Gói thuốc Generic

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thuốc Generic
Tên dự án
Cung cấp thuốc năm 2022 cho Trung tâm Y tế quận Bắc Từ Liêm
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
327.246.660 VND
Giá gói thầu
327.246.660 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
10:00 18/04/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 331/QĐ-TTYT ngày 29/6/2022
Ngày phê duyệt
29/06/2022
Hoàn thành
11:21 07/07/2022
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0400102091 0400102091

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA

72.015.000 VND 365 ngày 365 Ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây