Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.464.227.143 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.875.456.593 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.464.227.143 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.875.456.593 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 36 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư y tế năm 2026 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TÀI ĐỨC
23/06/2026 15:54
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải TBMT Vật tư y tế năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
06/06/2026 14:13
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải KHLCNT Vật tư y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Thuận Bắc với 1 gói thầu.
06/06/2026 10:36
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất y tế năm 2026 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
14/05/2026 19:41
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải TBMT Hóa chất y tế năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/04/2026 16:50
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải KHLCNT Hóa chất y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Thuận Bắc với 1 gói thầu.
28/04/2026 16:19
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vi chất dinh dưỡng lần 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ SINH PHẨM NAM VIỆT
01/12/2025 16:24
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải TBMT Mua sắm vi chất dinh dưỡng năm 2025 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/10/2025 16:52
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm vi chất dinh dưỡng cho đối tượng thuộc Dự án 3 – Tiểu dự án 2 cải thiện dinh dưỡng thuộc chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 với 1 gói thầu.
21/10/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Vật tư y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TÀI ĐỨC
23/06/2026 15:54
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Hóa chất y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
14/05/2026 19:41
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Vật tư y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM PHAN RANG
24/06/2025 12:14
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải TBMT Vật tư y tế năm 2025 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/06/2025 16:47
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải KHLCNT Vật tư y tế năm 2025 với 1 gói thầu.
07/06/2025 15:52
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm hóa chất y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
24/03/2025 11:33
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm hóa chất y tế với 1 nhà thầu tham gia.
06/03/2025 08:00
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm hóa chất y tế theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/02/2025 15:15
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ MINH NGỌC
18/02/2025 11:42
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải KHLCNT về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm hóa hóa chất y tế năm 2025 với 3 gói thầu.
12/02/2025 11:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư y tế năm 2026 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TÀI ĐỨC
23/06/2026 15:54
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải TBMT Vật tư y tế năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
06/06/2026 14:13
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải KHLCNT Vật tư y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Thuận Bắc với 1 gói thầu.
06/06/2026 10:36
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất y tế năm 2026 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
14/05/2026 19:41
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải TBMT Hóa chất y tế năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/04/2026 16:50
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải KHLCNT Hóa chất y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Thuận Bắc với 1 gói thầu.
28/04/2026 16:19
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vi chất dinh dưỡng lần 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ SINH PHẨM NAM VIỆT
01/12/2025 16:24
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải TBMT Mua sắm vi chất dinh dưỡng năm 2025 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/10/2025 16:52
Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm vi chất dinh dưỡng cho đối tượng thuộc Dự án 3 – Tiểu dự án 2 cải thiện dinh dưỡng thuộc chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 với 1 gói thầu.
21/10/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 39 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đã đăng tải 25 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Khu Vực Thuận Bắc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn có thể làm được mọi điều mà bạn muốn làm trên thế gian này, nếu bạn mong muốn đủ mãnh liệt. "
Mary Kay Ash
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".