Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 108 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 116 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 192 gói thầu, trong đó có 114 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 50 gói (với 53 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 134 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 91 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 63 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 61 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,68%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,32%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.758.103.310 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.632.615.889 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU như sau:
- Có quan hệ với 108 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,68%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,32%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.758.103.310 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.632.615.889 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 113 KHLCNT trong đó có 100 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 56 TBMT trong đó tự mời thầu 49 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic thuộc dự toán mua sắm thuốc ARV năm 2026 bằng hình thức chào giá trực tuyến theo quy trình rút gọn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC VIỆT
12/12/2025 10:45
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất PERMETHRIN – 50EC phục vụ hoạt động phòng, chống dịch bệnh Sốt xuất huyết năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ THÚ Y
05/12/2025 15:59
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu mua sắm Test nhanh phát hiện 4 chất gây nghiện (THC-MET-AMP-MOP) phục vụ khám sức khoẻ nghĩa vụ quân sự năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN
02/12/2025 17:00
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đăng tải KHLCNT Mua hoá chất PERMETHRIN – 50EC phục vụ hoạt động phòng, chống dịch bệnh Sốt xuất huyết năm 2025. với 1 gói thầu.
01/12/2025 16:51
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đăng tải TBMT Gói thầu thuốc Generic thuộc dự toán mua sắm thuốc ARV năm 2026 bằng hình thức chào giá trực tuyến theo quy trình rút gọn theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/11/2025 16:57
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đăng tải KHLCNT Gói thầu thuốc Generic thuộc dự toán mua sắm thuốc ARV năm 2026 bằng hình thức chào giá trực tuyến theo quy trình rút gọn với 1 gói thầu.
28/11/2025 14:36
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Bảo trì thiết bị Y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ SAMEC
24/11/2025 10:39
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Gói thầu Sửa chữa mái tôn khu nhập số, nhà xe và lắp đặt bảng hiệu, sửa chữa nhỏ Trung tâm và các trạm Y tế..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ANH TUẤN TÚ
24/11/2025 08:35
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn khu nhập số, nhà xe và lắp đặt bảng hiệu, sửa chữa nhỏ tại Trung tâm và các trạm Y tế với 1 gói thầu.
24/11/2025 08:33
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Kiểm định/Hiệu chuẩn các phương tiện đo và thiết bị an toàn vệ sinh lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM DỊCH VỤ PHÂN TÍCH THÍ NGHIỆM VÀ TIÊU CHUẨN ĐO LƯỜNG CHẤT LƯỢNG THÀNH PHỒ HỒ CHÍ MINH
20/11/2025 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic thuộc dự toán mua sắm thuốc ARV năm 2026 bằng hình thức chào giá trực tuyến theo quy trình rút gọn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC VIỆT
12/12/2025 10:45
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hoá Chất LDL Cholesterol Direct phục vụ khám sức khoẻ người cao tuổi năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TBYT VIỆT NAM CBN
15/10/2025 09:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm Sinh phẩm chẩn đoán năm 2025 với 3 gói thầu.
13/06/2025 08:58
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua thuốc Generic thuộc dự toán mua sắm thuốc năm 2025 của Trung tâm Y tế thành phố Vũng Tàu với 3 gói thầu.
12/06/2025 10:00
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ ĐẠI PHÚC
06/06/2025 21:16
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY
06/06/2025 21:12
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Thuê tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GPS VÀ ĐẤU THẦU
06/06/2025 21:07
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Thuê tư vấn lập hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT SƠN NGUYỄN
06/06/2025 21:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua thuốc Generic thuộc dự toán mua sắm thuốc năm 2025 của Trung tâm Y tế thành phố Vũng Tàu với 3 gói thầu.
03/06/2025 08:41
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm Sinh phẩm chẩn đoán năm 2025 với 3 gói thầu.
02/06/2025 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic thuộc dự toán mua sắm thuốc ARV năm 2026 bằng hình thức chào giá trực tuyến theo quy trình rút gọn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC VIỆT
12/12/2025 10:45
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất PERMETHRIN – 50EC phục vụ hoạt động phòng, chống dịch bệnh Sốt xuất huyết năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ THÚ Y
05/12/2025 15:59
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu mua sắm Test nhanh phát hiện 4 chất gây nghiện (THC-MET-AMP-MOP) phục vụ khám sức khoẻ nghĩa vụ quân sự năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN
02/12/2025 17:00
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đăng tải KHLCNT Mua hoá chất PERMETHRIN – 50EC phục vụ hoạt động phòng, chống dịch bệnh Sốt xuất huyết năm 2025. với 1 gói thầu.
01/12/2025 16:51
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đăng tải TBMT Gói thầu thuốc Generic thuộc dự toán mua sắm thuốc ARV năm 2026 bằng hình thức chào giá trực tuyến theo quy trình rút gọn theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/11/2025 16:57
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đăng tải KHLCNT Gói thầu thuốc Generic thuộc dự toán mua sắm thuốc ARV năm 2026 bằng hình thức chào giá trực tuyến theo quy trình rút gọn với 1 gói thầu.
28/11/2025 14:36
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Bảo trì thiết bị Y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ SAMEC
24/11/2025 10:39
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Gói thầu Sửa chữa mái tôn khu nhập số, nhà xe và lắp đặt bảng hiệu, sửa chữa nhỏ Trung tâm và các trạm Y tế..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ANH TUẤN TÚ
24/11/2025 08:35
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn khu nhập số, nhà xe và lắp đặt bảng hiệu, sửa chữa nhỏ tại Trung tâm và các trạm Y tế với 1 gói thầu.
24/11/2025 08:33
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Kiểm định/Hiệu chuẩn các phương tiện đo và thiết bị an toàn vệ sinh lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM DỊCH VỤ PHÂN TÍCH THÍ NGHIỆM VÀ TIÊU CHUẨN ĐO LƯỜNG CHẤT LƯỢNG THÀNH PHỒ HỒ CHÍ MINH
20/11/2025 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đã đăng tải 116 KHLCNT, trong đó có 192 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đã đăng tải 53 TBMT trong 50 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 49 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU đã đăng tải 134 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 134 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 91 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU có quan hệ với 108 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC VŨNG TÀU có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hôm nay, nhiều người hành động để tạo ra khác biệt. Sao không là bạn? "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.