Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 75 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 187 gói thầu, trong đó có 58 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 97 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 80 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 70 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 69 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.100.188.618 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.909.736.435 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.100.188.618 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.909.736.435 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 77 KHLCNT trong đó có 70 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 48 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 23 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế mái tôn nhà thực hành số 2, khoa cơ khí của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khánh Đạt Điện Biên
16/06/2025 17:53
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế mái tôn nhà thực hành số 2, khoa cơ khí của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên với 1 gói thầu.
16/06/2025 17:48
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo sân, đường nội bộ khu vực nhà khách và sân gara xe khoa cơ khí của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN QUẢNG CÁO MINH TRANG
12/06/2025 16:03
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo sân, đường nội bộ khu vực nhà khách và sân gara xe khoa cơ khí của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên với 1 gói thầu.
12/06/2025 15:59
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo lan can cầu thang và hành lang Nhà hiệu bộ Trường Cao đẳng Nghề Điện Biên của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp xây dựng tư nhân Tuấn Thành
09/06/2025 17:06
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo lan can cầu thang và hành lang Nhà hiệu bộ Trường Cao đẳng Nghề Điện Biên của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên với 1 gói thầu.
09/06/2025 17:00
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng gara máy xúc, máy ủi của khoa Cơ khí của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚC NGA ĐIỆN BIÊN
29/05/2025 16:39
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng nhà kho để máy móc, thiết bị của khoa Điện - Điện Tử của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khánh Đạt Điện Biên
27/05/2025 15:08
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng gara xe của khoa Điện - Điện tử và hệ thống bảo vệ thang nâng thủy lực xưởng thực hành Điện Biên của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khánh Đạt Điện Biên
27/05/2025 15:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ĐỨC TRÍ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm trang thiết bị phòng họp và thiết bị phục vụ đào tạo của Trường Cao đẳng Nghề Điện Biên của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Thương mại và dịch vụ Mạnh Hưng
27/05/2025 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế mái tôn nhà thực hành số 2, khoa cơ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khánh Đạt Điện Biên
16/06/2025 17:53
Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế mái tôn nhà thực hành số 2, khoa cơ khí với 1 gói thầu.
16/06/2025 17:48
Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo sân, đường nội bộ khu vực nhà khách và sân gara xe khoa cơ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN QUẢNG CÁO MINH TRANG
12/06/2025 16:03
Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo sân, đường nội bộ khu vực nhà khách và sân gara xe khoa cơ khí với 1 gói thầu.
12/06/2025 15:59
Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo lan can cầu thang và hành lang Nhà hiệu bộ Trường Cao đẳng Nghề Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp xây dựng tư nhân Tuấn Thành
09/06/2025 17:06
Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo lan can cầu thang và hành lang Nhà hiệu bộ Trường Cao đẳng Nghề Điện Biên với 1 gói thầu.
09/06/2025 17:00
Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên công bố kết quả gói thầu Xây dựng gara máy xúc, máy ủi của khoa Cơ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚC NGA ĐIỆN BIÊN
29/05/2025 16:39
Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên công bố kết quả gói thầu Xây dựng nhà kho để máy móc, thiết bị của khoa Điện - Điện Tử.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khánh Đạt Điện Biên
27/05/2025 15:08
Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên công bố kết quả gói thầu Xây dựng gara xe của khoa Điện - Điện tử và hệ thống bảo vệ thang nâng thủy lực xưởng thực hành Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khánh Đạt Điện Biên
27/05/2025 15:02
Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đăng tải KHLCNT Xây dựng gara xe của khoa Điện - Điện tử và hệ thống bảo vệ thang nâng thủy lực xưởng thực hành Điện Biên với 1 gói thầu.
27/05/2025 08:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế mái tôn nhà thực hành số 2, khoa cơ khí của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khánh Đạt Điện Biên
16/06/2025 17:53
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế mái tôn nhà thực hành số 2, khoa cơ khí của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên với 1 gói thầu.
16/06/2025 17:48
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo sân, đường nội bộ khu vực nhà khách và sân gara xe khoa cơ khí của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN QUẢNG CÁO MINH TRANG
12/06/2025 16:03
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo sân, đường nội bộ khu vực nhà khách và sân gara xe khoa cơ khí của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên với 1 gói thầu.
12/06/2025 15:59
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo lan can cầu thang và hành lang Nhà hiệu bộ Trường Cao đẳng Nghề Điện Biên của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp xây dựng tư nhân Tuấn Thành
09/06/2025 17:06
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo lan can cầu thang và hành lang Nhà hiệu bộ Trường Cao đẳng Nghề Điện Biên của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên với 1 gói thầu.
09/06/2025 17:00
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng gara máy xúc, máy ủi của khoa Cơ khí của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚC NGA ĐIỆN BIÊN
29/05/2025 16:39
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng nhà kho để máy móc, thiết bị của khoa Điện - Điện Tử của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khánh Đạt Điện Biên
27/05/2025 15:08
Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng gara xe của khoa Điện - Điện tử và hệ thống bảo vệ thang nâng thủy lực xưởng thực hành Điện Biên của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khánh Đạt Điện Biên
27/05/2025 15:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ĐỨC TRÍ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm trang thiết bị phòng họp và thiết bị phục vụ đào tạo của Trường Cao đẳng Nghề Điện Biên của chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Thương mại và dịch vụ Mạnh Hưng
27/05/2025 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải 75 KHLCNT, trong đó có 187 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải 32 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên đã đăng tải 97 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 97 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 80 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề Điện Biên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tiền bạc giống như tay hay chân – hãy sử dụng nó, không sẽ đánh mất nó. "
Henry Ford