Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 142 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 133 gói thầu, trong đó có 142 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 34 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 110 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 82 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.236.704.654 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.089.040.352 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan như sau:
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.236.704.654 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.089.040.352 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 158 KHLCNT trong đó có 133 KHLCNT tự đăng tải, có 25 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 33 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Hệ thống thiết bị tường lửa (Frirewall); Dịch vụ chứng thực chữ ký số theo mô hình ký số từ xa VNPT - Smart CA phục vụ công việc triển khai bệnh án điện tử tại Trung Tâm Y tế khu vực Văn Quan năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
25/08/2026 17:08
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ Hệ thống thiết bị tường lửa (Frirewall); Dịch vụ chứng thực chữ ký số theo mô hình ký số từ xa VNPT - Smart CA với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:53
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị y tế tháng 5 / 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ THÀNH ĐÔ
23/06/2026 15:17
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị y tế tháng 5 / 2026 với 1 gói thầu.
15/06/2026 10:45
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Mua quạt treo tường, quạt trần, điều hoà cho các khoa phục vụ bệnh nhân tại Trung tâm Y tế khu vực Văn Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÀNH THỊ THỜI
09/06/2026 17:15
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đăng tải KHLCNT Mua quạt treo tường, quạt trần, điều hoà cho các khoa phục vụ bệnh nhân tại Trung tâm Y tế khu vực Văn Quan với 1 gói thầu.
09/06/2026 15:04
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị văn phòng cho các khoa phòng thuộc Trung tâm Y tế khu vực Văn Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NÔNG THANH SƠN
12/05/2026 16:32
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế tháng 4 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG
04/05/2026 11:19
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Mua phương tiện tránh thai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ DƯỢC PHẨM NEWLIFE
04/05/2026 10:35
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị văn phòng cho các khoa phòng thuộc Trung tâm Y tế khu vực Văn Quan với 1 gói thầu.
04/05/2026 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG MINH , CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DSC VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TRANG THIẾT BỊ TRÀNG AN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ - VẬT TƯ Y TẾ DUY CƯỜNG
06/08/2025 10:24
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung của Sở y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THIÊN MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ LẠNG SƠN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ÂU VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI THỦY, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM LẠNG SƠN, Công ty TNHH dược phẩm Luca, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC Á CHÂU, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ 2B, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM U.N.I VIỆT NAM , CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ HƯNG THỊNH, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM - THIẾT BỊ Y TẾ - HOÁ CHẤT HÀ NỘI
15/07/2025 12:00
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu 219.368.600.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN MAY SÀI GÒN - VIỆT TIẾN
25/06/2025 11:23
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố KQMT gói thầu Mua thuốc Generic trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung của Sở y tế với 17 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 09:08
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ vải phục vụ cho công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế năm 2025 với 1 gói thầu.
20/06/2025 15:58
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ vải phục vụ cho công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế năm 2025 với 1 gói thầu.
20/06/2025 15:56
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đăng tải TBMT Mua thuốc Generic trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung của Sở y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 13:57
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM
10/06/2025 10:53
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP
10/06/2025 10:47
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đăng tải KHLCNT Mua thuốc Generic trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung của Sở y tế với 3 gói thầu.
10/06/2025 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Hệ thống thiết bị tường lửa (Frirewall); Dịch vụ chứng thực chữ ký số theo mô hình ký số từ xa VNPT - Smart CA phục vụ công việc triển khai bệnh án điện tử tại Trung Tâm Y tế khu vực Văn Quan năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
25/08/2026 17:08
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ Hệ thống thiết bị tường lửa (Frirewall); Dịch vụ chứng thực chữ ký số theo mô hình ký số từ xa VNPT - Smart CA với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:53
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị y tế tháng 5 / 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ THÀNH ĐÔ
23/06/2026 15:17
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị y tế tháng 5 / 2026 với 1 gói thầu.
15/06/2026 10:45
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Mua quạt treo tường, quạt trần, điều hoà cho các khoa phục vụ bệnh nhân tại Trung tâm Y tế khu vực Văn Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÀNH THỊ THỜI
09/06/2026 17:15
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đăng tải KHLCNT Mua quạt treo tường, quạt trần, điều hoà cho các khoa phục vụ bệnh nhân tại Trung tâm Y tế khu vực Văn Quan với 1 gói thầu.
09/06/2026 15:04
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị văn phòng cho các khoa phòng thuộc Trung tâm Y tế khu vực Văn Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NÔNG THANH SƠN
12/05/2026 16:32
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế tháng 4 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG
04/05/2026 11:19
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan công bố kết quả gói thầu Mua phương tiện tránh thai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ DƯỢC PHẨM NEWLIFE
04/05/2026 10:35
Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị văn phòng cho các khoa phòng thuộc Trung tâm Y tế khu vực Văn Quan với 1 gói thầu.
04/05/2026 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đã đăng tải 142 KHLCNT, trong đó có 133 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đã đăng tải 36 TBMT trong 34 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 33 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan đã đăng tải 110 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 110 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 82 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan có quan hệ với 101 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm y tế Khu vực Văn Quan có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu chân thật không phân biệt giai cấp tuổi tác, địa vị danh vọng… Nó san bằng tất cả. Nó là vị thần của tình cảm. "
Lope De Vegas