Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cán bộ Thanh tra như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 133 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 158 gói thầu, trong đó có 132 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 142 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 138 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,04%, Xây lắp 14,81%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 3,70%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.958.159.316 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.223.799.936 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cán bộ Thanh tra như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,04%, Xây lắp 14,81%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 3,70%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.958.159.316 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.223.799.936 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cán bộ Thanh tra như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 128 KHLCNT trong đó có 114 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 37 gói thầu, trong đó trúng 33 gói, trượt 0 gói, 4 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 72.15% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.33% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (9), TP.Hồ Chí Minh (6), Đà Nẵng (2), Hải Phòng (1), Khánh Hòa (1), Cà Mau (1), Không xác định (17)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (9), Đà Nẵng (2), Hải Phòng (1), Bình Dương (1), Khánh Hòa (1), Không xác định (23)
- Có quan hệ với 9 bên mời thầu
- Có quan hệ với 14 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 5 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng 2 gói, thua 0 gói, 4 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 9 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cán bộ Thanh tra công bố kết quả gói thầu Gói 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT cho Gói số 6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Mỹ Hưng
25/08/2026 09:24
Trường Cán bộ Thanh tra công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT cho Gói số 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á
25/08/2026 09:21
Trường Cán bộ Thanh tra đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp phôi chứng chỉ với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:23
Trường Cán bộ Thanh tra công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phát Triển đầu tư xây dựng đô thị Hà Nội
14/08/2026 10:13
Trường Cán bộ Thanh tra đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán cung cấp dịch vụ mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động của Trường Cán bộ thanh tra năm 2026 với 5 gói thầu.
11/08/2026 16:24
Trường Cán bộ Thanh tra công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CUNG ỨNG NGUỒN NHÂN LỰC BMT
06/08/2026 14:14
Trường Cán bộ Thanh tra công bố kết quả gói thầu “Cung cấp dịch vụ photocopy các tài liệu, giáo trình phục vụ đào tạo, bồi dưỡng của
Trường Cán bộ thanh tra”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN, THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT QUANG
29/07/2026 13:44
Trường Cán bộ Thanh tra công bố kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay cho đoàn cán bộ của Thanh tra Nhà nước Lào tham gia khóa bồi dưỡng Nghiệp vụ thanh tra tại Trường Cán bộ thanh tra.
- Nhà thầu trúng thầu: CTY TNHH DU LỊCH VIỆT HANA
24/07/2026 09:06
Trường Cán bộ Thanh tra đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Cung cấp dịch vụ photocopy các tài liệu, giáo trình phục vụ đào tạo, bồi dưỡng của Trường Cán bộ thanh tra” với 1 gói thầu.
24/07/2026 09:01
Trường Cán bộ Thanh tra đăng tải KHLCNT Cung cấp vé máy bay cho đoàn cán bộ của Thanh tra Nhà nước Lào tham gia khóa bồi dưỡng Nghiệp vụ thanh tra tại Trường Cán bộ thanh tra với 1 gói thầu.
17/07/2026 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cán bộ Thanh tra công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công “Tòa nhà liên hợp 13 tầng - Trường Cán bộ Thanh tra; Hạng mục: Sửa chữa khu nhà vệ sinh”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG I&C HÀ THÀNH
28/05/2025 14:55
Trường Cán bộ Thanh tra đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm dạy học trực tuyến Team microsoft năm 2025 với 1 gói thầu.
27/05/2025 16:24
Trường Cán bộ Thanh tra đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng Điều hòa năm 2025 với 1 gói thầu.
27/05/2025 16:13
Trường Cán bộ Thanh tra công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công “Tòa nhà liên hợp 13 tầng - Trường Cán bộ Thanh tra; Hạng mục: Sửa chữa khu nhà vệ sinh” với 2 nhà thầu tham gia.
24/05/2025 09:07
Trường Cán bộ Thanh tra đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công “Tòa nhà liên hợp 13 tầng - Trường Cán bộ Thanh tra; Hạng mục: Sửa chữa khu nhà vệ sinh” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2025 11:56
Trường Cán bộ Thanh tra đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Tòa nhà liên hợp 13 tầng - Trường Cán bộ Thanh tra; Hạng mục: Sửa chữa khu nhà vệ sinh gồm 03 đầu việc với 4 gói thầu.
14/05/2025 15:49
Trường Cán bộ Thanh tra đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Tòa nhà liên hợp 13 tầng - Trường Cán bộ Thanh tra, Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa khu nhà vệ sinh với 3 gói thầu.
04/04/2025 14:32
Trường Cán bộ Thanh tra đăng tải KHLCNT Cung cấp máy Photocopy, máy in và thiết bị ngoại vi với 1 gói thầu.
04/04/2025 14:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cán bộ Thanh tra công bố kết quả gói thầu Gói 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT cho Gói số 6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Mỹ Hưng
25/08/2026 09:24
Trường Cán bộ Thanh tra công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT cho Gói số 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á
25/08/2026 09:21
Trường Cán bộ Thanh tra đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp phôi chứng chỉ với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:23
Trường Cán bộ Thanh tra công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phát Triển đầu tư xây dựng đô thị Hà Nội
14/08/2026 10:13
Trường Cán bộ Thanh tra đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán cung cấp dịch vụ mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ hoạt động của Trường Cán bộ thanh tra năm 2026 với 5 gói thầu.
11/08/2026 16:24
Trường Cán bộ Thanh tra công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CUNG ỨNG NGUỒN NHÂN LỰC BMT
06/08/2026 14:14
Trường Cán bộ Thanh tra công bố kết quả gói thầu “Cung cấp dịch vụ photocopy các tài liệu, giáo trình phục vụ đào tạo, bồi dưỡng của
Trường Cán bộ thanh tra”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN, THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT QUANG
29/07/2026 13:44
Trường Cán bộ Thanh tra công bố kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay cho đoàn cán bộ của Thanh tra Nhà nước Lào tham gia khóa bồi dưỡng Nghiệp vụ thanh tra tại Trường Cán bộ thanh tra.
- Nhà thầu trúng thầu: CTY TNHH DU LỊCH VIỆT HANA
24/07/2026 09:06
Trường Cán bộ Thanh tra đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Cung cấp dịch vụ photocopy các tài liệu, giáo trình phục vụ đào tạo, bồi dưỡng của Trường Cán bộ thanh tra” với 1 gói thầu.
24/07/2026 09:01
Trường Cán bộ Thanh tra đăng tải KHLCNT Cung cấp vé máy bay cho đoàn cán bộ của Thanh tra Nhà nước Lào tham gia khóa bồi dưỡng Nghiệp vụ thanh tra tại Trường Cán bộ thanh tra với 1 gói thầu.
17/07/2026 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cán bộ Thanh tra đã đăng tải 133 KHLCNT, trong đó có 158 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cán bộ Thanh tra đã đăng tải 27 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cán bộ Thanh tra đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cán bộ Thanh tra đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cán bộ Thanh tra có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cán bộ Thanh tra có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cán bộ Thanh tra có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự phát triển, kỳ lạ thay, phụ thuộc vào việc luôn luôn động một chút, không theo hướng này thì hướng khác. "
Norman Mailer
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.