Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,27%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 4,55%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.485.190.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.753.993.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,27%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 4,55%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.485.190.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.753.993.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC MINH LONG
04/09/2026 09:51
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo phân hoàn thiện và hệ thống điện nhà B - Cơ sở 1 với 1 gói thầu.
04/09/2026 09:48
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo phân hoàn thiện và hệ thống điện nhà B - Cơ sở 1 với 1 gói thầu.
03/09/2026 17:05
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu TVCB 05: Giám sát công tác khảo sát địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC
27/08/2026 17:11
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LONG VIỆT
22/08/2026 09:34
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu TVCB 04: khảo sát địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH XÂY DỰNG TÍN THÀNH
22/08/2026 09:25
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu TVCB 03: Tư vấn thẩm tra dự toán khảo sát địa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
19/08/2026 15:27
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị CNTT và thiết bị giảng dạy. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 09:23
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm năm 2026 với 2 gói thầu.
07/08/2026 16:42
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm năm 2026 với 2 gói thầu.
07/08/2026 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế công bố kết quả gói thầu Lát gạch đường vào nhà xe học sinh tại cơ sở 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LONG VIỆT
12/05/2025 10:57
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải KHLCNT Lát gạch đường vào nhà xe học sinh tại cơ sở 1 với 1 gói thầu.
29/04/2025 17:21
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe Viên chức - Người lao động của Trường CĐCN Huế với 1 gói thầu.
10/01/2025 08:42
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm Giải pháp văn phòng số của Trường CĐ Công nghiệp Huế với 1 gói thầu.
06/01/2025 15:31
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống phần mềm của Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế với 1 gói thầu.
09/12/2024 16:40
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT gói thầu mua sắm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG 232
25/09/2024 09:35
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu mua sắm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
25/09/2024 09:30
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn Thuộc Dự án 4 Phát triển giáo dục nghề nghiệp, việc làm bền vững, Tiểu dự án 1: Phát triển giáo dục nghề nghiệp vùng nghèo, vùng khó khăn, thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021 – 2025 năm 2023 đối với Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế với 2 gói thầu.
13/09/2024 10:18
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Dự án 4: Phát triển giáo dục nghề nghiệp, việc làm bền vững, Tiểu dự án 1: Phát triển giáo dục nghề nghiệp vùng nghèo, vùng khó khăn thuộc Chương trình mục tieeu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 năm 2023 cửa Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế với 2 gói thầu.
23/08/2024 15:09
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án 4 Phát triển giáo dục nghề nghiệp, việc làm bền vững, Tiểu dự án 1: phát triển giáo dục nghề nghiệp vùng nghèo, vùng khó khăn thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 đối với nguồn kinh phí năm 2022 của Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế với 1 gói thầu.
25/09/2023 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC MINH LONG
04/09/2026 09:51
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo phân hoàn thiện và hệ thống điện nhà B - Cơ sở 1 với 1 gói thầu.
04/09/2026 09:48
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo phân hoàn thiện và hệ thống điện nhà B - Cơ sở 1 với 1 gói thầu.
03/09/2026 17:05
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu TVCB 05: Giám sát công tác khảo sát địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC
27/08/2026 17:11
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LONG VIỆT
22/08/2026 09:34
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu TVCB 04: khảo sát địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH XÂY DỰNG TÍN THÀNH
22/08/2026 09:25
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu TVCB 03: Tư vấn thẩm tra dự toán khảo sát địa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
19/08/2026 15:27
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị CNTT và thiết bị giảng dạy. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 09:23
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm năm 2026 với 2 gói thầu.
07/08/2026 16:42
Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm năm 2026 với 2 gói thầu.
07/08/2026 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 48 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đã đăng tải 22 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Công nghiệp Huế có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Thế giới ít khi là những gì ta trông thấy; với con người, tầm nhìn giới hạn, và hiện thực giống như mơ trong khi giấc mơ lại tưởng như hiện thực. "
Samuel Johnson
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".