Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.892.726.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.843.697.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.892.726.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.843.697.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành nghề Dược của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
01/12/2020 11:17
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành nghề Dược của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
30/11/2020 16:47
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải KHLCNT Dự án nghề trọng điểm Trường Cao đẳng y tế Huế đến năm 2020 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với 4 gói thầu.
19/11/2020 16:39
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 9-Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành năm 2020 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/06/2020 16:17
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành năm 2020 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với 4 gói thầu.
05/06/2020 08:08
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải TBMT Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/03/2020 09:51
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp khu nhà C, KTX sinh viên, nhà bảo vệ và sân vườn, đường nội bộ ̣̣(giai đoạn 2) Trường Cao đẳng Y tế Huế của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với 6 gói thầu.
06/03/2020 10:33
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp khu nhà C, KTX sinh viên, nhà bảo vệ và sân vườn, đường nội bộ ̣̣(giai đoạn 2) Trường Cao đẳng Y tế Huế của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với 6 gói thầu.
03/03/2020 14:29
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải TBMT Mua sắm màn hình LED phục vụ giảng dạy, hội nghị và hội thảo của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/10/2019 09:31
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình LED phục vụ giảng dạy, hội nghị và hội thảo của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với 3 gói thầu.
28/10/2019 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Y tế Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành nghề Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU CÔNG NGHỆ ĐẠI Á
17/12/2020 16:37
Trường Cao đẳng Y tế Huế công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành nghề Dược với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2020 09:39
Trường Cao đẳng Y tế Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành nghề Dược theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
01/12/2020 11:17
Trường Cao đẳng Y tế Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành nghề Dược theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
30/11/2020 16:47
Trường Cao đẳng Y tế Huế đăng tải KHLCNT Dự án nghề trọng điểm Trường Cao đẳng y tế Huế đến năm 2020 với 4 gói thầu.
19/11/2020 16:39
Trường Cao đẳng Y tế Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9-Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CIC QUỐC TẾ
21/07/2020 17:02
Trường Cao đẳng Y tế Huế công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 9-Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành năm 2020 với 3 nhà thầu tham gia.
07/07/2020 08:34
Trường Cao đẳng Y tế Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 9-Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành năm 2020 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/06/2020 16:17
Trường Cao đẳng Y tế Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành năm 2020 với 4 gói thầu.
05/06/2020 08:08
Trường Cao đẳng Y tế Huế công bố kết quả gói thầu Xây lắp toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH mtv xây dựng Minh Nhật Anh, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHẬT TOẢN
12/05/2020 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành nghề Dược của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
01/12/2020 11:17
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành nghề Dược của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
30/11/2020 16:47
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải KHLCNT Dự án nghề trọng điểm Trường Cao đẳng y tế Huế đến năm 2020 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với 4 gói thầu.
19/11/2020 16:39
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 9-Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành năm 2020 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/06/2020 16:17
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy nghề học thực hành năm 2020 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với 4 gói thầu.
05/06/2020 08:08
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải TBMT Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/03/2020 09:51
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp khu nhà C, KTX sinh viên, nhà bảo vệ và sân vườn, đường nội bộ ̣̣(giai đoạn 2) Trường Cao đẳng Y tế Huế của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với 6 gói thầu.
06/03/2020 10:33
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp khu nhà C, KTX sinh viên, nhà bảo vệ và sân vườn, đường nội bộ ̣̣(giai đoạn 2) Trường Cao đẳng Y tế Huế của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với 6 gói thầu.
03/03/2020 14:29
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải TBMT Mua sắm màn hình LED phục vụ giảng dạy, hội nghị và hội thảo của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/10/2019 09:31
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình LED phục vụ giảng dạy, hội nghị và hội thảo của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Huế với 3 gói thầu.
28/10/2019 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 34 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Huế có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sống xấu xa không hợp lý, bừa bãi… không phải là sống tồi mà là chết mòn. "
A. Đê - mô - crit
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".