Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.433.265.373 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.363.704.186 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.433.265.373 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.363.704.186 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Nai như sau:
- Là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 102 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 81 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 46 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 44 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Đại học Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ lễ phục tốt nghiệp với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:21
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ theo Đề án 2996 của Trường Đại học Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HINOVA
26/08/2026 10:06
Trường Đại học Đồng Nai đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ theo Đề án 2996 của Trường Đại học Đồng Nai theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/08/2026 15:20
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy Scan phục vụ công tác cho Phòng Quản lý Đào tạo và Công tác sinh viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI HÙNG ANH
30/07/2026 14:26
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TTG
30/07/2026 14:01
Trường Đại học Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm máy Scan phục vụ công tác cho Phòng Quản lý Đào tạo và Công tác sinh viên với 1 gói thầu.
29/07/2026 08:38
Trường Đại học Đồng Nai đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ theo Đề án 2996 của Trường Đại học Đồng Nai với 2 gói thầu.
27/07/2026 14:31
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Bảo trì, sửa chữa hệ thống cụm bơm và bình chữa cháy cơ sở 1 và cơ sở 3 của Trường Đại học Đồng Nai năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TỔNG HỢP GIANG NAM
04/06/2026 15:37
Trường Đại học Đồng Nai đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa hệ thống cụm bơm và bình chữa cháy cơ sở 1 và cơ sở 3 của Trường Đại học Đồng Nai năm 2026 với 1 gói thầu.
04/06/2026 15:33
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị ngành kỹ thuật Cơ khí năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ & SẢN XUẤT CƠ KHÍ VŨ GIANG PHÁT
29/05/2026 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KHẢI NGUYÊN
21/07/2025 14:48
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Thẩm định hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐÀO TẠO - QUẢN LÝ XÂY DỰNG MINH ĐẠO
17/07/2025 16:03
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Kim Quy
17/07/2025 15:58
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA
17/07/2025 15:55
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (phi tư vấn) Bảo hiểm rủi ro của chủ đầu tư trong quá trình thi công gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
20/06/2025 15:15
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn) Lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN GIANG
03/06/2025 16:08
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn) Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÀI PHÚC
03/06/2025 16:04
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn) Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC
03/06/2025 16:02
Trường Đại học Đồng Nai đăng tải KHLCNT Kiểm định chất lượng giáo dục 03 chương trình đào tạo của Trường Đại học Đồng Nai năm 2025 với 1 gói thầu.
08/04/2025 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ lễ phục tốt nghiệp với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:21
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ theo Đề án 2996 của Trường Đại học Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HINOVA
26/08/2026 10:06
Trường Đại học Đồng Nai đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ theo Đề án 2996 của Trường Đại học Đồng Nai theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/08/2026 15:20
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy Scan phục vụ công tác cho Phòng Quản lý Đào tạo và Công tác sinh viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI HÙNG ANH
30/07/2026 14:26
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TTG
30/07/2026 14:01
Trường Đại học Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm máy Scan phục vụ công tác cho Phòng Quản lý Đào tạo và Công tác sinh viên với 1 gói thầu.
29/07/2026 08:38
Trường Đại học Đồng Nai đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ theo Đề án 2996 của Trường Đại học Đồng Nai với 2 gói thầu.
27/07/2026 14:31
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Bảo trì, sửa chữa hệ thống cụm bơm và bình chữa cháy cơ sở 1 và cơ sở 3 của Trường Đại học Đồng Nai năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TỔNG HỢP GIANG NAM
04/06/2026 15:37
Trường Đại học Đồng Nai đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa hệ thống cụm bơm và bình chữa cháy cơ sở 1 và cơ sở 3 của Trường Đại học Đồng Nai năm 2026 với 1 gói thầu.
04/06/2026 15:33
Trường Đại học Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị ngành kỹ thuật Cơ khí năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ & SẢN XUẤT CƠ KHÍ VŨ GIANG PHÁT
29/05/2026 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Nai đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 63 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Nai đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Nai đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Nai có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Nai có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Nai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chẳng có hoạt động nào hay sự nghiệp nào lại bắt đầu với nhiều hy vọng và mong chờ đến thế, mà lại thường thất bại như là tình yêu. "
Erich Fromm