Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Hàng hải Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 187 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 250 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 417 gói thầu, trong đó có 242 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 198 gói (với 209 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 258 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 118 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 183 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 178 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,01%, Xây lắp 37,32%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 20,10%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 658.532.970.548 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 646.707.090.447 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Hàng hải Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 187 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,01%, Xây lắp 37,32%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 20,10%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 658.532.970.548 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 646.707.090.447 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại học Hàng hải Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 391 KHLCNT trong đó có 237 KHLCNT tự đăng tải, có 154 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 209 TBMT trong đó tự mời thầu 160 TBMT, có 49 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 9 gói thầu, trong đó trúng 9 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 97.89% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.1% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (2), Hà Nội (1), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (2), Hà Nội (1), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp, chăm sóc cắt tỉa cây và bảo trì, bảo dưỡng, vận hành âm thanh, ánh sáng năm 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:07
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ ĐỊNH GIÁ AN DƯƠNG
28/08/2026 15:49
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG
28/08/2026 15:42
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI
28/08/2026 15:38
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống chiếu sáng, camera an ninh các khu A, B, C với 3 gói thầu.
28/08/2026 15:29
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt rèm che nắng các phòng học Nhà A4, Nhà B5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG TRÍ NỘI THẤT VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH ĐẠT
28/08/2026 15:17
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn Nhà C6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐÔNG KINH
28/08/2026 15:04
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Nhà làm việc 2 tầng Trường Đại học Hàng hải Việt Nam tại Trụ sở 7/411 đường Đà Nẵng, phường Đông Hải, thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MAI VY
27/08/2026 09:25
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Trang bị phòng học trực tuyến năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
26/08/2026 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ TÂN VIỆT
05/11/2025 08:00
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ TÂN VIỆT
23/10/2025 10:32
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ TÂN VIỆT
23/10/2025 10:29
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ TÂN VIỆT
15/10/2025 10:08
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ TÂN VIỆT
07/10/2025 13:58
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát: Sửa chữa hệ thống thoát nước, bể phốt, sân đường khu A và Khu C.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG
18/07/2025 16:30
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát: Sửa chữa các nhà A2, A3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG
18/07/2025 14:05
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống thoát nước, bể phốt, sân đường khu A và Khu C.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG GP9 THĂNG LONG
18/07/2025 13:58
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Sửa chữa các nhà A2, A3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GIANG LAM
17/07/2025 16:45
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát: Sửa chữa nhà A6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI
10/07/2025 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp, chăm sóc cắt tỉa cây và bảo trì, bảo dưỡng, vận hành âm thanh, ánh sáng năm 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:07
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ ĐỊNH GIÁ AN DƯƠNG
28/08/2026 15:49
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG
28/08/2026 15:42
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI
28/08/2026 15:38
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống chiếu sáng, camera an ninh các khu A, B, C với 3 gói thầu.
28/08/2026 15:29
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt rèm che nắng các phòng học Nhà A4, Nhà B5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG TRÍ NỘI THẤT VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH ĐẠT
28/08/2026 15:17
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn Nhà C6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐÔNG KINH
28/08/2026 15:04
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Nhà làm việc 2 tầng Trường Đại học Hàng hải Việt Nam tại Trụ sở 7/411 đường Đà Nẵng, phường Đông Hải, thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MAI VY
27/08/2026 09:25
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam công bố kết quả gói thầu Trang bị phòng học trực tuyến năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
26/08/2026 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Hàng hải Việt Nam đã đăng tải 250 KHLCNT, trong đó có 417 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Hàng hải Việt Nam đã đăng tải 209 TBMT trong 198 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 160 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 49 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Hàng hải Việt Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Hàng hải Việt Nam đã đăng tải 258 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 258 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 118 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Hàng hải Việt Nam có quan hệ với 187 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Hàng hải Việt Nam có quan hệ với 69 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Hàng hải Việt Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thời gian trong đời ta là hữu hạn, bởi vậy ta nên cố gắng tự dạy bản thân, thay vì dạy dỗ người khác. Ta nên chinh phục bản thân, thay vì chinh phục người khác. Dù ta đi hay đến, đứng, ngồi hay nằm xuống, tâm trí ta nên tập trung vào hướng này. Nếu ta thực hành điều này và liên tục phát triển chánh niệm, trí tuệ nhanh chóng thăng hoa và đây là một cách hành thiền nhanh chóng. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.