Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Yên Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 45 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.073.208.862 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.959.384.822 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Yên Châu như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.073.208.862 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.959.384.822 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế khu vực Yên Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 36 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Quỳnh
26/12/2025 11:14
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025 với 1 gói thầu.
17/12/2025 17:03
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc generic: Mua thuốc cho túi y tế cho các bản đặc biệt khó khăn trên địa bàn khu vực Yên Châu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH TÂM
17/12/2025 16:21
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu đăng tải KHLCNT Mua thuốc cho túi y tế cho các bản đặc biệt khó khăn trên địa bàn khu vực Yên Châu năm 2025 với 1 gói thầu.
15/12/2025 15:32
Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ hoạt động công tác của các khoa, phòng, 15 trạm Y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Yên Châu năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm y tế khu vực Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VĂN PHÒNG PHẨM THANH LONG
05/12/2025 10:58
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (PTV): Bảo hiểm công trình.
12/11/2025 23:08
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (XL): Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN TRƯỜNG
12/11/2025 16:40
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (TV): Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN LA
12/11/2025 08:46
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Mua máy tính xách tay, máy in phục vụ nhiệm vụ chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÔNG NGHỆ SỐ GIA HƯNG TÂY BẮC
03/11/2025 17:18
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Mua quần áo bảo hộ và hóa chất phòng chống dịch mùa Đông-Xuân 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THƯƠNG MINH LONG
29/10/2025 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ hoạt động công tác của các khoa, phòng, 15 trạm Y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Yên Châu năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VĂN PHÒNG PHẨM THANH LONG
05/12/2025 10:58
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ hoạt động công tác chuyên môn của các khoa, phòng, 14 Trạm Y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Yên Châu 6 tháng đầu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VĂN PHÒNG PHẨM THANH LONG
15/05/2025 08:35
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM AT.PHARM
06/12/2024 14:49
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm vi chất sắt cho trẻ em gái vị thành niên từ 12 đến dưới 16 tuổi có kinh nguyệt thuộc tiểu dự án 2, dự án 3 chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững trên địa bàn huyện Yên Châu năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ AN THỊNH
05/12/2024 09:31
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu đăng tải TBMT Gói thầu thuốc generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 17:32
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu đăng tải KHLCNT Mua thuốc cho túi thuốc y tế cho các bản đặc biệt khó khăn trên địa bàn huyện Yên Châu năm 2024 với 2 gói thầu.
25/11/2024 18:10
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm bổ sung vi chất dinh dưỡng cho trẻ từ 6 tháng đến 23 tháng tuổi bị suy dinh dưỡng thuộc hợp phần 3, dự án 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ AN THỊNH
25/11/2024 16:52
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm sản phẩm bổ sung vi chất dinh dưỡng cho trẻ từ 6 tháng đến 23 tháng tuổi bị suy dinh dưỡng thuộc hợp phần 3, dự án 7 với 1 gói thầu.
15/11/2024 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Quỳnh
26/12/2025 11:14
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025 với 1 gói thầu.
17/12/2025 17:03
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc generic: Mua thuốc cho túi y tế cho các bản đặc biệt khó khăn trên địa bàn khu vực Yên Châu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH TÂM
17/12/2025 16:21
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu đăng tải KHLCNT Mua thuốc cho túi y tế cho các bản đặc biệt khó khăn trên địa bàn khu vực Yên Châu năm 2025 với 1 gói thầu.
15/12/2025 15:32
Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ hoạt động công tác của các khoa, phòng, 15 trạm Y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Yên Châu năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm y tế khu vực Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VĂN PHÒNG PHẨM THANH LONG
05/12/2025 10:58
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (PTV): Bảo hiểm công trình.
12/11/2025 23:08
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (XL): Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN TRƯỜNG
12/11/2025 16:40
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (TV): Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN LA
12/11/2025 08:46
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Mua máy tính xách tay, máy in phục vụ nhiệm vụ chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÔNG NGHỆ SỐ GIA HƯNG TÂY BẮC
03/11/2025 17:18
Trung tâm y tế khu vực Yên Châu công bố kết quả gói thầu Mua quần áo bảo hộ và hóa chất phòng chống dịch mùa Đông-Xuân 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THƯƠNG MINH LONG
29/10/2025 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Yên Châu đã đăng tải 45 KHLCNT, trong đó có 63 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Yên Châu đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Yên Châu đã đăng tải 46 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Yên Châu có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Yên Châu có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Yên Châu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người là động vật duy nhất mà sự tồn tại của chính mình là một vấn đề phải đi tìm lời giải. "
Erich Fromm
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.