Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 295 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 358 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 881 gói thầu, trong đó có 349 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 229 gói (với 251 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 8 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 563 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 362 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 359 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 340 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,28%, Xây lắp 13,15%, Tư vấn 5,98%, Phi tư vấn 49,00%, Hỗn hợp 1,20%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 795.187.282.751 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 772.028.870.305 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 295 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,28%, Xây lắp 13,15%, Tư vấn 5,98%, Phi tư vấn 49,00%, Hỗn hợp 1,20%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 795.187.282.751 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 772.028.870.305 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 478 KHLCNT trong đó có 319 KHLCNT tự đăng tải, có 159 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 307 TBMT trong đó tự mời thầu 241 TBMT, có 66 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Khánh Hòa (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 4 gói thầu với 4 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp máy điều hoà không khí cho phòng học 103, 203 và giảng đường A Phân hiệu Trường Đại học Luật TP.HCM tại tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:09
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Cung cấp nước uống cho Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/09/2026 14:55
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức, người lao động Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026 (lần 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:24
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đường truyền metronet kết nối trụ sở Trường Đại học Luật TP.HCM tới Phân hiệu tại tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HTC VIỄN THÔNG QUỐC TẾ
27/08/2026 14:20
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đường truyền metronet kết nối trụ sở Trường Đại học Luật TP.HCM với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:13
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp Chậu hoa trang trí để bàn; Ghế bar cao; Tủ đựng tư trang cho sinh viên; Logo và chữ bảng tên Phòng G405 - Cơ sở 3, Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG K.T
26/08/2026 15:44
Bên mời thầu Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp linh kiện và trang thiết bị phục vụ hoạt động thường xuyên - Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh (Đợt 4) của chủ đầu tư Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ZTECH
26/08/2026 14:18
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT Gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức, người lao động Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026 (lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI T.A.T
25/08/2026 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp linh kiện và trang thiết bị phục vụ hoạt động thường xuyên - Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh (Đợt 4).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ZTECH
26/08/2026 14:18
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp linh kiện và trang thiết bị phục vụ hoạt động thường xuyên - Trường Đại học Luật
Thành phố Hồ Chí Minh (Đợt 3).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ZTECH
30/07/2026 14:37
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp các trang thiết bị phục vụ công tác truyền thông cho Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HPT
29/07/2026 15:28
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm tem RFID phục vụ công tác nghiệp vụ Thư viện - Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÔNG TIN VÀ CÔNG NGHỆ SỐ
24/07/2026 17:10
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm sách phục vụ mở chuyên ngành mới - Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SÁCH SÀI GÒN
15/07/2026 09:16
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền cho thiết bị Tường lửa (Firewall) và Cân bằng tải (Array Networks).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BSS
14/07/2026 15:20
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp linh kiện và trang thiết bị phục vụ hoạt động thường xuyên - Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh (Đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ZTECH
29/06/2026 15:01
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp bản quyền truy cập cơ sở dữ liệu sách điện tử Westlaw.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÔNG TIN VÀ GIÁO DỤC IEG
24/06/2026 17:12
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bản quyền các phần mềm ứng dụng phục vụ hoạt động thường xuyên của Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN I.P.L
18/06/2026 15:56
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp quyền truy cập Công cụ kiểm tra đạo văn Turnitin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ CÔNG NGHỆ INNO (VIỆT NAM)
16/06/2026 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp máy điều hoà không khí cho phòng học 103, 203 và giảng đường A Phân hiệu Trường Đại học Luật TP.HCM tại tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:09
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Cung cấp nước uống cho Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/09/2026 14:55
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức, người lao động Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026 (lần 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:24
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đường truyền metronet kết nối trụ sở Trường Đại học Luật TP.HCM tới Phân hiệu tại tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HTC VIỄN THÔNG QUỐC TẾ
27/08/2026 14:20
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đường truyền metronet kết nối trụ sở Trường Đại học Luật TP.HCM với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:13
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp Chậu hoa trang trí để bàn; Ghế bar cao; Tủ đựng tư trang cho sinh viên; Logo và chữ bảng tên Phòng G405 - Cơ sở 3, Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG K.T
26/08/2026 15:44
Bên mời thầu Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp linh kiện và trang thiết bị phục vụ hoạt động thường xuyên - Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh (Đợt 4) của chủ đầu tư Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ZTECH
26/08/2026 14:18
Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT Gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức, người lao động Trường Đại học Luật Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026 (lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI T.A.T
25/08/2026 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 358 KHLCNT, trong đó có 881 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 251 TBMT trong 229 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 241 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 563 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 563 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 362 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 295 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Luật thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có một mái nhà, một người chồng, và con cái hẳn nên đủ cho cuộc đời của người phụ nữ. Chúng ta sinh ra là vì như vậy, đúng không? Thế nhưng tôi nghĩ mỗi ngày đều là một ngày đánh mất. Như thể tôi chỉ có một nửa là còn sống. Nửa còn lại bị trói buộc trong bao tải và nghẹt thở. "
Ingrid Bergman
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"