Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.424.440.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.287.363.911 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.424.440.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.287.363.911 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tin học đầu cuối của Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
30/06/2026 17:44
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị tin học đầu cuối của Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2026 18:01
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tin học đầu cuối của Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ với 1 gói thầu.
17/06/2026 17:34
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚ SƠN AN
29/04/2026 08:36
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH HÀ
16/04/2026 10:00
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU LẠNG SƠN
16/04/2026 09:58
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đăng tải TBMT Gói thầu 01: Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/04/2026 09:44
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ với 5 gói thầu.
10/04/2026 09:00
Chủ đầu tư Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ.
10/04/2026 08:08
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN MINH LS
01/04/2026 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế và thiết bị giảng đường nhà B1 với 3 gói thầu.
11/08/2023 09:07
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế và thiết bị giảng đường nhà BI với 3 gói thầu.
11/08/2023 09:06
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Thi công (Cổng tường rào, nhà bảo vệ; nhà hành chính; phòng họp trực tuyến).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KHÔI ĐỨC
23/11/2021 08:19
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ công bố KQMT gói thầu Thi công (Cổng tường rào, nhà bảo vệ; nhà hành chính; phòng họp trực tuyến) với 1 nhà thầu tham gia.
09/11/2021 16:33
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đăng tải TBMT Thi công (Cổng tường rào, nhà bảo vệ; nhà hành chính; phòng họp trực tuyến) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/10/2021 15:55
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Hệ thống phần mềm quản lý thư viện điện tử (bao gồm chi phí phần mềm và chi phí thiết bị ứng dụng phần mềm) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/06/2019 15:29
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hoạt động ứng dụng công nghệ thông tin: Hệ thống phần mềm quản lý thư viện điện tử của trường chính trị Hoàng Văn Thụ với 3 gói thầu.
19/06/2019 17:06
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần mềm ứng dụng Hệ thống công nghệ thông tin trong công tác quản lý đào tạo của trường Chính trị Hoàng Văn Thụ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2018 09:05
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần mềm ứng dụng Hệ thống công nghệ thông tin trong công tác quản lý đào tạo của trường Chính trị Hoàng Văn Thụ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/09/2018 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tin học đầu cuối của Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
30/06/2026 17:44
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị tin học đầu cuối của Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2026 18:01
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tin học đầu cuối của Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ với 1 gói thầu.
17/06/2026 17:34
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚ SƠN AN
29/04/2026 08:36
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH HÀ
16/04/2026 10:00
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU LẠNG SƠN
16/04/2026 09:58
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đăng tải TBMT Gói thầu 01: Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/04/2026 09:44
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ với 5 gói thầu.
10/04/2026 09:00
Chủ đầu tư Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ.
10/04/2026 08:08
Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN MINH LS
01/04/2026 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị Hoàng Văn Thụ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Giá trị của sáng tạo không phải là sự mới mẻ; đó là sự thành thật. "
Thomas Carlyle