Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 179 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 73 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 117 gói thầu, trong đó có 64 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 65 gói (với 72 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 155 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 109 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,39%, Xây lắp 2,78%, Tư vấn 5,56%, Phi tư vấn 15,28%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 289.822.125.784 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 284.618.820.222 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 179 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,39%, Xây lắp 2,78%, Tư vấn 5,56%, Phi tư vấn 15,28%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 289.822.125.784 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 284.618.820.222 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 123 KHLCNT trong đó có 62 KHLCNT tự đăng tải, có 61 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 60 TBMT trong đó tự mời thầu 45 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Huế (1), Hà Nội (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Huế (1), Hà Nội (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, công cụ dụng cụ phục vụ sửa chữa thường xuyên năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 16:43
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Dịch vụ đấu nối - lắp đặt nước sạch sinh hoạt tại cơ sở 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO
03/09/2026 09:32
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm vật tư, công cụ dụng cụ phục vụ sửa chữa thường xuyên năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 21:56
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Dịch vụ cung cấp tài khoản tự học Tiếng Anh cho viên chức, người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Five - Star E-learning
24/08/2026 09:00
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Dịch vụ mua vật tư bảo dưỡng hệ thống máy lọc nước RO và lắp đặt bổ sung máy lọc nước cho Ký túc xá năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG SAVIC
19/08/2026 17:28
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đăng tải KHLCNT Dịch vụ cung cấp tài khoản tự học Tiếng Anh cho viên chức, người lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:15
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đăng tải KHLCNT KHLCNT dịch vụ mua vật tư bảo dưỡng hệ thống máy lọc nước RO và lắp đặt bổ sung máy lọc nước cho Ký túc xá năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 14:11
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đăng tải KHLCNT Dịch vụ đấu nối - lắp đặt nước sạch sinh hoạt tại cơ sở 2 với 1 gói thầu.
07/08/2026 14:07
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa bàn liền ghế học sinh, sinh viên và làm ghế băng của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI LUCA
06/08/2026 08:22
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thuê hệ thống Âm thanh, Sân khấu, Màn hình LED và các hạng mục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ BIỂU DIỄN NGHỆ THUẬT NGUYỄN AN
05/08/2026 08:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bàn liền ghế học sinh, sinh viên và làm ghế băng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI LUCA
06/08/2026 08:22
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Dịch vụ bảo vệ trường học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO VỆ HDC
30/07/2026 15:43
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố kết quả gói thầu In tài liệu giáo trình học kỳ 2 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Văn Hóa và Truyền thông Hoàng Minh
22/01/2026 11:10
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm tài sản cố định năm 2025 đơn vị Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN KHAI MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ Á CHÂU
23/07/2025 14:53
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm tài sản cố định năm 2025 đơn vị Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội với 1 nhà thầu tham gia.
16/07/2025 15:34
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm tài sản cố định năm 2025 đơn vị Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/06/2025 08:56
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HDC VIỆT NAM
27/06/2025 10:33
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Dịch vụ thẩm định giá tài sản cho thuê tài sản công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
27/06/2025 10:18
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự toán mua sắm: Mua sắm tài sản cố định năm 2025 đơn vị Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội với 3 gói thầu.
26/06/2025 09:47
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy bắn tập phục vụ môn học GDQP&AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SAO MAI
26/06/2025 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, công cụ dụng cụ phục vụ sửa chữa thường xuyên năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 16:43
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Dịch vụ đấu nối - lắp đặt nước sạch sinh hoạt tại cơ sở 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO
03/09/2026 09:32
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm vật tư, công cụ dụng cụ phục vụ sửa chữa thường xuyên năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 21:56
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Dịch vụ cung cấp tài khoản tự học Tiếng Anh cho viên chức, người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Five - Star E-learning
24/08/2026 09:00
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Dịch vụ mua vật tư bảo dưỡng hệ thống máy lọc nước RO và lắp đặt bổ sung máy lọc nước cho Ký túc xá năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG SAVIC
19/08/2026 17:28
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đăng tải KHLCNT Dịch vụ cung cấp tài khoản tự học Tiếng Anh cho viên chức, người lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:15
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đăng tải KHLCNT KHLCNT dịch vụ mua vật tư bảo dưỡng hệ thống máy lọc nước RO và lắp đặt bổ sung máy lọc nước cho Ký túc xá năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 14:11
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đăng tải KHLCNT Dịch vụ đấu nối - lắp đặt nước sạch sinh hoạt tại cơ sở 2 với 1 gói thầu.
07/08/2026 14:07
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa bàn liền ghế học sinh, sinh viên và làm ghế băng của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI LUCA
06/08/2026 08:22
Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thuê hệ thống Âm thanh, Sân khấu, Màn hình LED và các hạng mục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ BIỂU DIỄN NGHỆ THUẬT NGUYỄN AN
05/08/2026 08:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đã đăng tải 73 KHLCNT, trong đó có 117 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đã đăng tải 72 TBMT trong 65 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 45 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 27 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội đã đăng tải 155 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 155 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 109 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội có quan hệ với 179 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội có quan hệ với 28 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Thích một người thì thổ lộ, sau đó toàn tâm toàn ý ở bên nhau, cho dù chưa biết tương lai thế nào thì cũng cứ phải làm đã, không đúng sao? Có thời gian nghĩ xem vì sao thích một người, không bằng nghĩ xem cần phải làm sao để tốt với người ấy. "
Tử Ngư Nhi
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".