Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 87 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 87 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 50 gói (với 53 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,58%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 26,42%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.055.403.861 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.080.016.931 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 60,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm như sau:
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,58%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 26,42%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.055.403.861 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.080.016.931 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 60,95%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 73 KHLCNT trong đó có 73 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 51 TBMT trong đó tự mời thầu 51 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng và nạp ga hệ thống điều hoà năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG THĂNG LONG 69
20/05/2025 15:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Bảo dưỡng và nạp ga hệ thống điều hoà năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/05/2025 09:07
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước giải khát phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ ĐỨC ANH
10/05/2025 09:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Mua nước giải khát phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/04/2025 10:54
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất, vật tư y tế thông dụng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO
24/04/2025 15:51
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng và nạp ga hệ thống điều hoà năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm với 1 gói thầu.
23/04/2025 09:56
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: Mua nước giải khát phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm với 1 gói thầu.
21/04/2025 10:43
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Hóa chất, vật tư y tế thông dụng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/04/2025 15:44
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: Cung cấp hóa chất, vật tư y tế đợt 1 năm 2025 cho Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm với 1 gói thầu.
15/04/2025 15:38
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Hóa chất, vật tư y tế thông dụng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/04/2025 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng và nạp ga hệ thống điều hoà năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG THĂNG LONG 69
20/05/2025 15:13
Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đăng tải TBMT Bảo dưỡng và nạp ga hệ thống điều hoà năm 2025 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/05/2025 09:07
Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Mua nước giải khát phục vụ công tác chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ ĐỨC ANH
10/05/2025 09:10
Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đăng tải TBMT Mua nước giải khát phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/04/2025 10:54
Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Hóa chất, vật tư y tế thông dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO
24/04/2025 15:51
Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng và nạp ga hệ thống điều hoà năm 2025 với 1 gói thầu.
23/04/2025 09:56
Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: Mua nước giải khát phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 với 1 gói thầu.
21/04/2025 10:43
Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đăng tải TBMT Hóa chất, vật tư y tế thông dụng theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/04/2025 15:44
Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: Cung cấp hóa chất, vật tư y tế đợt 1 năm 2025 cho Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm với 1 gói thầu.
15/04/2025 15:38
Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đăng tải TBMT Hóa chất, vật tư y tế thông dụng theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/04/2025 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng và nạp ga hệ thống điều hoà năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG THĂNG LONG 69
20/05/2025 15:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Bảo dưỡng và nạp ga hệ thống điều hoà năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/05/2025 09:07
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước giải khát phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ ĐỨC ANH
10/05/2025 09:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Mua nước giải khát phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/04/2025 10:54
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất, vật tư y tế thông dụng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO
24/04/2025 15:51
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng và nạp ga hệ thống điều hoà năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm với 1 gói thầu.
23/04/2025 09:56
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: Mua nước giải khát phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm với 1 gói thầu.
21/04/2025 10:43
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Hóa chất, vật tư y tế thông dụng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/04/2025 15:44
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: Cung cấp hóa chất, vật tư y tế đợt 1 năm 2025 cho Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm với 1 gói thầu.
15/04/2025 15:38
Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT Hóa chất, vật tư y tế thông dụng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/04/2025 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải 87 KHLCNT, trong đó có 78 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải 53 TBMT trong 50 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 51 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm đã đăng tải 71 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm có quan hệ với 93 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế quận Nam Từ Liêm có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong tất cả mọi hành động, ăn năn là hành động cao quý nhất. Tội lỗi nghiêm trọng nhất là không tự ý thức được tội lỗi nào. "
Thomas Carlyle
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.