Thông báo mời thầu

Xây lắp + Thiết bị

Tìm thấy: 14:39 30/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo hội trường Trung tâm y tế khu vực Sông Lô
Tên gói thầu
Xây lắp + Thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo hội trường Trung tâm y tế khu vực Sông Lô
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tam Sơn, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
08:30 08/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
295/QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt
30/07/2026 14:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Y tế khu vực Sông Lô
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:37 30/07/2026
đến
08:30 08/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 08/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/08/2026 (06/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 128 Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình Khu 2 - - Xã Vĩnh Tường - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚC HUY Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình LK6-05, Khu nhà ở Đông Hưng - - Phường Vĩnh Yên - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9 Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT TDP Đông - - Phường Vĩnh Yên - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT TDP Gia Du - - Xã Bình Xuyên - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy trộn vữa (Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp)
1
2
Loại thiết bị: Cần cẩu hoặc ôtô gắn cẩu (Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Có đăng ký và đăng Kiểm coàn hiệu lực Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp. Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Loại thiết bị: Máy hàn (Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp)
1
4
Loại thiết bị: Máy cắt uốn cốt thép (Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp)
1
5
Loại thiết bị: Máy khoan bê tông cầm tay (Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp)
1
6
Loại thiết bị: Máy cắt gạch đá (Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CẢI TẠO
2
Phá dỡ kết cấu gạch đá + Vận chuyển các loại
33.6589
m3
3
Di chuyển cột thép chống mái hiên hiện trạng
12
Cột
4
Tháo dỡ lan can Inox
5
công
5
Tháo dỡ cửa để tân dụng và nhân công lắp lại
10
bộ
6
Làm mới cửa đi ra Hành lang bằng nhôm hệ kính 6,38
1.98
m2
7
Đục nhám mặt tường để xây tường
3
công
8
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75
13.0258
m3
9
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
59.208
m2
10
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M125
59.208
m2
11
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75
24.321
m2
12
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0368
100m2
13
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.0379
tấn
14
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, vữa BT M200
0.7392
m3
15
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
13
1cấu kiện
16
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
89.81
m2
17
Lát nền, sàn - KT gạch 600x600, vữa XM M75
133
m2
18
Di chuyển đường nước + Điện
1
Toàn bộ
19
Ốp tường bằng tấm nhựa
178.1035
m2
20
Ốp trần 2 cấp bằng tấm nhưa
221.1178
m2
21
Làm phào nhựa chạy quanh trần
152.52
m
22
Cắt chữ chữ trang trí bục sân khấu (ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM QUANG VINH MUÔN NĂM) và trang trí cờ
1
toàn bộ
23
Dèm cầu vồng trên cửa sổ:
24.48
m2
24
Sửa chữa bổ sung bục sân khấu, bậc tam cấp
1
toàn bộ
25
Hộp chứa ATM kèm 04-05 automat 1P
2
tủ
26
Lắp đặt công tắc 1 hạt
4
cái
27
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
11
cái
28
Lắp đặt ổ cắm đôi
13
cái
29
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=16mm
375
m
30
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=20mm
102
m
31
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2 (2x1,5mm)
345
m
32
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2 (2x2,5mm)
102
m
33
Lắp đặt Đèn LED âm trần Downlight 9W
60
bộ
34
Lắp đặt các loại đèn sát trần led KT 600x600 mm 50W
18
bộ
35
Lắp đặt các loại đèn sát trần led KT 300x600 mm 25w
6
bộ
36
Lắp đặt Đèn moving beam 260W. Nguồn sáng: bóng beam 10R.
2
bộ
37
Đèn led trang trí hắt trong phào
89
m
38
Dây và Phụ kiện Đèn moving beam
1
bộ
39
Mua điều hòa 1 chiều 18.000BTU
2
40
Lắp đặt máy điều hoà không khí (điều hoà cục bộ), máy điều hòa 2 cục, loại treo tường
2
máy
41
Lắp đặt ống thoát nước ngưng PVC, đường kính ống 21mm
0.2
100m
42
Lắp đặt ống đồng dẫn ga nối bằng phương pháp hàn; đoạn ống dài 2m - Đường kính 9,5mm
0.2
100m
43
Lắp đặt ống đồng dẫn ga nối bằng phương pháp hàn; đoạn ống dài 2m - Đường kính 15,9mm
0.2
100m
44
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột ≤ 10mm2 (dây 3x10+1x6)
30
m
45
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
160
m
46
Di chuyển điều hòa
1
Bộ
47
HẠNG MỤC: THIẾT BỊ
48
Màn hình LED KT (2,24*3,84)m
9
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây