháng
28
Diosmin + hesperidin
1.570.800
1.570.800
0
12 tháng
29
Diphenhydramin
75.600
75.600
0
12 tháng
30
Domperidon
880.000
880.000
0
12 tháng
31
Drotaverin clohydrat
499.500
499.500
0
12 tháng
32
Eperison
764.400
764.400
0
12 tháng
33
Eprazinon
1.627.500
1.627.500
0
12 tháng
34
Esomeprazol
2.992.500
2.992.500
0
12 tháng
35
Famotidin
630.400
630.400
0
12 tháng
36
Fenofibrat
236.000
236.000
0
12 tháng
37
Gentamicin
207.900
207.900
0
12 tháng
38
Glibenclamid + metformin
7.392.000
7.392.000
0
12 tháng
39
Glibenclamid + Metformin
11.222.400
11.222.400
0
12 tháng
40
Gliclazid
2.700.000
2.700.000
0
12 tháng
41
Glimepirid
1.350.000
1.350.000
0
12 tháng
42
Glucose
214.200
214.200
0
12 tháng
43
Irbesartan
4.510.000
4.510.000
0
12 tháng
44
Irbesartan
3.680.000
3.680.000
0
12 tháng
45
Kẽm gluconat
302.400
302.400
0
12 tháng
46
Lactobacillus acidophilus
3.600.000
3.600.000
0
12 tháng
47
Lidocain hydroclodrid
340.000
340.000
0
12 tháng
48
Lisinopril
2.300.000
2.300.000
0
12 tháng
49
Losartan
3.500.000
3.500.000
0
12 tháng
50
Losartan
1.498.000
1.498.000
0
12 tháng
51
Losartan + hydroclorothiazid
2.870.000
2.870.000
0
12 tháng
52
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
13.524.000
13.524.000
0
12 tháng
53
Mebendazol
477.000
477.000
0
12 tháng
54
Mecobalamin
205.000
205.000
0
12 tháng
55
Metformin
655.200
655.200
0
12 tháng
56
Metronidazol + neomycin + nystatin
735.000
735.000
0
12 tháng
57
N-acetylcystein
462.000
462.000
0
12 tháng
58
N-acetylcystein
468.000
468.000
0
12 tháng
59
Naphazolin
231.000
231.000
0
12 tháng
60
Natri clorid
278.000
278.000
0
12 tháng
61
Natri clorid
720.000
720.000
0
12 tháng
62
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
241.500
241.500
0
12 tháng
63
Nước oxy già
151.200
151.200
0
12 tháng
64
Nystatin
438.800
438.800
0
12 tháng
65
Ofloxacin
316.000
316.000
0
12 tháng
66
Omeprazol
1.719.900
1.719.900
0
12 tháng
67
Paracetamol (acetaminophen)
304.000
304.000
0
12 tháng
68
Paracetamol + Ibuprofen
882.000
882.000
0
12 tháng
69
Paracetamol + Tramadol
1.365.000
1.365.000
0
12 tháng
70
Perindopril
2.256.000
2.256.000
0
12 tháng
71
Piracetam
665.600
665.600
0
12 tháng
72
Piracetam
2.102.100
2.102.100
0
12 tháng
73
Povidon iodin
980.000
980.000
0
12 tháng
74
Prednisolon acetat (natri phosphate)
3.150.000
3.150.000
0
12 tháng
75
Ramipril
2.704.800
2.704.800
0
12 tháng
76
Ringer lactat
252.000
252.000
0
12 tháng
77
Rosuvastatin
183.000
183.000
0
12 tháng
78
Rotundin
1.121.400
1.121.400
0
12 tháng
79
Salicylic acid + betamethason dipropionat
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
80
Sắt fumarat + acid folic
1.008.000
1.008.000
0
12 tháng
81
Simethicon
2.593.500
2.593.500
0
12 tháng
82
Sorbitol
315.000
315.000
0
12 tháng
83
Spiramycin
6.300.000
6.300.000
0
12 tháng
84
Sulfamethoxazol + trimethoprim
512.400
512.400
0
12 tháng
85
Telmisartan
170.100
170.100
0
12 tháng
86
Telmisartan + hydroclorothiazid
585.200
585.200
0
12 tháng
87
Thiocolchicosid
1.159.600
1.159.600
0
12 tháng
88
Tobramycin
275.100
275.100
0
12 tháng
89
Trimebutin maleat
288.000
288.000
0
12 tháng
90
Trimetazidin
560.000
560.000
0
12 tháng
91
Trimetazidin
1.680.000
1.680.000
0
12 tháng
92
Valsartan
2.533.000
2.533.000
0
12 tháng
93
Vitamin A
25.200
25.200
0
12 tháng
94
Vitamin A + D2 (Vitamin A + D3)
504.000
504.000
0
12 tháng
95
Vitamin B1
781.200
781.200
0
12 tháng
96
Vitamin B1 + B6 + B12
2.280.000
2.280.000
0
12 tháng
97
Vitamin B6
710.500
710.500
0
12 tháng
98
Vitamin B6 + magnesi lactat
1.273.000
1.273.000
0
12 tháng
99
Vitamin C
1.175.000
1.175.000
0
12 tháng
100
Vitamin E
600.000
600.000
0
12 tháng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC SÓC TRĂNG như sau:

  • Có quan hệ với 38 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,80 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.500.783.465 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.543.456.298 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 38,28%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic 100 mặt hàng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic 100 mặt hàng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây