Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Nghĩa Hành như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,57%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.073.053.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.979.632.189 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Nghĩa Hành như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,57%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.073.053.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.979.632.189 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nghĩa Hành như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 56 KHLCNT trong đó có 31 KHLCNT tự đăng tải, có 25 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nghĩa Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRUNG VIỆT
28/08/2026 16:07
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng) Chào giá trực tuyến lại lần 2 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 09:51
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải TBMT Mua sắm test ma túy phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Nghĩa Hành trong thời gian chờ thầu tập trung theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 15:02
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải KHLCNT Mua sắm test ma túy phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Nghĩa Hành trong thời gian chờ thầu tập trung với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:54
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 17:08
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng) với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:46
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nghĩa Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT
12/08/2026 16:38
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
31/07/2026 14:43
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng) với 1 gói thầu.
31/07/2026 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ ĐỈNH CAO, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ Y TẾ CHÂU THANH, CÔNG TY TNHH XÉT NGHIỆM VÀ CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH PHÚC AN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TRUNG SƠN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRUNG VIỆT
28/08/2026 16:07
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C , CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ QUẢNG NGÃI, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TRUNG SƠN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ GIÁO DỤC GEMMA, CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION, CÔNG TY TNHH XÉT NGHIỆM VÀ CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH PHÚC AN, Công ty TNHH Vạn Niên, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRUNG VIỆT, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ ĐẶNG GIA, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT
12/08/2026 16:38
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc generic trong thời gian chờ thầu tập trung phục vụ công tác khám chữa bệnh 06 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế Nghĩa Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ PHÚC AN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRUNG VIỆT
23/07/2026 16:41
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành công bố kết quả gói thầu Mua sắm phim X-quang nha phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Nghĩa Hành (18 tháng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C
14/07/2026 16:15
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất sử dụng cho máy sinh hóa tự động FURUNO CA-270 phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế Nghĩa Hành (18 tháng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ ĐỈNH CAO
10/07/2026 08:21
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành công bố kết quả gói thầu May trang phục y tế năm 2025 cho viên chức và người lao động tại các Trạm y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Nghĩa Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: HÙNG ANH
14/05/2025 09:54
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải KHLCNT May trang phục y tế năm 2025 cho viên chức và người lao động tại các Trạm y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Nghĩa Hành với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:06
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng (Máy chủ) năm 2025 với 1 gói thầu.
20/03/2025 08:37
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành công bố kết quả gói thầu Mua sữa chi bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động năm 2024 của Trung tâm Y tế huyện Nghĩa Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG HẢI NHẬT
13/01/2025 16:38
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện cho các Trạm y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm Y tế huyện Nghĩa Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
09/01/2025 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nghĩa Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRUNG VIỆT
28/08/2026 16:07
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng) Chào giá trực tuyến lại lần 2 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 09:51
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải TBMT Mua sắm test ma túy phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Nghĩa Hành trong thời gian chờ thầu tập trung theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 15:02
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải KHLCNT Mua sắm test ma túy phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Nghĩa Hành trong thời gian chờ thầu tập trung với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:54
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 17:08
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng) với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:46
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Nghĩa Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT
12/08/2026 16:38
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
31/07/2026 14:43
Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Nghĩa Hành (18 tháng) với 1 gói thầu.
31/07/2026 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đã đăng tải 38 KHLCNT, trong đó có 37 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đã đăng tải 14 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nghĩa Hành đã đăng tải 39 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nghĩa Hành có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nghĩa Hành có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Nghĩa Hành có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những gương mặt tươi cười không có nghĩa là nỗi buồn không tồn tại! Điều đó nghĩa là họ có thể chế ngự nó. "
William Shakespeare
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.