Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 122 gói thầu, trong đó có 41 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 60 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,43%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.211.756.978 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.741.787.206 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,43%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.211.756.978 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.741.787.206 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp như sau:
- Là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 67 KHLCNT trong đó có 48 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Khám sức khỏe cho cán bộ, giảng viên, người lao động, hợp đồng 111 và tân sinh viên năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 10:27
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa, lắp đặt hệ thống đèn chiếu sáng, đèn rọi nhà B, C và nhà xe, sản xuất lắp đặt giường phòng khách nhà D, xây sửa đắp đất bồn cây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DAELIM VIỆT NAM
12/05/2026 21:17
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, lắp đặt hệ thống đèn chiếu sáng, đèn rọi nhà B, C và nhà xe, sản xuất lắp đặt giường phòng khách nhà D, xây sửa đắp đất bồn cây với 1 gói thầu.
06/05/2026 10:06
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu Xây dựng trạm Biến áp 750 KVA-22/0,4kV - Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ZCI
28/04/2026 09:48
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Gói thầu: Xây dựng trạm Biến áp 750 KVA-22/0,4kV - Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp với 1 gói thầu.
17/04/2026 11:09
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa nhà vệ sinh tầng 3 Nhà A và tầng 2 Nhà C.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂY HÀ NỘI
09/04/2026 10:02
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu May đo trang phục Vest nam, cho cán bộ, viên chức, Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DV VIỆT TIẾN SPECIAL
09/04/2026 08:51
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công hệ thống khung giàn đèn trang trí và chiếu sáng tại sảnh tầng 1 Nhà A, Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MỸ THUẬT ỨNG DỤNG S.VIỆT
07/04/2026 16:47
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Dịch vụ trông giữ xe sinh viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ AN NINH HƯNG THỊNH HAI
01/04/2026 11:43
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu: Thi công hệ thống khung giàn đèn trang trí và chiếu sáng tại sảnh tầng 1 Nhà A – Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp với 1 gói thầu.
31/03/2026 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu TV03/2025: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ QUỐC TẾ INTERBUILD
10/08/2025 17:28
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp đăng tải TBMT Kiểm định chất lượng 05 chương trình đào tạo cho Trường Đại học Mỹ Thuật Công Nghiệp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 17:07
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Kiểm định chất lượng 05 chương trình đào tạo cho Trường Đại học Mỹ Thuật Công Nghiệp” với 3 gói thầu.
09/06/2025 09:24
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu TV01/2025: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng gói thầu XL-01/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VIỄN ĐÔNG
06/06/2025 19:41
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI Á CHÂU
06/06/2025 14:59
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VISMA
06/06/2025 14:55
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn 2 công trình: “Khu tiểu cảnh, phía tây cổng chính” Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp với 2 gói thầu.
30/05/2025 11:17
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA MINH
30/05/2025 09:23
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE
30/05/2025 09:16
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu Ngăn lớp học bằng tấm gỗ nhựa và khung xương đồng bộ khoa thiết kế thời trang (Nhà ăn ký túc xá), cải tạo hệ thống điện nước lớp học xưởng thực hành (Nhà X) và kho tin học, truyền thông - Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DAELIM VIỆT NAM
29/05/2025 18:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Khám sức khỏe cho cán bộ, giảng viên, người lao động, hợp đồng 111 và tân sinh viên năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 10:27
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa, lắp đặt hệ thống đèn chiếu sáng, đèn rọi nhà B, C và nhà xe, sản xuất lắp đặt giường phòng khách nhà D, xây sửa đắp đất bồn cây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DAELIM VIỆT NAM
12/05/2026 21:17
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, lắp đặt hệ thống đèn chiếu sáng, đèn rọi nhà B, C và nhà xe, sản xuất lắp đặt giường phòng khách nhà D, xây sửa đắp đất bồn cây với 1 gói thầu.
06/05/2026 10:06
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu Xây dựng trạm Biến áp 750 KVA-22/0,4kV - Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ZCI
28/04/2026 09:48
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Gói thầu: Xây dựng trạm Biến áp 750 KVA-22/0,4kV - Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp với 1 gói thầu.
17/04/2026 11:09
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa nhà vệ sinh tầng 3 Nhà A và tầng 2 Nhà C.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂY HÀ NỘI
09/04/2026 10:02
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu May đo trang phục Vest nam, cho cán bộ, viên chức, Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DV VIỆT TIẾN SPECIAL
09/04/2026 08:51
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công hệ thống khung giàn đèn trang trí và chiếu sáng tại sảnh tầng 1 Nhà A, Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MỸ THUẬT ỨNG DỤNG S.VIỆT
07/04/2026 16:47
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Dịch vụ trông giữ xe sinh viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ AN NINH HƯNG THỊNH HAI
01/04/2026 11:43
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu: Thi công hệ thống khung giàn đèn trang trí và chiếu sáng tại sảnh tầng 1 Nhà A – Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp với 1 gói thầu.
31/03/2026 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp đã đăng tải 54 KHLCNT, trong đó có 122 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp đã đăng tải 28 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp đã đăng tải 62 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nếu bạn sinh ra không có cánh, việc không làm gì cả sẽ ngăn cản cánh mọc ra. "
Coco Chanel
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.