Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế Quảng Xương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.719.900.928 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.215.168.936 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế Quảng Xương như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.719.900.928 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.215.168.936 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Quảng Xương như sau:
- Là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 41 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế Quảng Xương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc dược liệu cho các Trạm y tế thuộc Trung tâm y tế Quảng Xương năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Quảng Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIFECARE VIỆT NAM
26/08/2026 15:53
Trung tâm y tế Quảng Xương công bố kết quả gói thầu May quần áo Blouse cho cán bộ y tế tại các Trạm y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN ĐIỀN
17/08/2026 09:26
Trung tâm y tế Quảng Xương đăng tải KHLCNT May quần áo Blouse cho cán bộ y tế tại Trạm y tế năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 09:14
Bên mời thầu Trung tâm y tế Quảng Xương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế Quảng Xương năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Quảng Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN WINBIO
07/08/2026 14:27
Trung tâm y tế Quảng Xương đăng tải TBMT Mua thuốc dược liệu cho các Trạm y tế thuộc Trung tâm y tế Quảng Xương năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
29/07/2026 08:44
Trung tâm y tế Quảng Xương đăng tải KHLCNT Mua thuốc dược liệu cho các Trạm y tế thuộc Trung tâm y tế Quảng Xương năm 2026 với 1 gói thầu.
24/07/2026 17:40
Bên mời thầu Trung tâm y tế Quảng Xương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Generic cho các Trạm Y tế sử dụng năm 2026-2027 tại Trung tâm Y tế Quảng Xương của chủ đầu tư Trung tâm y tế Quảng Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại dược phẩm Trường Thọ
20/07/2026 09:44
Trung tâm y tế Quảng Xương đăng tải TBMT Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế Quảng Xương năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
09/07/2026 09:12
Trung tâm y tế Quảng Xương đăng tải KHLCNT Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế Quảng Xương năm 2026 với 1 gói thầu.
06/07/2026 14:36
Trung tâm y tế Quảng Xương đăng tải KHLCNT Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế Quảng Xương năm 2026 với 1 gói thầu.
06/07/2026 08:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Quảng Xương công bố kết quả gói thầu Mua thuốc dược liệu cho các Trạm y tế thuộc Trung tâm y tế Quảng Xương năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại dược phẩm Trường Thọ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN BẮC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM TRƯỜNG PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ THANH HOÁ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VINAPHAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC TH PHARMA, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ & ĐTTM KHANG MINH, CÔNG TY TNHH LIFECARE VIỆT NAM
26/08/2026 15:53
Trung tâm y tế Quảng Xương công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế Quảng Xương năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AMV DỊCH VỤ Y TẾ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ THORMAN, CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT, CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL, CÔNG TY CỔ PHẦN BIOVACCINE VIỆT NAM , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TƯỜNG KHUÊ, CÔNG TY CỔ PHẦN WINBIO
07/08/2026 14:27
Trung tâm y tế Quảng Xương công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic cho các Trạm Y tế sử dụng năm 2026-2027 tại Trung tâm Y tế Quảng Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM TRƯỜNG PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ VIỆT NAM - ASEAN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VINAPHAM, CÔNG TY TNHH BENEPHAR, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THUẬN AN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ VIỆT ANH SM, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY CỔ PHẦN THANH DƯỢC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THUẬN PHÁT, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, Công ty cổ phần thương mại dược phẩm Trường Thọ
20/07/2026 09:44
Trung tâm y tế Quảng Xương công bố kết quả gói thầu May quần áo Blouse cho cán bộ Trạm y tế xã năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY BÔNG SEN TH
10/07/2025 16:45
Trung tâm y tế Quảng Xương đăng tải KHLCNT May quần áo Blouse cho cán bộ Trạm y tế xã năm 2025 với 1 gói thầu.
10/07/2025 16:30
Trung tâm y tế Quảng Xương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy vi tính, máy in tại các Trạm Y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Huy Bật
24/06/2025 11:10
Trung tâm y tế Quảng Xương đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy vi tính, máy in tại các Trạm Y tế năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 10:39
Trung tâm y tế Quảng Xương công bố kết quả gói thầu Mua giải khát phục vụ truyền thông trực tiếp chăm sóc sức khỏe người cao tuổi năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng Ngô Văn Hoàng
05/05/2025 16:16
Trung tâm y tế Quảng Xương đăng tải KHLCNT Mua giải khát phục vụ truyền thông trực tiếp chăm sóc sức khỏe người cao tuổi năm 2025 với 1 gói thầu.
05/05/2025 15:52
Trung tâm y tế Quảng Xương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG DŨNG
05/05/2025 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế Quảng Xương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc dược liệu cho các Trạm y tế thuộc Trung tâm y tế Quảng Xương năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Quảng Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIFECARE VIỆT NAM
26/08/2026 15:53
Trung tâm y tế Quảng Xương công bố kết quả gói thầu May quần áo Blouse cho cán bộ y tế tại các Trạm y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN ĐIỀN
17/08/2026 09:26
Trung tâm y tế Quảng Xương đăng tải KHLCNT May quần áo Blouse cho cán bộ y tế tại Trạm y tế năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 09:14
Bên mời thầu Trung tâm y tế Quảng Xương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế Quảng Xương năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Quảng Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN WINBIO
07/08/2026 14:27
Trung tâm y tế Quảng Xương đăng tải TBMT Mua thuốc dược liệu cho các Trạm y tế thuộc Trung tâm y tế Quảng Xương năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
29/07/2026 08:44
Trung tâm y tế Quảng Xương đăng tải KHLCNT Mua thuốc dược liệu cho các Trạm y tế thuộc Trung tâm y tế Quảng Xương năm 2026 với 1 gói thầu.
24/07/2026 17:40
Bên mời thầu Trung tâm y tế Quảng Xương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Generic cho các Trạm Y tế sử dụng năm 2026-2027 tại Trung tâm Y tế Quảng Xương của chủ đầu tư Trung tâm y tế Quảng Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại dược phẩm Trường Thọ
20/07/2026 09:44
Trung tâm y tế Quảng Xương đăng tải TBMT Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế Quảng Xương năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
09/07/2026 09:12
Trung tâm y tế Quảng Xương đăng tải KHLCNT Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế Quảng Xương năm 2026 với 1 gói thầu.
06/07/2026 14:36
Trung tâm y tế Quảng Xương đăng tải KHLCNT Mua vắc xin dịch vụ tại Trung tâm Y tế Quảng Xương năm 2026 với 1 gói thầu.
06/07/2026 08:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Quảng Xương đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Quảng Xương đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Quảng Xương đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Quảng Xương đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Quảng Xương có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Quảng Xương có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Quảng Xương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cần cắt dứt thì cắt, tuyệt đối không lằng nhằng dây dưa, đây là sự tôn trọng cuối cùng mà những người yêu nhau dành cho nhau khi chia tay. "
Lâm Địch Nhi
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.