Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.432.349.125 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.640.337.795 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.432.349.125 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.640.337.795 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thuốc Generic của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
07/07/2022 11:21
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn treo khẩu hiệu, pano phục vụ hoạt động chuyên môn công tác Y tế - Dân số năm 2022 của Trung tâm Y tế quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
30/03/2022 15:00
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Di chuyển, lắp đặt bổ sung hệ thống thiết bị đường truyền internet của trung tâm y tế quận Bắc Từ Liêm từ trụ sở cũ tại Kiều Mai- phường Phúc Diễn sang trụ sở mới tại TDP Phúc Lý 4- phường Minh Khai, quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
11/01/2022 18:41
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua loa kéo di động phục vụ Trạm Y tế lưu động của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
27/12/2021 20:37
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy đọc mã vạch, máy in tem nhãn mã vạch, điện thoại di động của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
27/12/2021 20:31
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư văn phòng phục vụ hoạt động chuyên môn năm 2021 của Trung tâm Y tế quận Bắc Từ Liêm. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
02/11/2021 16:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phương tiện bảo hộ: quần áo chống dịch cấp độ 2 hoặc tương đương; quần áo chống dịch cấp độ 4 hoặc tương đương; Bao giày; Tấm che mặt; Khẩu trang N95 hoặc tương đương; Găng tay y tế phục vụ phòng chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
27/08/2021 17:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dung dịch sát khuẩn tay nhanh chai 500ml và Cồn 70 độ (chai 500ml) phục vụ phòng chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
27/08/2021 17:51
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu In biểu mẫu sổ sách năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
23/07/2021 17:42
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh Covid-19 trên địa bàn quận Bắc Từ Liêm đợt 1năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
16/07/2021 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hóa chất phục vụ Trạm Y tế lưu động, công tác tiêm chủng vắc xin phòng chống covid-19 và công tác phòng chống dịch bệnh Covid-19.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI 3TK
26/07/2022 15:16
TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM công bố kết quả gói thầu Gói thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
07/07/2022 11:21
TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM công bố kết quả gói thầu Mua sắm Test nhanh kháng nguyên virut SARS-CoV-2 (khay thử xét nghiệm kháng nguyên virus SARS-CoV-2 trong mẫu dịch tỵ hầu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT TNT
29/04/2022 16:33
TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM công bố kết quả gói thầu In ấn treo khẩu hiệu, pano phục vụ hoạt động chuyên môn công tác Y tế - Dân số năm 2022 của Trung tâm Y tế quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD NGÔ THỊ HƯƠNG THẢO
30/03/2022 15:00
TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đăng tải TBMT Gói thuốc Generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/03/2022 18:44
TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc năm 2022 cho Trung tâm Y tế quận Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
25/03/2022 17:15
TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đăng tải KHLCNT Cung cấp gói thầu in ấn treo khẩu hiệu, pano phục vụ hoạt động chuyên môn công tác Y tế - Dân số năm 2022 của Trung tâm Y tế quận Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
22/03/2022 10:50
TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM công bố KQMT gói thầu Mua sắm Test nhanh kháng nguyên virut SARS-CoV-2 (khay thử xét nghiệm kháng nguyên virus SARS-CoV-2 trong mẫu dịch tỵ hầu) với 3 nhà thầu tham gia.
21/03/2022 09:13
TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đăng tải TBMT Mua sắm Test nhanh kháng nguyên virut SARS-CoV-2 (khay thử xét nghiệm kháng nguyên virus SARS-CoV-2 trong mẫu dịch tỵ hầu) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/03/2022 17:36
TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đăng tải TBMT Mua sắm Test nhanh kháng nguyên virut SARS-CoV-2 (khay thử xét nghiệm kháng nguyên virus SARS-CoV-2 trong mẫu dịch tỵ hầu) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/03/2022 17:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thuốc Generic của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
07/07/2022 11:21
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn treo khẩu hiệu, pano phục vụ hoạt động chuyên môn công tác Y tế - Dân số năm 2022 của Trung tâm Y tế quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
30/03/2022 15:00
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Di chuyển, lắp đặt bổ sung hệ thống thiết bị đường truyền internet của trung tâm y tế quận Bắc Từ Liêm từ trụ sở cũ tại Kiều Mai- phường Phúc Diễn sang trụ sở mới tại TDP Phúc Lý 4- phường Minh Khai, quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
11/01/2022 18:41
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua loa kéo di động phục vụ Trạm Y tế lưu động của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
27/12/2021 20:37
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy đọc mã vạch, máy in tem nhãn mã vạch, điện thoại di động của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
27/12/2021 20:31
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư văn phòng phục vụ hoạt động chuyên môn năm 2021 của Trung tâm Y tế quận Bắc Từ Liêm. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
02/11/2021 16:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phương tiện bảo hộ: quần áo chống dịch cấp độ 2 hoặc tương đương; quần áo chống dịch cấp độ 4 hoặc tương đương; Bao giày; Tấm che mặt; Khẩu trang N95 hoặc tương đương; Găng tay y tế phục vụ phòng chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
27/08/2021 17:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dung dịch sát khuẩn tay nhanh chai 500ml và Cồn 70 độ (chai 500ml) phục vụ phòng chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
27/08/2021 17:51
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu In biểu mẫu sổ sách năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
23/07/2021 17:42
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh Covid-19 trên địa bàn quận Bắc Từ Liêm đợt 1năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM.
16/07/2021 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải 12 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUẬN BẮC TỪ LIÊM có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một khoảng khắc tĩnh lặng với một tách trà khiến mọi thứ trở nên đúng phối cảnh. "
Katrina Mayer
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.