Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,73%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.893.128.077 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.710.202.824 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,73%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.893.128.077 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.710.202.824 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01TB Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây lắp và thiết bị công nghệ
09/08/2022 16:21
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm TTB đào tạo nghề trọng điểm thuộc CTMT GDNN VL và ATLĐ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên với 3 gói thầu.
24/12/2020 18:27
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) Dự án Phòng khám đa khoa thực hành của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên với 2 gói thầu.
02/11/2020 09:52
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01TB: Cung cấp lắp đặt toàn bộ thiết bị của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên.
13/12/2019 10:55
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu 01TB: Cung cấp lắp đặt toàn bộ thiết bị của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/11/2019 15:58
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu Mua sắm TTB đào tạo để đầu tư tập trung đồng bộ theo tiêu chí trường chất lượng cao của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên với 1 gói thầu.
04/11/2019 23:07
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị khám chữa bệnh của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên.
27/04/2019 11:38
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị khám chữa bệnh của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/03/2019 18:45
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) Dự án Phòng khám đa khoa thực hành của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên với 2 gói thầu.
15/03/2019 18:15
Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án phòng khám đa khoa thực hành trường Cao đẳng y tế Phú yên.
15/03/2019 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01TB Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây lắp và thiết bị công nghệ
09/08/2022 16:21
Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm TTB đào tạo nghề trọng điểm thuộc CTMT GDNN VL và ATLĐ với 3 gói thầu.
24/12/2020 18:27
Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) Dự án Phòng khám đa khoa thực hành với 2 gói thầu.
02/11/2020 09:52
Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01TB: Cung cấp lắp đặt toàn bộ thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiện Kiều
13/12/2019 10:55
Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đăng tải TBMT Gói thầu 01TB: Cung cấp lắp đặt toàn bộ thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/11/2019 15:58
Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu Mua sắm TTB đào tạo để đầu tư tập trung đồng bộ theo tiêu chí trường chất lượng cao với 1 gói thầu.
04/11/2019 23:07
Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU KỸ THUẬT ÂU VIỆT
27/04/2019 11:38
Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị khám chữa bệnh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/03/2019 18:45
Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) Dự án Phòng khám đa khoa thực hành với 2 gói thầu.
15/03/2019 18:15
Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên công bố kết quả gói thầu Cung cấp,lắp đặt phần mềm quản lý đào tạo theo chương trình mới.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Giải pháp Giáo dục Y tế Nam Việt
11/02/2019 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01TB Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây lắp và thiết bị công nghệ
09/08/2022 16:21
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm TTB đào tạo nghề trọng điểm thuộc CTMT GDNN VL và ATLĐ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên với 3 gói thầu.
24/12/2020 18:27
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) Dự án Phòng khám đa khoa thực hành của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên với 2 gói thầu.
02/11/2020 09:52
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01TB: Cung cấp lắp đặt toàn bộ thiết bị của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên.
13/12/2019 10:55
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu 01TB: Cung cấp lắp đặt toàn bộ thiết bị của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/11/2019 15:58
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu Mua sắm TTB đào tạo để đầu tư tập trung đồng bộ theo tiêu chí trường chất lượng cao của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên với 1 gói thầu.
04/11/2019 23:07
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị khám chữa bệnh của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên.
27/04/2019 11:38
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị khám chữa bệnh của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/03/2019 18:45
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) Dự án Phòng khám đa khoa thực hành của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên với 2 gói thầu.
15/03/2019 18:15
Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án phòng khám đa khoa thực hành trường Cao đẳng y tế Phú yên.
15/03/2019 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Phú Yên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Biện pháp tốt nhất làm chính mình vui vẻ là làm cho người khác vui vẻ trước. "
Mark Twain (Mỹ)