Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 188 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 10 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 290 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 371 gói thầu, trong đó có 286 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 54 gói (với 54 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 300 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 254 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 77 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 73 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,52%, Xây lắp 25,93%, Tư vấn 3,70%, Phi tư vấn 1,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 181.868.212.294 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 175.813.923.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô như sau:
- Có quan hệ với 188 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,52%, Xây lắp 25,93%, Tư vấn 3,70%, Phi tư vấn 1,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 181.868.212.294 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 175.813.923.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 309 KHLCNT trong đó có 271 KHLCNT tự đăng tải, có 38 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 66 TBMT trong đó tự mời thầu 51 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng + Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP ĐỨC CƯỜNG
21/08/2026 09:19
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế (vật tư y tế, sinh phẩm y tế) của Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô năm 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 17:05
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Xây lắp + Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TAM DƯƠNG
18/08/2026 08:50
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
05/08/2026 11:32
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
05/08/2026 11:31
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế (vật tư y tế, sinh phẩm y tế) của Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô năm 2026-2027 với 3 gói thầu.
03/08/2026 12:16
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Mua sắm giá để cốc chén 4 tầng; xe thùng, xe đẩy, xe kéo, làm tay vịn cầu thang tầng 1 lên tầng 2 (03 cầu thang bộ nhà 3 tầng) và lắp cửa sổ phòng trực, vách phòng trực khoa Cấp cứu - HSTC- CĐ- TNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Minh Đức Vĩnh Phúc
03/08/2026 11:15
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô đăng tải TBMT Xây lắp + Thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 14:37
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và Thẩm định KQLCNT.
30/07/2026 09:15
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
30/07/2026 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua bổ sung thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu của Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn thương mại và dược phẩm TAT
19/05/2026 17:40
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua bổ sung thuốc generic của Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG SINH, Công ty trách nhiệm hữu hạn thương mại và dược phẩm TAT, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
19/05/2026 17:27
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống lọc nước RO và máy thận nhân tạo của Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÁY LỌC THẬN VIỆT NAM
06/04/2026 17:15
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc generic trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương của Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HẢI DƯƠNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIHAPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH TÂM
22/01/2026 15:43
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc generic của Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH TÂM, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, Công ty Cổ Phần Thương Mại dược phẩm Việt Đức
15/12/2025 20:51
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua bổ sung thuốc generic của Trung tâm Y tế huyện Sông Lô đợt 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH TÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), Công ty cổ phần Dược phẩm Khánh Vy, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM AN NGUYÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HẢI DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG SINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIA MINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BẢO CHÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM FREMED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM U.N.I VIỆT NAM , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC THIẾT BỊ Y TẾ HÀ GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DH VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SEN VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THẾ GIỚI MỚI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BA ĐÌNH
28/08/2025 10:31
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua bổ sung thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu của Trung tâm Y tế huyện Sông Lô đợt 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯỢC PHÚC HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH TÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC THIẾT BỊ Y TẾ HÀ GIANG
12/08/2025 14:24
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
04/07/2025 16:11
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
04/07/2025 16:07
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CHUYỂN ĐỔI SỐ EAS
04/07/2025 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng + Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP ĐỨC CƯỜNG
21/08/2026 09:19
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế (vật tư y tế, sinh phẩm y tế) của Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô năm 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 17:05
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Xây lắp + Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TAM DƯƠNG
18/08/2026 08:50
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
05/08/2026 11:32
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
05/08/2026 11:31
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế (vật tư y tế, sinh phẩm y tế) của Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô năm 2026-2027 với 3 gói thầu.
03/08/2026 12:16
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Mua sắm giá để cốc chén 4 tầng; xe thùng, xe đẩy, xe kéo, làm tay vịn cầu thang tầng 1 lên tầng 2 (03 cầu thang bộ nhà 3 tầng) và lắp cửa sổ phòng trực, vách phòng trực khoa Cấp cứu - HSTC- CĐ- TNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Minh Đức Vĩnh Phúc
03/08/2026 11:15
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô đăng tải TBMT Xây lắp + Thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 14:37
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và Thẩm định KQLCNT.
30/07/2026 09:15
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
30/07/2026 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô đã đăng tải 290 KHLCNT, trong đó có 371 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô đã đăng tải 54 TBMT trong 54 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 51 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô đã đăng tải 300 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 300 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 254 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô có quan hệ với 188 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô có quan hệ với 31 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người con gái có duyên thì tính tình ôn hòa, hòa khí phải lẽ, mặt mũi tươi cười, mà tươi cười cốt để vui lòng người. "
Thérry
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".