Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 56 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 60 gói thầu, trong đó có 54 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 40 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.987.957.164 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.833.310.536 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.987.957.164 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.833.310.536 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 62 KHLCNT trong đó có 51 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 47 TBMT trong đó tự mời thầu 38 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua Vật tư, hóa chất xét nghiệm sinh hóa, huyết học sử dụng năm 2026-2028 (24 tháng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT Y TẾ VẠN XUÂN
26/08/2026 14:44
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đăng tải TBMT Mua Vật tư, hóa chất xét nghiệm sinh hóa, huyết học sử dụng năm 2026-2028 (24 tháng) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2026 15:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đăng tải KHLCNT Mua Vật tư, hóa chất xét nghiệm sinh hóa, huyết học sử dụng năm 2026-2028 (24 tháng) với 1 gói thầu.
16/06/2026 17:59
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm HIS, LIS.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
03/06/2026 13:57
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu In ấn biểu mẫu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VPP - PHOTO - IN THANH VÂN
01/06/2026 08:15
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm HIS, LIS với 1 gói thầu.
28/05/2026 12:29
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đăng tải KHLCNT In ấn biểu mẫu năm 2026 với 1 gói thầu.
18/05/2026 16:27
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu May trang phục chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TÂN BÌNH DƯƠNG
02/02/2026 14:06
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư y tế sử dụng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VŨ THUẬN
20/01/2026 15:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc ARV sử dụng năm 2026-2027 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
25/12/2025 08:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua thuốc ARV sử dụng năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
25/12/2025 08:36
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đăng tải KHLCNT Mua hóa chất xét nghiệm ion đồ sử dụng năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
23/06/2025 03:49
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SONG HÀO
17/04/2025 08:49
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công Cải tạo, sửa chữa Trạm Y tế xã Bình Tấn, xã Tân Mỹ, xã Tân Long và một số hạng mục của Trung tâm Y tế Thanh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIETBUILD DESIGN
17/04/2025 08:46
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua vật tư thông dụng năm 2025 – 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THANH THANH
15/04/2025 08:30
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trạm Y tế xã Bình Tấn, xã Tân Mỹ, xã Tân Long và một số hạng mục của Trung tâm Y tế huyện Thanh Bình với 3 gói thầu.
04/04/2025 10:48
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TÂN LẬP
04/04/2025 10:14
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình..
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH tư vấn xây dựng nguyễn house
04/04/2025 10:08
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CSC YÊN GIA THÀNH
04/04/2025 10:03
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa 03 Trạm Y tế Tân Mỹ, Bình Tấn, Tân Long, một số khoa phòng của Trung tâm Y tế huyện Thanh Bình với 3 gói thầu.
04/04/2025 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua Vật tư, hóa chất xét nghiệm sinh hóa, huyết học sử dụng năm 2026-2028 (24 tháng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT Y TẾ VẠN XUÂN
26/08/2026 14:44
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đăng tải TBMT Mua Vật tư, hóa chất xét nghiệm sinh hóa, huyết học sử dụng năm 2026-2028 (24 tháng) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2026 15:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đăng tải KHLCNT Mua Vật tư, hóa chất xét nghiệm sinh hóa, huyết học sử dụng năm 2026-2028 (24 tháng) với 1 gói thầu.
16/06/2026 17:59
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm HIS, LIS.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
03/06/2026 13:57
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu In ấn biểu mẫu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VPP - PHOTO - IN THANH VÂN
01/06/2026 08:15
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm HIS, LIS với 1 gói thầu.
28/05/2026 12:29
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đăng tải KHLCNT In ấn biểu mẫu năm 2026 với 1 gói thầu.
18/05/2026 16:27
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu May trang phục chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TÂN BÌNH DƯƠNG
02/02/2026 14:06
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư y tế sử dụng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VŨ THUẬN
20/01/2026 15:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc ARV sử dụng năm 2026-2027 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
25/12/2025 08:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đã đăng tải 56 KHLCNT, trong đó có 60 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đã đăng tải 40 TBMT trong 35 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 38 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH đã đăng tải 48 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH có quan hệ với 73 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THANH BÌNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một trong những điều kỳ diệu được trao cho con người chúng ta là khát khao không thể dập tắt đạt được giấc mơ về cuộc sống tốt đẹp hơn, và khả năng lập mục tiêu để sống những giấc mơ đó. "
Jim Rohn